Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Kết thúc một ngày vui vẻ với em 18 NDL

Phan Thành Đạt

Thành viên mới
Một ngày mưa gió trở trời nên í ới mấy đồng bọn cùng cơ quan đi lai rai. Sau cả buổi nói đủ chuyện trên trời dưới đất, nét đặc trưng của mấy anh em vẫn là gái, bắt sóng nhau thì nhanh vê ka lờ
Ngay gần đó là quán Massage NDL, cái quán này tui đã hóng trên diễn đàn nghe ngóng kha khá vì nó cũng khá gần cơ quan. Vào thẳng quầy order vé, xông xáo lên chọn trước, một loạt list danh sách các em hót được đưa ra cho cu quầy, mình book ngay em số 18.

Ai chọn trước thì người đó lên trước vậy, vẫy tay tạm chào các đồng chí rồi tiến bước lên trên phòng. Lên phòng chờ 5’ thì ôi xinh vãi chưởng em ấy như em học sinh cấp 3 non trẻ nhìn biết thịt thơm như cỏ non roài.
Bé này có khuôn mặt rất baby cute, không có vẻ gì là gái ngành cả. Sau màn xông hơi mình đến bồn tắm, em ấy nhẹ nhàng tắm từng chút một, sạch sành sanh.Tắm xong bé lau khô người và “bắt” mình lên giường nằm lõa lồ ra thế. Bé nó bắt đầu đấm bóp, massage nhẹ nhàng coi như là màn khởi động

Tự nhiên thấy lưng lành lạnh thì lúc này mới biết em ấy đang làm nuru, và khi 2 trái đào tròn vo ấy biết điểm cần đến và dừng ở điểm cần dừng , cả người cứ thấy sướng rân rân rồi. Bé làm nhuần nhuyễn lắm. Xoay người lại làm mình như ngộp thở với 2 trái đào tiên đó. Thằng nhóc mình lúc này đã ngỏng mẹ nó lên rồi, bé đưa thẳng vào miệng , mút lia lịa. Tay mình sờ đến đau là tê đến đó, vòng 3 căng tròn bóp vào thích mê, còn v4 thì không có gì phải bàn cãi luôn, nước cứ phải gọi là lênh láng nha

Bé bj rất đã và phê, không biết tả sao là vừa, nhưng mà nói thật, vâng ...rất sướng và rất phê, trò đá bi hay liếm trụ đều được mình thử hết, không còn khả năng kiềm chế nên đạn dược được tuôn trào xối xả, CIA vào mồm em ngay và luôn.

Vệ sinh sạch sẽ lại cũng đến lúc hết giờ, lần tới đi lai rai xong phải gọi bé này nữa mới được. Xuống phòng trước nên chờ uống nước mấy đồng đội xong rồi về. Lúc về mấy bố bố nào cũng tỏ vẻ mãn nguyện, anh em rôm rả kể lể ..ra về thế là kết thúc một ngày vui vẻ

Đính kèm