Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Không là Neverland...

Mimosa

Girl Xinh
"Tôi sẽ kể cho chị nghe về hình xăm chữ "D" của mình. Đó là ký tự cuối cùng trong từ God, là thượng đế; đó cũng là ký tự cuối cùng trong từ End, là kết thúc. Đi đến tận cùng của kết thúc, chúng ta sẽ tìm thấy miền đất hư ảo."
-Không là Neverland.

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Đầu ngày ngay đúng bài hát này tâm trạng chỉ muốn bỏ hết ko muốn làm gì để gào thét your lies

Playboy007

Thành viên sôi nổi
Nhớ năm 2 có thằng bạn chó bị gái đá, mấy thằng vét túi mua lít rượu với 2 túi mì tôm, quả xoài chua. Ts phòng cạnh mở đúng bài này, cái loa tàu rè rè mà vẫn ngấm, thằng chó khóc lóc thảm thiết làm mấy thằng ko thất tình cũng khóc theo. Nó giờ là thằng êm ấm nhất.

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Nhớ năm 2 có thằng bạn chó bị gái đá, mấy thằng vét túi mua lít rượu với 2 túi mì tôm, quả xoài chua. Ts phòng cạnh mở đúng bài này, cái loa tàu rè rè mà vẫn ngấm, thằng chó khóc lóc thảm thiết làm mấy thằng ko thất tình cũng khóc theo. Nó giờ là thằng êm ấm nhất.
Có dạo e nghe bài này suốt, trong đầu cứ lùng bùng your lies your lies. Muốn khóc mà ko khóc dc mới đau bác ạ

Playboy007

Thành viên sôi nổi
Có dạo e nghe bài này suốt, trong đầu cứ lùng bùng your lies your lies. Muốn khóc mà ko khóc dc mới đau bác ạ
Chắc bác cũng là người sống tình cảm. Cái gì qua thì cho nó qua cho nhẹ lòng bác ạ.

Meo-chan

Thành viên nổi tiếng
Là một bài tình ca bi thương dẫu vốn không phải là tình ca nhưng cuối cùng vẫn cứ là tình ca bi thương.

Kissme

Thành viên sôi nổi
E vẫn nhớ mình đã khóc nức nở suốt đêm sau khi đọc chương cuối của truyện này, chỉ ước được đánh chị một trận vì nỡ lòng nào để cả hai nhân vật nữ đều chết. :cry:

Mimosa

Girl Xinh
Bài hát này bạn đầu được Deris viết ra với ý nghĩa tưởng niệm một người bạn đã qua đời. Nhưng trong lòng người nghe thì đây mãi mãi là bản tình ca dành cho những trái tim tan vỡ. Câu chữ, âm điệu là của tác giả. Cảm nhận luôn thuộc về người nghe.