Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Hoàng Long Massage - Hài lòng với bé teen 33

boybibo

Thành viên mới
Chào các bác, do mình có việc bận nên lâu lắm mới quay lại MS Hoàng Long.
Do có người bạn chia sẻ số 33 rất teen và non nên mình cũng sắp xếp công việc chạy qua test thử. Nhắn tin với Sơn quản lý hẹn giờ và đặt luôn bé 33.
Đến nơi dc quản lý mời uống nước và tiếp đón nồng hậu, rồi mình cũng được tư vấn và mua vé, mình chọn vé 1.100k và sau đó được quản lý dắt lên phòng
Cơ sở vật chất thì quá ok rồi, mình đi ms nhiều chỗ thì thấy CSVC Hoàng Long là đỉnh cao nhất, phòng khá rộng, bên trong còn có chỗ trườn phao.
Xông hơi được 5p thì bé 33 vào. Một cô bé rất teen, vòng nào ra vòng đó eo ót đầy đủ, cao tầm 1m65, cực dễ thương
Ngồi tâm sự tý r bé dắt mình vào bồn bắt đầu tiết mục mẹ tắm con, bé tắm kỹ rồi mình cũng tranh thủ khám và phá, trừ trên xuống dưới, từ trong ra ngoài :LOL: V1 của bé phải nói là cực phẩm ạ, hệ cam tròn vo và rất săn, vé 90p mình ăn cặp cam này chắc 2/3 thời gian, định xin về làm kỷ niệm mà bé ko cho:sick:
Bé thư giãn shot 1 cho mình trong bồn nhưng do mình hơi lỳ nên 2 đứa qua trườn phao thư giãn. Đường lưỡi tê tái từ trên xuống dưới, có quét WC kỹ đàng hoàng, trụ được tý thì cũng out
Ms khoẻ thì bé làm đủ bài, lực vừa phải khá ok
Bé chuẩn bị làm shot 2 thì mình bảo thôi để lần sau làm 3 cái bù lại chứ bia rượu vô mệt người, làm 1 cái để biết sv được rồi (y)
Xuống dưới mình làm bát cháo gà rồi ra về trong sung sướng
Đánh giá bé 33, cao tầm 1m65
V1: siêu tuyệt phẩm của tạo hoá :love:
V2: thon gọn
V3: ổn áp đủ xài, ko to lắm ko bé lắm
Sv: ổn áp, đủ bài và đặc biệt là FULL SERVICE
Sẽ còn gặp lại bé lần sau

Đính kèm

Calvin

Thành viên sôi nổi
chúc mừng Thánh Massage Boybibo và pé 33 nha hì hì ^^

ongdiasg

Thành viên sôi nổi
e là e cực thích mấy em mặt teen teen nha, kiểu teen vậy giống daddy baby đường :))