Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Hoàng Long Massage - 69 sau 2 lần cũng gặp đc em

vnteam12

Thành viên mới
Chào anh em diễn đàn
Số là đầu tuần rảnh việc, bốc máy gọi QL book 69 hoàng long. Nhưng do có việc qua hơi muộn nên tới nơi bé vừa lên phòng (đúng là số hot) QL có giới thiệu mấy bé khác nhưng thấy ko hợp nhãn nên vác Trym đi về.
Hôm nay rút kinh nghiệm gọi book trước 69 và qua sớm 15 phút.
Sau khi mua vé được Locker dẫn lên phòng. Ấn tượng đầu tiên là phòng đẹp, rộng, có phao và wc bên trong.
Vào xông hơi đc 5 phút thì bé vào. 69 cao tầm 1,62m nặng tầm 49-50kg, bé sn 97 gương mặt xinh sang, 2ae nc rất vui vẻ và khá hợp bé khen mình trẻ(hihi)

Phần tắm: Bé tắm rất kỹ đặc biệt là wc, xong kêu mình ngồi lên thành bồn wc, bj các kiểu thì cũng out lần 1

Phần khoẻ: Bé làm khoẻ rất tốt, vừa làm vừa tám chẳng mấy là hồi phục công lực.

Phần mệt: Vì lần đầu đi HL(trc chỉ đi NDL) nên kêu bé qua phao thử cảm giác mới. Đầu tiên nằm úp để bé chà thái, nhìn vào gương xem bé vừa chà vừa rên đúng là cảm giác phê hơn hẳn. Xong bé kêu mình nằm ngửa với đủ tư thế 69, wc cuối cùng cũng CIA trong sung sướng. 69 đúng là thánh nữ wc, bé làm đam mê từ hành động đến ánh mắt.

Tổng kết bé 69
Face: 9đ
V1: 8đ
V2: 8đ
V3: 9đ
V4: Các bác tự khám phá

Tick: 880k (giảm 20%)
Tip: 1100k
Pv: 100k
Gửi xe: 10k

Đính kèm

LoveDeath

Thành viên
Body này ôm thì phê, 69 càng phề. Chúc mừng bác lên đỉnh 2 lần

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Vượt máy nghìn km vào thăm e69, đúng ngày e nghỉ. Đọc bài này của bác, e càng đắng lòng

ThienHoang

Thành viên nổi tiếng
Đúng là 69 mới chuẩn. Ngẫm lại đi 96 thấy ngược ngược sao ấy =]]

OnMyWay

Thành viên mới
Pé 69 này mình đi pé lúc còn chưa hot mà nay đã được đông đảo a e biết đến, công nhận bé quá ngon nha.