Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Hoàng Long Massage - Lần đầu gặp thần dâm thần tài nhỏ 39

Cần Nhiều Gái

Thành viên mới
Xin chào các đồng dâm . Lại là em đây , hôm nay rảnh rỗi cuối tuần , người yêu thì cãi nhau đủ thứ chuyện các bác à . Thế là cơm nước xong gọi điện cho e Toàn book cái phòng và được em í tư vấn cho đi thử THẦN DÂM bên Hoàng Long , nghe có vẻ nắng cu kkk 2h e đến HL ngồi nước thuốc làm cái vé Super King rồi lên phòng thôi . Xông hơi xong nghe thấy tiếng gõ cửa quen thuộc , bé bước vào nở nụ cười thật tươi , face rất OK , răng sứ trắng cười duyên lắm. Bé hỏi em có đói ko bé gọi đồ ăn cho nhưng em nhìn cặp bưởi của bé thì e no rồi =)))). Phải công nhận e đi massge nhiều nơi nhiều Ktv nhưng bé này có cảm tình dã man kiểu hứng thú ấy , bé quan tâm hỏi han các thứ . Đúng là thần dâm hiện hình , bé ngồi lên lòng em uốn éo lên thằng nhỏ đang dần dần ngỏng lên , tay em cũng tìm đúng chỗ nó phải đến , mân mê 2 quả bưởi 5 roi phê lòiiii , hun hít tít mù luôn. Bé kêu vào phòng phao trườn , trườn thái đỉnh kout luôn ạ , tinh dầu rượu thơm ngây ngất , trên người em ko có chỗ nào bé k liếm qua kkkk BJ hăng quá 1 lúc e cũng full lần 1. Tắm qua rồi bé massage khỏe cho em , bé làm rất tốt đúng bài và rất kỹ , cảm giác dễ chịu vô cùng . Điều này làm em rất ấn tượng vì đa số những nơi mình đi làm rất qua loa , e còn hỏi mình có đau ko thì để e làm nhẹ nhàng lại TUYỆT VỜI LUÔN. Sau bài massge khỏe thì cả con kiuuu cũng khỏe lại thế là xông pha cái nữa , kỹ thuật tốt , dâm đãng , hầu như là BJ chứ HJ khá ít , nước non của bé nhiều như sông Sài Gòn vậy hahaa được 15p em cũng ngả mũ đầu hàng , bé tận tình CIA nhaa phê lắm . Tắm rửa sạch sẽ bé hun chào tạm biệt em , looker cu cậu cũng rất dễ thương đưa e xuống tận sảng rất chuyên nghiệp . GOOD!!!
Face: dễ thương 8/10
V1: bưởi 8/10
V2: có tí lipid 8/10
V3: ngon 9/10
V4: tỉa tót gọn gàng, thơm tho, khít và nước đầy đủ 10/10
Service: 10/10
Tick : 880 ( giảm 20%)
Tip : 1500
Caffe cho looker và quản lý : 200k
Tổng chi phí 2600k. RẤT ƯNG

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Tây Môn Khánh

Thành viên nổi tiếng
Mừng bác ngon trym, nghe bảo bé 79 thần tài lớn cũng là thần dâm đó hôm nào test thử đi bác