Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Hoàng Long Massage - Số 39 đỉnh cao về độ nhiệt

onin2004

Thành viên mới
Mấy tháng rày toàn đi tàu ngầm chứ cũng lười viết report nay tranh thủ đầu tháng ko việc ngồi viết lại report tuần trước mình mới đi bên Hoàng Long với bộ 5 ae siêu nhân. Kích hoạt vé 5 tính tiền 1.
5 ae tập hợp mỗi người một số, có người thích trải nghiệm số mới có người cứ số cũ mà đi giống mình tại sao vậy tại vì em nó làm tốt và hài lòng thế thôi. Nói về em số 39 chắc anh em cũng nghe nói nhiều rồi mình sẽ giải thích thêm chi tiết ở dưới. Khung điểm vì mình khó tính nên chấm khá khắt khe.

Cao 1m5 mấy, nói chuyện lanh lợi, quậy bà cố, thơm tho sạch sẽ ko mùi =))
Face xinh dễ thương 7.5đ hàm răng rất đẹp.

V1 8.5
V2 7đ
v3 8đ
v4 7.5
Services: khoản này cho 9.5đ

Em số 39 được cái có thêm khoản gội đầu mx đầu rửa mặt rất đã nha ae. Ngoài khoản đó tắm táp kỹ quan trọng nhất khoản thư giãn ae nào khỏe mà đi gói đủ thời gian ko cẩn thận bị CIA 2 3 lần là tê người đầu hàng do hết sức hết đạn. Từ phao tới bồn xong tới giường, nếu thích thì tới cả sofa :D. Đường lưỡi liếm láp toàn thân nhé đi tới đâu tê người tới đó :(( ai yếu chắc shot đầu out nhanh quá...Khẩu dâm có luôn nha. Nói chung review ae vậy thôi ae tự đi khám phá thêm chứ mình chỉ review chân thật những gì mình đã đi và trải nghiệm
Tổng thiệt hại tic chia 5 nên ko đáng kể tip 1tr5 (vé 1tr1 nhưng do em nào làm tốt thì mình gửi thêm trước giờ luôn vậy) :D

Calvin

Thành viên sôi nổi
chúc mừng bạn pé tổ trưởng 39 hì hì ^^