Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Hoàng Long Massage - 63 Một con số phải thử nếu bạn là người thích nhẹ nhàng

Neo Nguyen

Thành viên mới
Xin chào toàn thể anh em, rất lâu rồi không ghi bài nào do lười và cũng không có em nào làm cho mình ưng cái bụng để lết lên ghi bài review. Nhưng nay đã khác, hôm nay mình đi team 5 và được sự gợi ý của 1 đại sư huynh nên đã gọi thử số 63, số mới làm luôn và hình như mình cũng là khách đầu tiên của em nó (theo e nó nói vậy), nhưng có phải đầu tiên hay không thì đâu có quan trọng phải không nè anh em, quan trọng là em nó thế nào. Và các đồng dâm hãy tin mình đi, em nó.... tuyệt vãi cả "cộng đồng mạng" nó luôn.... em nó siêu hợp với các anh em thích từ từ, nhẹ nhàng và đầy ắp.... nước, giờ nhắc tới lại "cửng" rồi...

Thủ tục thì cũng như vây, mua vé, locker dắt lên phòng, kêu ly nước cam và xông hơi đợi em nó, nói chung thủ tục cũng vậy, không có gì thay đổi. Chất lượng cơ sở của HL thì mọi người cũng đã biết, xứng đáng trên đồng tiền mình đã bỏ ra, mình chỉ có cái góp ý thể này, có mấy phòng của HL, cửa phòng xông khô/hơi nó bị lỏng nên khi đóng lại không khín dẫn tới hơi máy lạnh bên ngoài phà vào và phòng không đủ nóng, anh em xem kiểm tra và sửa lại nhé.

Xông hơi xong, ra ngoài thì thấy em đang ngồi đợi sẵn rồi, thì ấn tượng đầu tiên của mình với em đó là.... "quát đờ phắc" sao em nó xinh thế này (đánh giá theo quan điểm cá nhân, nên đừng chặt chém nhau nhé các bạn), móe e có cái răng khểnh cười 1 cái muốn rụng mọe nó tim, rồi khi nói chuyện thì hay lấy lưỡi liếm nhẹ răng khểnh... tôi thề với anh em cái hành động đó kết hợp với cái ánh mắt dâm dục của em nó làm tôi mấy lần mém tí sa ngã... may mà "tâm ta bất dính giữa dòng đời vạn thính" không là thấy mọe rồi :)).

Cái mặt xong chưa nói, khi mình vừa ngồi vào ghế salon thì em nó cởi đồ thì mình lại một lần nữa "quát đờ phắc", tui đang thấy cái gì thế này, body em cực fit, không phải body gym nhưng mà tui phải nói là body em cực đẹp. Vì sao ư, đơn giản thôi, vú em real và thuộc dòng bưởi nhé (đương nhiên k to đùng như mấy bạn bưởi chích thuốc) bao bóp, bao mút... bà mẹ nó "cửng" lần 2 rồi :((. Những bạn cần 1 cái eo, em nó có 1 cái eo cho các bạn, bạn cần mông thì cũng có mông (nhưng theo đánh giá của mình thì mông này chỉ vừa đủ thôi, không to đẹp như 68 hay 90 đâu nên đừng hi vọng nhiều rồi thất vọng rồi vào mắng mình thì tội thằng này lắm __ )

Sau khi choáng ngợp với face + body của em nó. Thì mình lại choáng ngợp với cách phục vụ của bé. Trời ơi.... đây là lần thứ 3 mình nói "quát đờ phắc"... mình đang gặp ai thế này,biết vì sao mình lại thốt lên như vậy không, để mình kể cho nghe, nhưng trước đó nói này trước: anh em nào chơi NDL lâu cũng biết số 02 huyền thoại nhỉ (đẹp + body bốc lửa + services cực khủng), từ lúc em nó nghỉ thì mình chỉ thấy số 86 và 39 là có services ngon như em 02 nhưng nhan sắc có phần thua kém một tí. Và hôm nay, mình vô tình gặp dc 63, trời ụ, face + body thì mình đã nói phía trên rồi, giờ tới lúc nhận xét về services, chỉ có 1 từ để nói "Khủng", nhưng mà phải nói rõ thế này, theo quan điểm cá nhân của mình, services em này tuy rất đỉnh nhưng vẫn k thể nào bằng được 02 tuy nhiên các bác đừng lo, 02 10đ thì em 63 này phải được 9đ. Đã rơi vào tay em nó là các bác xác định bị bao tất cả các cửa (cửa trước lẫn cửa sau) =)). Mình nghĩ các bạn nên đi thử thì sẽ rõ hơn về khoản phục vụ này vì mình thật sự không biết ghi thế nào, cũng là những quy trình đó, nhưng em nó mang lại cảm giác khác biệt lắm.

Có 1 điều phải nói trước, em nó thuộc trường phái nhẹ nhàng, từ tốn, nhưng mút từ từ là các bạn tốn nước đó =)). Mình thuộc tuýp nhẹ nhàng, từ từ nên em nó cực hợp, còn anh em bạo dâm thì mình không biết em nó nhảy nhạc gì nhé :)), anh em có thể đi thử và review lại cho mọi người xem thế nào.

Xong trên phòng thì lại xuống làm thủ tục thanh toán thôi, giá vé anh em đều biết, giá tip thì tùy trải nghiệm hài lòng mỗi người, nên mình bỏ qua khúc này nhé. Mà rất cám ơn bạn Thành, do lúc thanh toán máy quẹt thẻ bị hư và banking online cũng lỗi, nhờ bạn mà mình mới được về sớm :))

Túm cái váy lại, mình chỉ có 1 câu: 63 - Con số đáng để trải nghiệm nếu bạn ưa thích nhẹ nhàng và từ tốn. Review cho mấy xong, tui lại thèm em nó rồi, kỳ nay chắc cũng mất một ít để cai nghiện em nó rồi.

Đính kèm

Thanh Hoa

Thành viên mới
Có cách nào xin ảnh em ấy (che mặt) đc ko các bác?

Calvin

Thành viên sôi nổi
Chào bạn. Mình không đánh giá gì bài viết, tuy nhiên Calvin thắc mắc là sao bạn lấy tấm hình của Calvin đi em 86 để up cho bài viết của bạn ?
=> Đề nghị Ban Quản Lý xem xét lại tính chân thật của bài viết này. Đồng thời công khai cách xử lý để cho anh em biết, và cần có biện pháp tốt hơn để đảm bảo quyền lợi cho thí sinh dự thi (nói riêng), cũng như đảm bảo cho anh em một sân chơi sạch (nói chung)

Đây là tấm hình Calvin chụp khi đi em 86 ( Calvin có report về em 86)

Sửa lần cuối:

Tây Môn Khánh

Thành viên nổi tiếng
Chào bạn. Mình không đánh giá gì bài viết, tuy nhiên Calvin thắc mắc là sao bạn lấy tấm hình của Calvin đi em 86 để up cho bài viết của bạn ?
=> Đề nghị Ban Quản Lý xem xét lại tính chân thật của bài viết này. Đồng thời công khai cách xử lý để cho anh em biết, và cần có biện pháp tốt hơn để đảm bảo quyền lợi cho thí sinh dự thi (nói riêng), cũng như đảm bảo cho anh em một sân chơi sạch (nói chung)

Đây là tấm hình Calvin chụp khi đi em 86 ( Calvin có report về em 86)
Xem đính kèm 1605
coi lại mới thấy hình này của Calvin mà @@

Neo Nguyen

Thành viên mới
Xin lỗi các bạn, đúng là mình dùng hình của Calvin chụp trong phòng đính kèm do hôm đó không tính report nên k chụp choẹt gì. Khi gặp em 63 xong hứng quá mới về ghi report thì lại không có hình nên lụm cái hình cũ để đính kèm. Còn việc mình có report ảo hay không thì có nhóm anh Thành có thể làm chứng cho mình, và 1 sư huynh gợi ý số 63 cho mình (không tiện kêu tên), và khi thanh toán tip mình nghĩ bé tiếp tân và Toàn có nhớ mình do hôm đó máy cà thẻ bị lỗi và ACB online banking cũng lỗi nốt nên mình phải ngồi lại đợi một lúc khá lâu (sau có gặp bạn kia trong nhóm là dân visa nên quẹt thẻ dùm mình -> có tiền mặt để thanh toán) chính vì vậy mà mình không có hình của bill lẫn tip (thường quẹt thẻ thì có sms hoặc email)
Do mình sai ngay từ đầu khi dùng hình Calvin nên BTC toàn quyền quyết định bài dự thi này có giữ hay không, nhưng mình chỉ muốn nói, mình không report ảo.

Lần nữa xin lỗi Calvin nhé!

Sửa lần cuối:

Calvin

Thành viên sôi nổi
Xin lỗi các bạn, đúng là mình dùng hình của Calvin chụp trong phòng đính kèm do hôm đó không tính report nên k chụp choẹt gì. Khi gặp em 63 xong hứng quá mới về ghi report thì lại không có hình nên lụm cái hình cũ để đính kèm. Còn việc mình có report ảo hay không thì có nhóm anh Thành có thể làm chứng cho mình, và 1 sư huynh gợi ý số 63 cho mình (không tiện kêu tên), và khi thanh toán tip mình nghĩ bé tiếp tân và Toàn có nhớ mình do hôm đó máy cà thẻ bị lỗi và ACB online banking cũng lỗi nốt nên mình phải ngồi lại đợi một lúc khá lâu (sau có gặp bạn kia trong nhóm là dân visa nên quẹt thẻ dùm mình -> có tiền mặt để thanh toán) chính vì vậy mà mình không có hình của bill lẫn tip (thường quẹt thẻ thì có sms hoặc email)
Do mình sai ngay từ đầu khi dùng hình Calvin nên BTC toàn quyền quyết định bài dự thi này có giữ hay không, nhưng mình chỉ muốn nói, mình không report ảo.

Oki bạn nè hì hì ^^.

Sáng ra chat qua lại thì ra Huynh Đệ nhau không à kakaka ^^. Calvin xin phép xác nhận bạn này cũng đi nhiều bên Hoàng Long nhé hì hì ^^ ( do từng đi team 5 chung )

HCH

Thành viên mới

Bạn này a Hưng giới thiệu nhé. Không report ảo. Xin cảm ơn!

CDX

Administrator
Thành viên BQT

cám ơn bạn đã tham gia event của CDX, về sự kiện viết review này cái chính là VIẾT nên cái chính vẫn là nội dung nhé bạn, còn hình ảnh đính kèm thì cũng không quan trọng nhé bạn, về trường hợp của bạn thì mình đã được quản lý cơ sở nói lại là bạn là khách quen của cơ sở nên nội dung review đã được xác minh là review thật không phải là ảo nên bài viết của bạn vẫn được giữ lại và hợp lệ nhé!