Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Hoàng Long Massage - Thiên thần số 96 của tôi.

Asmodeus

Thành viên
Hi các đồng dâm,

Lần thứ 2 gặp bé 96 bên Hoàng Loang về mình có review và dc Ban quản lý cơ sở tặng 1 code free để gặp lại bé 96 (cảm ơn Ban quản lý cơ sở đã tặng code nhe:love:. Thế là khoảng gần 19h chiều ngày 7 tháng 9 vừa rồi sau khi tan ca mình chạy qua Hoàng Long gặp bé 96 luôn, cộng nhận bạn Hóa quản lý ca sáng nhớ dai ghê, gặp là nhận ra mình luôn dù mới chỉđi Hoàng Long 1 lần, mình dc tiếp đón nhiệt tình, bạn ấy check code cho mình xong thì ngồi nói chuyện xíu để đợi bé 96 từ cơ sở Nhạc Dương Lầu chạy qua. 2 cơ sở gần nhau cũng tiện ghê, đợi xíu là bé 96 qua đến nơi. Mình dc mời lên phòng King 4. Gửi locker ít tiền cafe rồi vào phòng. Công nhận cơ sở vật chất của Hoàng Long thì miễn chê, phòng ốc rộng rãi, các trang thiết bị thì hiện đại.

Ngồi uống nước một lúc thì bé 96 cũng lên phòng. Gương mặt xinh , body sexy, nhất là bộ ngực to và căng tròn nhìn thích cực. Bé biết mình đi làm về chưa ăn gì nên đút cho mình ăn chè yến luôn, còn bảo "anh ăn lấy sức tí còn phục vụ em" nữa chứ, hehe.

Biết mình ko xông hơi nên bé xả nước vào bồn tắm để 2 đứa cùng đi tắm luôn. Cở đồ xong hết, trong lúc đợi nước trong bồn đầy bé 96 ra ghế ngồi ôm mình tâm sự, vừa tâm sự mà tay 2 đứa cứ khám phá cơ thể của nhau làm mình chịu ko nổi dìu bé qua bồn tắm luôn.

Sau khi tắm sơ cho nhau thì cả 2 quấn lấy nhau trong bồn tắm. 2 thay nhau vuốt ve mơn trớn những điểm nhạy cảm của nhau. Thằng em của mình căng thẳng trong làn nước . Bé 96 xả bớt nước trong bồn tắm rồi cuối xuống BJ thằng cu em. Được 1 lúc thì bé nói mình ngồi trên thành bồn tắm và tiếp tục BJ . Bé BJ 100%, luôn nha anh em . Cuối cùng thì mình đành đầu hàng vô điều kiện, dc bé cho CIA trong sung sướng.

Lau người 2 đứa sạch sẽ thì bé nói mình ra giường nằm để bé làm khoẻ, bé 96 làm khỏe rất tốt nha, đầy đủ bài, lực vừa phải, làm còn hỏi mình có đau ko nữa, có tâm lắm nha. Cơ thể như dc phục hồi sức khỏe khi bé làm xong.

2 anh em ra sofa ngồi uống nước, ăn trái cây xíu, bé chăm mình lắm nha, ko cho tự ăn đâu, đút từng trái nho cho ăn nữa chứ. Ngồi Sofa tâm sự dc 1 chút thì bé nói mình qua nệm phao để thư giãn lần 2.

Béđè mình nằm xuống rồi rưới tinh dầu lên người mình, tưới lên cả bộ ngực to tròn của bé, màn Nuru thần thánh dc diễn ra, nó càng phê hơn vì bộ ngực tuyệt vời của bé 96. Rồi bé nói mình quay người lại, bé chủ động nắm tay mình đặt lên bộ ngực để mình massage ngực cho bé nữa chứ . V4 của bé thì cứ chà tới chà lui thằng nhỏ, phê ko tưởng.

Bé quay người lại thế 69, thế là tay mình ko quên nhiệm vụ, dùng nhất dương chỉ tấn công V4 của bé 96, nước của bé ra quá trời, sau những tư thế BJ dc bé 96 thi triển thì mình cũng đành thất thủ lần 2 với bé 96, hàng triệu tinh binh đã ra đi lần nữa.

Bé tắm sơ lại cho mình và bé, bận đồ vào rồi chào tạm biệt bé 96, hẹn gặp lại bé 1 ngày ko xa nha. Xuống dưới quầy để thanh toán tiền Tip thì gặp bạn Trung quản lý, bạn niềm nở mời mình ngồi uống bò húc nói chuyện nữa chứ. Rất hài lòng với services của Quản lý và nhân viên của cơ sở Hoàng Long.

Đánh giá KTV 96

Face : 8đ

V1: 9,5đ

V2 8,5đ

V3 8,5đ

V4 8,5đ

Service : 9,5đ. Bé phục vụ quá tốt, phê từ massgae khỏe đến massage mệt.

Sửa lần cuối:

Calvin

Thành viên sôi nổi
like cho anh cụ Tokuda hì hì ^^
----
nãy like o đọc lướt lên xem thấy V1 đến 9,5 điểm quá dữ luôn kakaka

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Mình chuẩn bị vào sg vài hôm, e này có cần book trước ko chủ thớt?

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
chỗ nao auto 2 shot à bác, hay bác phím em nhân viên trước vậy

ThienHoang

Thành viên nổi tiếng
2 nhà này là 1 à bác, bác có e nào v1 đẹp ko làm ko bác
z chăc mình đen :( nay nghe bảo top 1 có giải nên mới đọc thể loại bài dự thi thì ra topic này. V1 real có mà k nhớ, để e hỏi lại

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
z chăc mình đen :( nay nghe bảo top 1 có giải nên mới đọc thể loại bài dự thi thì ra topic này. V1 real có mà k nhớ, để e hỏi lại
Bác cũng dự thi đi, e ủng hộ bác. Hôm vào e có check e86 hay 68 gì đấy cũng ngon