Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Kết thúc ưng ý với em số 102 Kỳ Anh

Mark III

Thành viên mới
Lần trước mình đã có một bài review về Kỳ Anh massage. Hôm nay nghỉ lễ mình quay lại Kỳ Anh lần nữa và lần này là em số 102.

Bắt đầu đi lúc tầm 9h10, có nt trước chọn số và đặt phòng, 9h30 mình đến nơi, ngồi chờ tầm 15p thì có phòng, mình lên phòng và đợi em 102 xem em có được như đồn đại hay không
- CSVC: Phòng rộng rãi, đẹp, hiện đại
- Nhân viên: Em 102 mặt mũi cũng khá xinh xắn, mặt được 8d, ngực 8.5d, eo 8d (đẹp), mông 8d (đẹp), mình dây, ngoại hình nói chung là ổn áp, đúng như lời đồn
Bắt đầu bằng màn tắm gội, ra khỏi bồn em nó lau người cho mình. Mình bảo hơi lạnh, em nó khẽ bảo "Để em sưởi ấm cho anh nhé" rồi bảo mình lên giường, ôm ấp, hôn hít, mình tiện tay cũng nghịch ngợm các kiểu
Sau khi ấm lên một tý rồi thì em nó bắt đầu mát xa, làm nhẹ nhàng mà rất nhiều bài, em này nếu chấm theo thang điểm của các điểm massage thư giãn thì chắc cũng thuộc top, rất nhẹ nhàng và cẩn thận.
Massage xong, em nó hỏi mình ấm chưa rồi bảo "để em hiếp dâm anh nhé!", sau đó em nó làm màn hôn ngược cứ như phim luôn. Em nó bảo mình nằm úp lại, liếm láp khắp người từ trên xuống dưới, WC rất kỹ và nhẹ nhàng chứ không phải làm cho có, làm đi làm lại mấy lần. Lật mình lại cái em dùng cái lưỡi điêu luyện ấy liếm láp khắp nơi. Kỹ thuật BJ rất tốt, mình ít khi gặp em nào mà BJ mình không giữ được phải CIA luôn như thế này. Trước và sau khi hôn, thư giãn em nó đều súc miệng listerine, thêm một điểm cộng nữa. Nghịch ngợm thoải mái, rất ngoan. Tuy nhiên hôm nay có vẻ em nó hơi mệt nên mình cảm thấy em nó hơi cố cố, mấy ngày lễ hao mòn dữ quá!

Kết thúc một buổi massage ưng ý nhất từ trước đến giờ.

Đính kèm