Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Hoàng Long Massage - Cô bé tuổi trăng rằm cưỡi rùa thần kim quy: bí danh 33

TorresVN

Thành viên mới
Dù là vé 1500k hay vé 1100k thì Hoàng Long cũng chưa bao giờ làm mình thất vọng: cháo gà ngon, chè sen yến đỉnh, trái cây chu đáo sạch sẽ, nước cam tươi mát, nhạc thì do mình làm DJ luôn nên không gian ấy cứ như thiên đàng mà Wowy kể
Thiên đàng thì phải có tiên nữ chứ. Hôm nay là 1 cô bé tuổi teen đáng yêu, cưỡi con rùa vàng số 33 đến chơi với anh.
Face cá tính khá xinh nhé
V1 tuổi trăng tròn thì cứ như cặp sừng trâu mút mát gì cũng phê phải biết.
V2 minhon vì chưa có tới tủi mập âu
V3 săn chắc bốp đã lém, ước gì đc doggy thử chắc phê lắm á
Service Dù là teen nhưng ko amateur nha mấy bác. Vô HL hay NDL thì cứ phải là lên mây. Thôi thì xong cũng phải về hạ giới thôi. Đợi code admin để được gặp em tiếp hehe

Đính kèm

StephenChow

Thành viên mới
-80% laf sao pro
Dù là vé 1500k hay vé 1100k thì Hoàng Long cũng chưa bao giờ làm mình thất vọng: cháo gà ngon, chè sen yến đỉnh, trái cây chu đáo sạch sẽ, nước cam tươi mát, nhạc thì do mình làm DJ luôn nên không gian ấy cứ như thiên đàng mà Wowy kể
Thiên đàng thì phải có tiên nữ chứ. Hôm nay là 1 cô bé tuổi teen đáng yêu, cưỡi con rùa vàng số 33 đến chơi với anh.
Face cá tính khá xinh nhé
V1 tuổi trăng tròn thì cứ như cặp sừng trâu mút mát gì cũng phê phải biết.
V2 minhon vì chưa có tới tủi mập âu
V3 săn chắc bốp đã lém, ước gì đc doggy thử chắc phê lắm á
Service Dù là teen nhưng ko amateur nha mấy bác. Vô HL hay NDL thì cứ phải là lên mây. Thôi thì xong cũng phải về hạ giới thôi. Đợi code admin để được gặp em tiếp hehe
Giảm 80% ???? , super king gói này là sao , dạng vila NDL ư

Huynhtuan

Thành viên mới
Chúc bác ngon trym, đã vào HL là phải phê, ko phê thì ko về đúng ko bác kkkk, tương tác nhé bác ???