Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Hoàng Long Massage - Gặp em 63 xinh đẹp

BÁC SỸ MÊ ĐỸ

Thành viên mới
Chiều rảnh rỗi ngồi caffe ở Phú Mỹ Hưng cùng ông anh , thế là nhận được tin nhắn của thằng em làm bên Hoàng Long , nghe nó tư vấn con kiu nó lại đòi hỏi rồi kkk lỡ có cái hẹn đi nhậu vs ông anh nên cứ book trc 2 phòng hẹn 8h tối qua , sau vài chai đã ngà ngà e phi taxi qua Hoàng Long . Vào được quản lý và các em pvu rất tận tình chu đáo , làm vài viên kẹo uống ly trà gừng thế là lên phòng .Chắc em không phải giới thiệu phòng ốc bên Hoàng Long sang chảnh hiện đại rồi đúng ko ạ , mới uống xong nên xông hơi 1 chút là the best rồi phải không các anh kkk. Xông hơi xong thì bé vào , nhìn ngoại hình rất chi là ngon lành , da trắng , cười răng khểnh duyên lắm . Bé chào em rồi đến lấy khăn lau mồ hôi cho em , lễ phép mở chai nước lọc ra mời em uống ( +1 điểm thân thiện ) kkk. Bé hỏi han em tên gì ở đâu như kiểu tinder hẹn hò ấy mà cuốn lắm nhaaaa , sau một lúc nói chuyện bé xiêm y để lộ bầu ngực trắng muốt , nhọn hoắt . E hoa mắt luôn tay từ từ chạm vào ngực bé , phải nói là cực phẩm săn chắc thơm lắm luôn. E như con hổ đói lao , khi e bê sa mê bầu ngực thì bé cũng ôm em vuốt ve tóc , cảm giác như người yêu ấy . Sau đó bé gạ em vào phòng Phao nói : E sẽ làm a sướng gấp trăm lần nè!!!. Thế là e lột hết những gì trên người 2 đứa rồi tiến đến phòng Phao NURU . Nhìn từ đằng sau người bé rất đẹp mông to eo thon con kiuu e cũng phản ứng luôn ngóc đầu 12h để hóng kkk , e nằm lên phao bé đổ tinh dầu lên người , ngậm tinh dầu liếm từ ngón chân đến cổ em , riêng 2 núm vú thì se se cắn căn nhẹ nhẹ cực kì phê , trườn như con rắn nhẹ nhàng xuống hạ bộ cầm con kiu BJ , bé còn lấy ngực chà con kiu BJ kiểu đó đúng là lên nóc các bác ạ , tình hình sắp trớ nên e kêu bé chuyển cảnh ra bồn tắm . Bồn tắm to rộng rãi nên thoải mái lắm , bé gội đầu dùng ngực cạ cạ vào người nứng lắm bác à, bé kêu e ngồi lên thành bồn rồi từ từ ngậm con kiuuu em điêu luyện lắm , e hết chịu nổi bắn xối xả lunnn kkkk . Tắm rửa sạch sẽ xong bé kêu để e lên giường massage làm thái , bao nhiêu mệt mỏi trong cuộc sống tan biến 1 cách nhanh chóng , đến con kiuuu của em cũng hồi phục một cách thần kì . Lâm trận hiệp 2 còn sung sướng hơn hiệp 1 , bé BJ , WC , Mút chân gấu phê lòi , 15p sau em cũng không chịu nổi nên CIA luôn ạ . Bé toét miệng cười rồi vẫn ngập kiuu e trong miệng đến khi nó nhỏ hẳn mới dứt ra . Phải nói là phê quên lối về lunnnnn , làm bát cháo gà đợi ông anh , bé hun em tạm biệt mà e lưu luyến quá , chắc phải qua gặp bé sau bài rv này rồi.
CHỐT :
V1 : 9/10 ( hàng real )
V2: 8/10
V3: 8/10
V4: 8.5/10
Thanks all for reading

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

_Hello Kitty_

Thành viên sôi nổi
Chúc mừng bro có một buổi tối ngon nghẻ
63 đọc thế nào lại thành 69,tội lỗi thật. Nhìn e là biết tâm hồn to, trắng lại đẹp rồi keke