Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

King Spa Tô Hiệu... Phút Giây Thăng Hoa...

Thái Luân

Thành viên mới
Theo dõi Box đã lâu, các bài report mình cũng đều đọc hết, hôm qua mới có dịp qua King Spa. Về CSVC thì nhiều cụ đã đánh giá, em cũng không muốn nhắc lại. Nói chung là ok.

Hôm qua mình đi 4 anh em, tầm hơn 3h, đến nơi cũng có gần chục chiến hữu vừa làm xong, và 1 số chiến hữu đợi đến lượt, không biết có chiến hữu nào trên đây không.

Đợi 10 phút thì lên phòng, mình chọn em số 25 vì nói thực mỗi lần đi mss phải em nào làm nhiệt tình, có kinh nghiệm mới dễ out được. NGhe nói em số 25 này SV khủng lắm.

Lên phòng 3 phút thì e nó vào, nhỏ nhắn, mặt không xinh, vòng 1 nhỏ, em này có cái tật là nói liên mồm. Đoạn tắm táp thì mình không nói, vì bác nào cũng như bác nào. Đang nhắm mắt nằm gội đầu thư giãn tý thì e nó thè lưỡi vào ngoáy loạn lên, mình không chủ động nên không biết đường mà né, đành hưởng ứng.

Lúc tắm rửa xong, ra đến giường em bảo hiếp em đi, cầm tay dí vào thì đã nhầy nước từ bao giờ. Mình ngoáy cho em 1 lúc thì em bảo a nằm xuống để e làm cho a. Đoạn này thì thôi rồi, em đè lên, cứ lấy b.. cà lên chym mình, chỉ cần mình nhích 1 tý là đâm vào ngay, em này có chiêu liếm wc vãi đạn, em rùng hết mình. Đúng như các cụ trước đã rv, độ nhiệt ình của em nó thì khỏi bàn, mồm làm liên tục, khẩu dẩm vô đối, nước nhiều như nước suốt.

Nhỏ mà có võ, các cụ dạy không sai, em nó thổi kèn gần như 1 mạch từ lúc đầu đến lúc em out, không như nhiều chỗ khác, các em thổi kèn được tí rồi xoa dầu vào hj là chính. Mình đánh giá cao sự nhiệt tình của em nó, về sau thấy em nó có vẻ mệt, mình tập trung và CIA, em nó vẫn ngậm và tiếp tục raty ray cho đến khi thằng em nó xìu hẳn xuống mới thôi.

Xong xuôi ra lau người, em nó bảo nãy em cho anh vào mà a k dám đâm vào mới vãi đạn. 2 anh em lên giường nằm, e bảo mát xa cho mình nhưng được tý mình bảo nằm xuống, ôm nhau nghỉ ngơi tý rồi mình về. À, tính từ lúc em ý bắt đầu thư giãn cho mình đến lúc em out tầm 50 phút. Không biết có phải trong lúc làm, mình yêu cầu làm nhah, hơi mạnh nên tối về đi tiểu bị buốt hay không. Sáng nay ngồi viết rv mà đi tiểu vẫn buốt, không biết có bệnh tật j không. Cũng hơi lo lo.

Em tip 500k nhé các cụ, đánh giá chung là rất hài lòng, 3 anh em khác đi cùng em hỏi có 1 em số 1 và 2 em nữa k nhớ số, đều ok hết.