Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Kết thúc ăn chơi cuối tại cs3 Hoàng Long phê pha với em 68

Le-gia

Thành viên mới
Sau tối t7 làm một quả ăn chơi hát ca cả đêm thì trưa chủ nhật em tiếp tục tại cs3 Hoàng Long để trải nghiệm cơ sở mới.
Thực sự rất đẹp, ấn tượng với phòng ốc.
Nằm thư giản ms chân, cạo mặt ms mặt đươc 2 bé ktv dể thương, giọng nói ngọt ngào. Bé ms mặt có mùi hương thoang thoảng làm em cũng bộn chộn :))
Còn được phục vụ mì tôm bò trứng và yến sào hầm hạt sen nữa ( lần đầu tiên thử món này ^^)
Sau hơn 1 giờ thì cũng lên phòng. Hôm nay em đi vé 1m4 thấy nếu so với vé 1m2 vô cực của cơ sở cũ thì thix hơn vì thời gian 2 tiếng mà phong ốc mới hơn, đèn nhạc thix lắm, bồn sục to em nghĩ nếu đi 4 tay hoặc 6 tay cũng vừa ấy.
Bé đầu tiên vào em ko ấn tượng gì nên bảo bé đổi.
Và em đươc gặp bé 68. Ấn tượng ban đầu là cao, tướng đầy đặng với v1, v3 nhìn chịu ko nổi với quả chíp ren lọt khe làm cho bờ mông và v4 hấp dẩn. Face bé không phải hot girl nhưng có nét sang chảnh nếu gặp ngoài đường với stye mặc đồ lady thì dám chắc như hồ ngọc hà các bác ạ. :))
Hạp gu thế là chỉ có phê pha cả 2 tiếng trên nền nhạc mylove :))
Quá trình phê pha trên các mặt trận từ ghế qua bồn rồi vào phao lại về ghế và em chịu thua em nó bời quả mông siêu tròn siêu kích thích :))
Em thuộc dạng khó ra (trừ khi phập nhau thì em là team 3p :)) ) nhưng em nó chịu khó chiều em đến cùng.
Cuối cùng cũng thỏa mãng ra về và hẹn bé 68 tuần sau.
---
Ps: nghe bé 68 nói là bé mới làm mấy ngày, trước có làm chổ khác (em ko tiện nhắc tên) nhưng chổ đó trước đây lại là nơi em hay đi, chỉ thư giản hj thôi nhưng ktv chất lượng. Do đó hôm nay gặp bé ở đây càng thêm ấn tượng như kiểu trứơc đây đi bên kia chỉ giới hạn hj mà nay được làm từ A đến Y nên kích thích quá các bác ạ
Tuần sau em phải qua với bé 68 để làm quả event thầm thương trộm nhớ bé mới được <3<3<3

Sweet

Thành viên mới
Mừng bác ngon tờ-rym, có xin fone ko bác ới.