Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Hoàng Long Thân Yêu và Bé 87

Mãi Vì Em

Thành viên mới
Trưa qua nắng nóng, lên xem thì thấy bên HL đang free vé, vào xem hình thì chấm Bé 87 và nhắn quản lý bảo Bé mới vào làm khách thế là phải đành chạy qua cơ sở xếp hàng chờ, trong lúc chờ thì quản lý và cskh tiếp đón nhiệt tình và mời ăn uống thoải mái 10đ

Ăn xong nằm bấm ĐT ngủ hồi nào ko hay, thì quản lý lại kêu mình, mình giật mình hỏi gì thế Em, thì Quản lý bảo Bé 87 xong rồi mời Anh lên phòng, không ngờ nhanh vậy.
Vào phòng thì mình xong hơi 10p Bé bước vào thì mình cũng bước ra đập vào mặt mình là 1 Bé Face xinh dịu dàng, Dễ Thương, Cao 1m68. Ngồi trò chuyện tâm sự tý thì Bé bảo Anh iu vào tắm nhé nước đầy rồi hehe
V1: Fake mềm đẹp
V2: loli có da thịt
V3: To tròn
V4: múp đẹp, nước nôi đầy đủ 😁😁😁

Vào vấn đề chính luôn: trong phao và ra giường Bé đều Full Sv, Bé Hôn môi Cháo lưỡi Liếm láp chà nuru toàn thân không sót chỗ nào, từ trước tới giờ đi là Bé này làm sướng nhất, BJ 100%. Mút chân gấu, 69, WC có đủ, CIA full 2 shot, về phần Massage khỏe Bé làm cực đỉnh, nóng hết người và có vài bài cực độc.

Thái độ Bé mình cảm nhận Nhiệt tình, Thân Thiện bắt chuyện với khách, Lễ phép, Không hối thúc, Không sử dụng điện thoại.

Anh Em nên trải nghiệm Bé 87 nhé, Vé free làm vẫn Full SV như vé tính tiền bình thường.

Đính kèm