Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

IDOL 27 - Eva Nguyễn Thị Định

Nguyễn Phương

Thành viên sôi nổi
Lời đầu tiên cho tôi gửi lời chào, lời chúc sức khoẻ đến các đồng dâm. Cũng phải lâu lắm rồi tôi mới đi quay lại Hà Nội để đi check :).
Có cơ hội xuống HN cái là phải lao đi check ngay. Cơ sở tôi chọn hôm nay là Eva Nguyễn Thị Định (vì nghe nói idol số 27 của tôi chuyển về đấy làm rồi).
Book lịch và phi đến ngay, gặp e vẫn cảm giác đấy, vui và có chút ngại ngùng. Nụ cười e vẫn vậy, kỹ thuật được cải thiện một chút, nói chung là vẫn rất ưng ý với gu của tôi.
Tôi có đôi lời nhận xét như sau:
- Csvc: hơi cũ rồi (chắc tại giá rẻ nên k đòi hỏi hơn được)
- Nhân viên: số 27
+ V1: với tôi là đẹp, chắc, vừa tay
+ V2: dạo này mập lên nhiều đấy nhá (múp míp)
+ V3: tròn, mẩy, chắc
+V4: ưng nhất, đẹp, gọn gàng, nhiều nước và nhỏ xinh.
+ Kỹ thuật: cả khoẻ cả yếu khỏi chê (hỏi tại sao tôi mê bé này từ 2020)
P/s: bé này cao 1m72 cơ :(( cao hơn cả tôi
=> Tóm lại: 800k vé + tip + 100k tắm chung hay CIA gì đó. Full 900k quá đẹp!
Hẹn e ngày gần nhất nhá (cứ gặp e là a chết nửa đời người)

Đính kèm

GGGGG8

Thành viên mới
Cảm ơn bro đã chia sẻ những trận chiến của bạn! Thật tuyệt vời (y)Nếu có cơ hội mình cũng sẽ đi trải nghiệm thử em xinh gái này

MASSAGE EVA NTD

Thành viên
Em rất cám ơn anh vì lời nhận xét về bé 27 ạ, Nick và thời gian tham gia của anh đã nói lên tất cả về độ uy tín, em rất mong sẽ tiếp tục có cơ hội được đón tiếp anh ạ

Nguyễn Phương

Thành viên sôi nổi
Em rất cám ơn anh vì lời nhận xét về bé 27 ạ, Nick và thời gian tham gia của anh đã nói lên tất cả về độ uy tín, em rất mong sẽ tiếp tục có cơ hội được đón tiếp anh ạ
Mình cũng rất khách quan thôi, có sao nói vậy. Cũng chỉ mong các cơ sở thật uy tín và chỉ dạy nhân viên của mình chu đáo. Để sao ae checker cảm thấy hài lòng.