Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Hơn cả sự mong đợi với em số 29

Ông Già Mê Gái

Thành viên mới
Chào các bác và các đồng dâm. Trước đây em tính thích check hàng hơn nhưng sau 1 lần đi massage ở Hoàng Long 8 thì giờ lại thích massage hơn các bác ạ.

Tới nơi tròn 2 rưỡi. May sao chả cần chờ đợi gì. Quản lý ở đấy bảo lên phòng luôn. Đánh giá sơ bộ của em ntn:
Csvc: Phòng ốc bao đẹp và sang trọng luôn, hệ thống âm thanh với ánh sáng đầu tư hơi bị ngon luôn, vừa vào là choáng ngợp ngay.

Nv: mình được em 29 ms cho. Em này người trắng trẻo be bé nhưng vếu thì to vãi chưởng lại hồng hào mới thích chứ. Đánh giá 3v lần lượt có thể là 8đ-9d-9.5d. Mặt cũng xinh.

Sơ vít và thái độ: Không những không có gì phải chê trách mà ngược lại còn ấn tượng vô cùng luôn. Em gái ngoan. Chiều khách. Mình bảo đấm tiếp đấm tiếp luôn. Tắm kỳ cọ sạch sẽ. Lúc tắm xong lau người còn tiếp tục mút thằng nhỏ, cái này gọi là hơn cả sự mong đợi của khách hàng luôn. Nói chung là quá ưng em nó đi nên làm gì cũng ưng hết á.

Chốt: chắc chắn sẽ quay lại nhưng chắc phải đợi hết dịch đã. Các bác đọc bài thấy có ích thanks cho em nhé hihi

Đính kèm