Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Hộp âm nhạc tháng 10!

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Mem nữ trong cdx đều bí ẩn hay sao í?

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Oh,vừa xem lại bảng thống kê,ko thấy nick bro ở top 3 nhỉ?
Hư danh thôi. Quan trọng là ông đóng gop gì cho diễn đàn chứ top 1 hay top n cũng thế. 1 tháng sau lại toàn anh em lạ lạ lên top cho mà xem =))) dân chơi chính hiệu chưa xuất hiện thôi. Comming... :khi-yoyo-107:

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
@Mimosa Khịa tí nào bên ấy đang làm gì đấy. Bên này đang chăn ấm đệm êm rồi chỉ cần được ấy 1 phát là ngủ ngon nè :laluot-27::laluot-27:

Mimosa

Girl Xinh
Thời thượng phải xem cái này nhé. Victoria Secret with love ?
Mẫu nội y chỉ dành cho các ông thôi. Phụ nữ thích xem gái đẹp trong trang phục dạ hội nhé. Chưa kể trai của mình đẹp hơn, giọng cao hơn và sáng tác tốt hơn. ?

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Mẫu nội y chỉ dành cho các ông thôi. Phụ nữ thích xem gái đẹp trong trang phục dạ hội nhé. Chưa kể trai của mình đẹp hơn, giọng cao hơn và sáng tác tốt hơn. ?
Dạ hội cơ à :( Thế cũng được nhưng mà phải hở hang tí chứ không thì bên này toàn nhìn mặt thôi. Thích gái lai Mỹ Ấn mắt xanh sâu mui cao tóc dài xoăn xoăn nature ?

Mimosa

Girl Xinh
Dạ hội cơ à :( Thế cũng được nhưng mà phải hở hang tí chứ không thì bên này toàn nhìn mặt thôi. Thích gái lai Mỹ Ấn mắt xanh sâu mui cao tóc dài xoăn xoăn nature ?
Gái Ấn lai thường rất đẹp, nhất là lai Pháp ấy. Mình thì thích trai Địa Trung Hải hoặc Á lai.
Đàn ông nhìn phụ nữ thường nhìn ngực. Phụ nữ nhìn phụ nữ thường nhìn mặc gì, đánh màu son nào, nails ra sao.

Cherry Nguyễn

Girl Xinh
@Mimosa này, tự dưng em lên cơn hâm muốn viết cảm nhận sách. Đăng ở CDX có bị mắng là làm màu không nhỉ? ?

Mimosa

Girl Xinh
@Mimosa này, tự dưng em lên cơn hâm muốn viết cảm nhận sách. Đăng ở CDX có bị mắng là làm màu không nhỉ? ?
Có đấy! Chia sẻ cảm nhận sách ở 1 dd ăn chơi thì đúng là không hợp tình hợp lý tý nào. Nhưng dd vốn không cấm nên mình thích thì mình cứ viết thôi. Ai mắng thì cười, ai khen thì hôn người ta một cái. ?

Mimosa

Girl Xinh
Maybe I'm foolish
Maybe I'm blind
Thinking I can see through this
And see what's behind
Got no way to prove it
So maybe I'm blind
But I'm only human after all
I'm only human after all
Don't put your blame on me
Don't put your blame on me...