Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Hoàng Long massage - lần đầu tại HL cùng bé ktv 100

tom jerry

Thành viên
htrc về xong bận quá nên h mới rảnh review lại lần đầu trải nghiệm tại Hl :khi-yoyo-183: ! chuyện là sau 1 loạt những lần đánh lẻ và những lần review về HL từ các ông anh cột chèo e quyết tìm đến HL vào 1 buổi tối se lạnh cùng vs kèo team up 5 ng , tưởng chừng sẽ là kèo trải nghiệm suôn sẻ thế mà gặp toàn các thanh niên delay các bác ạ! hơi bực :khi-yoyo-155:
Sau 1 lúc thì mình cũng lên phòng ấn tượng đầu tiên là phòng ốc thiết bị khá xịn xò rộng rãi, sạch sẽ. Mới vào phòng xông dc 5' thì bé vào tới. phải nói là nhan sắc bé k phải dạng vừa đâu các bác đẹp thật sự luôn, bé hỏi thăm r cb nước tắm bé cuối xuống vặn nước mà hất hẳn cái mông phía trc mặt mình :khi-yoyo-162: cái gì cần thấy nó cũng hiện ra như khiêu khích mình vậy, nghe bé mới làm ở hl dc 1 tuần hay sao mà thoạt đầu vẫn còn ngại nên cứ loay hoay, tới lúc vào bồn tắm chung thì mình thật sư mê mẩn vs thân hình bé làn da trắng nỏn mượt mà mọi thứ đều vừa vặn vs gu của mình ( bé tắm kỹ hay có chiêu lấy ngón tay móc móc wc lắm ả nào nhạy cảm cẩn thận nha ) 2ae mơn trớn nhau trong bồn, v1 thì vừa tay thêm bờ mông mịn màng của bé làm mình chỉ muốn nhào nắn vỗ vài đường :khi-yoyo-109: ngại ngùng ban đầu như biến mất sau những màn hôn say đăm r bé kêu mình ngồi lên bồn bé bj cho mình cuồng nhiệt luôn r 2 ae lại chuyển lên giường để mình out nốt trong thế 69 đầy sung sướng :khi-yoyo-43: để bé nghỉ ngơi thì mình cũng bắt đầu tâm sự lẫn vọc vạch v4 cuả bé ,ôi nước nôi f nói là :khi-yoyo-1: vọc của bé mà mình cũng khỏe lên lúc nào k biết thế là 2 ae lại làm cho nhau out thêm shot. ( shot lần này bé rên nhìn nghe sướng phê lòi :khi-yoyo-129: ). Lâu r mới đi dc trúng e face xinh xắn body thì hợp gu quá thõa mãn =)))

cám ơn 2 bác qly đã cho mình gặp dc bé. chúc Hoàng long ngày càng phát triển

Đính kèm