Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Hội anh em thăm thú NDL xem sao

Nguyễn Trường An

Thành viên mới
Chào các bác! Hôm qua mình vừa có 1 tối phê từ thằng anh tới thằng em luôn! Đi làm về mấy thằng trong chỗ làm đưa đón vợ con về nhà xong thì rủ xuống tiệm massage NDL chơi. Thấy mấy anh em báo ở đây mới mở đang tưng bừng khuyến mại nên cũng ghé qua thăm thú xem sao.

Cảm nhận đầu tiên là cơ sở quá ư là tuyệt vời, sau khi mua vé là được loker sắp xếp phòng. Do chưa đi ở đây bao giờ nên mình chọn random được em số 86 .

Xuống phòng cảm nhận đầu tiên là phòng ốc được bài trí hiện đại và khá lạ lẫm so với các cơ sở khác. Sự hài lòng còn thực sự hơn đó là sự xuất hiện của bé 86. Bé nhẹ nhàng chào tui, rồi chủ động giúp tui thay đồ xong thì vòng ra sau lưng quấn khăn cho tui…ớ còn bóp luôn thằng đệ 1 cái rồi mới chịu cho tui vào xông.

Xông nhanh bước ra cho bé lau người rồi tắm sạch sẽ. Bé tắm và gội đầu kỹ, riêng thằng đệ được gội đầu kỹ lắm, tới mức nó chào cờ luôn. Tắm rồi thì lên giường nằm cho bé massa khỏe. Đủ bài, đủ lực và làm tốt

Lật người lại, bé tiếp tục masage khỏe cho mình. Đấm bóp các kiểu làm khỏe người trước. Quay xuống gần thằng đệ, bé ngoạm hẳn vào trong miệng luôn! Bé nhịp nhàng lên và xuống, mình thì chỉ năm đó và hưởng thụ những thứ mà bé đang làm. Trong lúc bé hành sự mình cũng tranh thủ bàn tay khám phá 2 quả núi của bé, công nhận bóp vừa tay lắm! Đang bóp bóp, xoa xoa thì bé ấn thằng đệ tôi 1 cái rồi hôn và đá bi, thì thằng đệ nó khóc quá trời khóc luôn….bé lấy khăn lau sạch sẽ rồi nhưng không quên hôn nó 1 cái cuối để tạm biệt. Tắm lại xong cũng là lúc hết giờ! Quá đã luôn.

Ở đây có 1 cái mình thấy rất văn minh là anh em là không vòi vĩnh khách hàng. Cá nhân mình sau này tiếp khách hay bạn bè nhất định quay lại đây.

Đính kèm