Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Hoàng Long Massage - Đê mê với bé 84 thiên thần đảm đang

Hung Hao

Thành viên mới
Được anh em trong team 5 chọn giùm cho 1 bé 84. Nhìn hình không ấn tượng lắm nhưng nghe nói là quá đã nên vui vẻ chọn
Khi em mới vào thấy không tươi cười nên cũng thấy không hài lòng
Nhưng cũng không phàn nàn gì hết mình vẫn vui vẻ trò chuyện với em thì mới biết là vì em đó đào tạo cho mấy bé mới mà không được tôn trọng nên không mới buồn, trò chuyện 1 chúc bé nó cũng vui vẻ trở lại
Đánh giá sơ bộ lúc mới gặp mặt 7 điểm
Ngực thì bơm nhưng mà đẹp to, sướng tay
Bụng thì hơi có chúc mỡ( không tránh được vì ai hầu như đều có trừ mấy bé tập gym)
Vòng 3 thì không to không nhỏ, bóp vỗ đều vừa tay
Em bé thì sạch sẽ đã cao sạch và rất là nhỏ và khít( đúng gu của mình) rất thích về khoản này
Về kinh nghiệm đúng là người đi dạy có khác
Tắm táp cho mình rất là kĩ, Âu yếm như người tình
Xong phần tắm là phần nuru bài bản có thừa liếm láp từ ngón chân đến bắp chấn dần dần lên đến tai làm rất là nhập tâm và tình cảm không công nghiệp. Đặc biệt đến phần CIA ối trời cứ nghĩ đó là sở trường của em nó vậy đó, liếm 1 cách rất là ngọt và ngon liếm vào sâu và liếm thật lâu, làm dây thần kinh nó cứ giựt liên hồi. Đê mê như lên thiên đàng là lên thiên đàng.xong đến phần nằm ngửa em nó trườn lên trườn xuống như là con lươn, làm mình cứ như điện giật, còn rất là khôn khéo để thằng nhỏ của mình vào nhưng vào vừa tới em bướm tầm 1cm mà cạ qua cầu lại, bài thứ 2 với thằng nhỏ là liếm tới tấp đảo lưỡi liên tục theo nhiều hướng, xong ngậm bi, đánh bi trong miệng má ôi quá ngất ngây. Đến khi mình gần ra em nó lại tiếp tục chơi trò ngậm và đảo lưỡi thằng nhỏ, khi nó ra em ấy chơi luôn chiêu ngậm và cho bắn vào miệng từ lúc bắn đạn mạnh đến khi kết thúc bằng mấy giọt mưa li ti em ấy mới ngưng bỏ ra, nhưng chưa hết, phun hết tinh binh ra rồi em ấy lại tiếp tục ngậm và liếm tiếp cho sạch thằng em. Đúng kiểu anh là phải thuộc đi về em, em sẽ làm tất cả vì anh.
à còn nữa lúc đầu mình đánh giá mặt là 7 điểm nhưng mà khi em ấy dâm lên mặt nó thay đổi biểu hiện cảm xúc nhìn quá xinh và hấp dẫn cứ như là thiên thần đảm đang vậy đó
Xong hết phần đó mình lên giường kêu em massage bẻ khớp vì cả ngày làm việc mệt mỏi, trong đầu cứ nghĩ chắc trình độ kia giỏi thì trình độ này cũng chỉ được thui, nhưng không em ấy massage khỏe cũng rất là khá. Rất đáng đồng tiền. Trước giờ mình đi chưa xin Zalo ai hết nhưng giờ bé này đành xin để lần sau đi đến còn nhờ em phục vụ
Tổng điểm phải đạt trên 9. Quá good
À bé ở Hoàng Long nha, còn vé giờ thì ghi Nhạc Dương Lầu thui nên mọi người đừng thắc mắc nhé