Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Hộp âm nhạc tháng 11!

Playboy007

Thành viên sôi nổi
Cảm ơn bạn đã ghé thăm hộp nhạc của Mimosa. Đây là một trong những bài hát sẽ không bao giờ xưa cũ trong lòng mình.
Chuẩn đấy. Bọn tôi bây giờ thi thoảng vẫn đi ca, vào bảo bọn pv bậc nhạc này rồi uống bia, kéo nhau ra nhảy nhớ cái thời đôi mươi thế.

Playboy007

Thành viên sôi nổi
Thế kiểu gì bác cũng biết kỷ niệm đang nghe đứt dây băng :))
Tôi cắt nối suốt, đang nghe thì nhảy cóc mất 1 đoạn, ông già lại tẩn cho trận. Kỷ niệm vô giá chứ ko đùa. haha

Mimosa

Girl Xinh

The stereotypes about crying women being drama queens, and crying men being weak should just cease to exist. Not everyone is able to keep their emotions in check 24/7, and there’s nothing wrong with that.

Remember, there are always people that can help you when you need it.

Ko Do

Thành viên nổi tiếng

"Ai đó dù có hững hờ
Ai đó dù có âm thầm
Ra đi ôm mộng trùng dương..."
Bài này a có thằng bạn lần nào đi hát cũng phải hát chục lần nghe thuộc cả lời làm gì có đoạn ra đi ôm mộng trùng dương nhỉ

Mimosa

Girl Xinh
Bài này a có thằng bạn lần nào đi hát cũng phải hát chục lần nghe thuộc cả lời làm gì có đoạn ra đi ôm mộng trùng dương nhỉ
Đây là bản ghi âm trước 1975 nên lời nhạc sẽ không thể sai, các bản phôi lại sau này hoặc sai lời hoặc có thể do tác giả đã điều chỉnh lại.

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Đây là bản ghi âm trước 1975 nên lời nhạc sẽ không thể sai, các bản phôi lại sau này hoặc sai lời hoặc có thể do tác giả đã điều chỉnh lại.
Ko ngờ lâu đến thế, nhạc xưa nhiều bài hay phết

Cherry Nguyễn

Girl Xinh
Này, mụ vừa than thở HN giờ không có mùa đông thì nghe bài này cho nó có tý thời tiết nhé. :love: