Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Hoàng Long Massage - Thỏa mãn với em gái 84 - Massage Hoàng Long

baolong.tran

Thành viên mới
Chào Anh Em,

Mình đi từ hôm chủ nhật tuần rồi, hôm nay mới có thời gian report cho “ người con gái tôi thương 84”. Mình đi vé 1,100 với team 5 người vào tối chủ nhật, khách hơi đông, mà mình có việc về sớm nên vô phòng Khách sạn ( hơi buồn chút không có phao, hic hic) nhưng bù lại phòng sạch sẽ, cho Hoàng Long 10đ khoản CSVC, sạch sẽ.

Mấy số bạn mình chọn cho bận việc, nên bạn quản lý gợi ý mình 1 vài số đang trống lịch, giới thiệu mình xem ảnh 84, ban đầu nhìn ảnh, cảm nhận face ko có gì đặc sắc, ko đẹp bằng mấy em gái khác, nhưng nghe nói là Max skill, ngoan ngoãn, dễ thương, nên mình thử xem sao ( mình thì chú trọng service hơn):love:

Sau khi xông hơi chung với mấy thằng bạn xong, em bước vô phòng, ngạc nhiên các bác ah, em 84 xinh hơn trong mình, mình phải thốt lên là em đẹp hơn trong hình, em nên đổi ngay thằng chụp hình ;););)

Trong lúc đợi em pha nước, cũng tranh thủ khám phá body em, em tình cảm, nói chuyện thân mật lắm, Vòng 1 xuất sắc, hàng thiệt và săn, bóp rất đã do em có tập gym đôi chút để giữ dáng. Đánh giá chung như sau:

Face: 8/10 (face xinh hơn trong hình, nhìn mặt dâm dâm )
V1: 9/10 (real ,săn chắc, to vừa đủ xài nha anh em)
V2: 9/10 (có xíu chút lipit, em nói đang giảm ăn đêm lại cho đẹp)
V3: 8/10 (To tròn hấp dẫn, em đang swat, chắc 1-2 tháng nữa xe luyện dc đồng hồ cát)
V4: 8/10 cắt tỉa gọn gàng, nước nôi tràn trề, nói chung là đẹp

Service: 10/10 mình mạnh dạn đánh giá 10 sao, em rất nhiệt tình, mình muốn gì cũng chiều, em làm full service luôn nhé, BJ lút cát, WC, CIA… đủ cả. Hứng quá mình làm được 2 shot. Làm xong mệt em đút trái cây cho ăn.

Nói tóm lại rất hài lòng với 84 cà CSVC ở Hoàng Long.

Thanks all for reading

Đính kèm

LoveDeath

Thành viên
Quá ngon cho bác. Ảnh nhiều khi lừa tình lắm bác, e bị mấy quả, nhìn rõ lung linh, ngoài đời thì bt, có e thì trong ảnh nhìn chán,ngoài đời lại ngất ngay

fatboy

Thành viên
Chúc mừng bác,mình cũng đã gặp qua bé 84 một lần.good

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Chào Anh Em,

Mình đi từ hôm chủ nhật tuần rồi, hôm nay mới có thời gian report cho “ người con gái tôi thương 84”. Mình đi vé 1,100 với team 5 người vào tối chủ nhật, khách hơi đông, mà mình có việc về sớm nên vô phòng Khách sạn ( hơi buồn chút không có phao, hic hic) nhưng bù lại phòng sạch sẽ, cho Hoàng Long 10đ khoản CSVC, sạch sẽ.

Mấy số bạn mình chọn cho bận việc, nên bạn quản lý gợi ý mình 1 vài số đang trống lịch, giới thiệu mình xem ảnh 84, ban đầu nhìn ảnh, cảm nhận face ko có gì đặc sắc, ko đẹp bằng mấy em gái khác, nhưng nghe nói là Max skill, ngoan ngoãn, dễ thương, nên mình thử xem sao ( mình thì chú trọng service hơn):love:

Sau khi xông hơi chung với mấy thằng bạn xong, em bước vô phòng, ngạc nhiên các bác ah, em 84 xinh hơn trong mình, mình phải thốt lên là em đẹp hơn trong hình, em nên đổi ngay thằng chụp hình ;););)

Trong lúc đợi em pha nước, cũng tranh thủ khám phá body em, em tình cảm, nói chuyện thân mật lắm, Vòng 1 xuất sắc, hàng thiệt và săn, bóp rất đã do em có tập gym đôi chút để giữ dáng. Đánh giá chung như sau:

Face: 8/10 (face xinh hơn trong hình, nhìn mặt dâm dâm )
V1: 9/10 (real ,săn chắc, to vừa đủ xài nha anh em)
V2: 9/10 (có xíu chút lipit, em nói đang giảm ăn đêm lại cho đẹp)
V3: 8/10 (To tròn hấp dẫn, em đang swat, chắc 1-2 tháng nữa xe luyện dc đồng hồ cát)
V4: 8/10 cắt tỉa gọn gàng, nước nôi tràn trề, nói chung là đẹp

Service: 10/10 mình mạnh dạn đánh giá 10 sao, em rất nhiệt tình, mình muốn gì cũng chiều, em làm full service luôn nhé, BJ lút cát, WC, CIA… đủ cả. Hứng quá mình làm được 2 shot. Làm xong mệt em đút trái cây cho ăn.

Nói tóm lại rất hài lòng với 84 cà CSVC ở Hoàng Long.

Thanks all for reading
Quá ngọt cho bác. Có được kẹp vếu không bác kaka

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
SV 10/10 làn quá ngon, vào SG e nhất định phải check 84. Cảm ơn bác