Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

[Khảo sát vui] Trong lần đầu tiếp xúc, đàn ông nhìn vào gì của nhau?

Lối nhỏ vào đời

Thành viên nổi tiếng
Bé cái nhầm người ơi. Các ông sành sỏi hơn bọn mình vạn lần nhé, biết hết đấy nhưng cứ ngon mắt là chén thôi. Giữa đẹp tự nhiên và đẹp nhân tạo, các ông sẽ chọn đẹp tự nhiên. Giữa đẹp nhân tạo và xấu tự nhiên, các ông sẽ chọn đẹp nhân tạo. :ROFLMAO:
Mới quen a tưởng e khờ,quen lâu mới biết e khờ ôn khôn ??

Lối nhỏ vào đời

Thành viên nổi tiếng
Bạn làm mình nhớ đến mục tư vấn tình cảm bên Vz. Câu hỏi: giữa một cô gái ngoan hiền và một cô gái cá tính thì nên chon ai? Câu trả lời: chọn em nào mặt xinh, tâm hồn to đẹp và nhà giàu. ;)
Chu choa mợ ơi,biết cả voz luôn,quá đỉnh ??

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Bạn làm mình nhớ đến mục tư vấn tình cảm bên Vz. Câu hỏi: giữa một cô gái ngoan hiền và một cô gái cá tính thì nên chon ai? Câu trả lời: chọn em nào mặt xinh, tâm hồn to đẹp và nhà giàu. ;)
:))) tốt nhất đừng nên hỏi vì auto câu trả lời quá rõ ràng r

Cherry Nguyễn

Girl Xinh
Khổ cái là các em mặt xinh, tâm hồn to đẹp, thêm nhà giàu thì không đến lượt các anh chọn lựa. :whistle:

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Xin mạnh dạng đặt câu hỏi, e Meo-chan là meo meo bên KA đúng ko nào :love:

Meo-chan

Thành viên nổi tiếng
Xin mạnh dạng đặt câu hỏi, e Meo-chan là meo meo bên KA đúng ko nào :love:
Ơ, chẳng phải đàn ông các anh cái gì cũng biết, cũng giỏi và thích nhất là khám phá hay sao? Có thể đúng cũng có thể là sai. Ứ ừ... ;)

Nguyễn Phương

Thành viên sôi nổi
Sáng nay, Meo theo thói quen ghé tiệm cafe cũ. Từ góc ngồi thân thuộc, Meo vô tình hóng hớt được câu chuyện của nhóm khách nam ngồi bên trong nhà. Ngoài những vấn đề đàn ông hay nói cùng nhau thì câu chuyện của họ còn liên quan đến một người bạn mới gặp trong cuộc nhậu đêm qua. Meo cảm thấy rất hứng thú nên muốn tìm hiểu thêm về suy nghĩ của một nửa thế giới còn lại.

Câu hỏi chỉ đơn giản là: Các anh đàn ông trong CDX sẽ nhìn gì, quan tâm gì, chú ý gì nơi một người đàn ông khác, trong lần đầu tiếc xúc và vì sao ạ?

Các anh đàn ông nhớ phải trả lời thật lòng nhé. :love:
Tôi thường nhìn vào mắt Meo ạ....!