Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Hoàng Long Massage - Ngày đầu tuần tuyệt vời cùng bé 55

Cần Nhiều Gái

Thành viên mới
Xin chào các đồng dâm
Sau 1 tối lao vào đỏ đen , lớ ngớ thế nào lại đỏ các bác ạ :love::love::love:. Trưa đầu tuần không có việc gì làm thế là em quyết ghé Hoàng Long ,đã có số điện thoại của Cu Toàn nên e book trước phòng. Đến nơi là 2h chiều, sau một hồi ngồi nói chuyện chém gió cùng anh em quản lý , e cũng lên phòng. E đi phòng DRAGON phòng rất to và hiện đại , sang chảnh chắc nhất Sài Gòn rồi cũng ko cần em phải nói quá nhiều đúng ko các bác kkk. Vào xông hơi 1 xíu thì bé vào , 1 cô bé rất cá tính nha có hình tattoo siêu chất . Bé vào chào hỏi lễ phép ,guu của em là thích đeo kính nên phải nói là kết từ cái nhìn đầu tiên rồi kkkk. Bé lấy khăn lau mồ hôi giúp em rồi 2 đứa ra ghế ngồi nói chuyện, bé nch rất duyên và dễ thương..e chưa khám phá bé mà bé đã chủ động tấn công e trước các bác à. Ngồi trên ghế bé hôn cổ rà soát thân trên nhay nhay 2 núm 1 cách điêu luyện làm thằng nhỏ của em từ 9h ngóng 1 phát lên 12h luôn ạ ,phê quên lối về luôn. Mình là đàn ông tay để không có mà cụt hahaaa e cởi xiêm y của bé ra,wowwww ngực to tròn mà còn cứng nữa , hàng real nha các bác . 2 đầu mún hồng hào mân mê sướng lắm các bác ạ. Bé BJ cho e tại ghế luôn , làm nhiệt tình quá tí em trớ ạ :ROFLMAO::ROFLMAO: .E bảo đổi chỗ vào phòng phao NURU thế là 2 đứa tung tăng vô,tính em vốn sạch sẽ nên bảo bé vệ sinh lại phao, rồi bé đổ tinh dầu vào trườn ,ngực real nên phê lắm các bác ạ, bé liếm cho e từ ngón chân lên tới cổ ạ , nhe nhe 2 núm vú trườn xuống BJ sau 10p chịu đựng e cũng beautifullạ phê không tả nổi . Rồi bé lau qua người cho em 2 đứa vào bồn tắm chung, bồn tắm rộng rãi thoải mái , e hôn hít ngực bé , tham lam sờ quả mông căng tròn , luồn ngón tay vào v4 khít không tả nổi . Sau một hồi tắm xong thì bé lau người và 2 đứa lên giường massage , bé có kỹ thuật massage khỏe rất OK nha ,đấm bóp e khỏe cả thằng anh lẫn thằng em của e luôn . Thằng cu vừa mới ra xong lại sừng sững như chú lính chì rồi kkkk. Bé BJ nhiệt tình cho , e cũng máu lửa lên 2 đứa 69 luôn. Te vét cô bé thơm hồng hào, cảm xúc thăng hoaaa , thằng cu em nó chuẩn bị đầu hàng rồi, em hỏi bé a CIA nhaa , bé không nói gì và càng BJ mạnh hơn thế là 1 dòng sữa chua phọt ra tràn cả ra khóe miệng ,ôi thật dâm đãng như xem phim JAV các bác ạ . Xong xuôi 2đứa phi vào nhà tắm , bé tắm cho e rồi 2 đứa ra ghế ngồi nói chuyệnăn hoa quả và chè yến. Kết thúc cuộc chơi e xin zalo bé về nch , bé vui vẻ cho e ngay kkkk
TỔNG KẾT
TICK : 1400 (sale20%)=1120
TIP : 1400
V1 : 9/10
V2: 8/10
V3: 8/10
V4 : 8/10
THanks các bác đã dành time đọc review của em nhaaaaaa