Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Hoàng Long Massage - 05 cuộc chiến ko cân sức

Kidlove92

Thành viên mới
Hạ cánh xuống sân bay lúc 10h, Sài Gòn hôm nay có mưa bay bay, lên taxi ngồi mà trong người cứ thấy khó ở. Vậy là móc cái stupiphone ra inb zalo cho Mr Hóa, chưa đầy 1 phút mốt sau đã thấy Mr Hóa rep,

“E đang trong ca làm, a có iêu cầu bé nào ko để e sắp xếp cho”

Nghĩ bụng hồi giờ cũng đi HL 3 lần rồi, nhưng chưa đc diện kiến hotgirl 68 và 05, thôi thì sẵn tiện nay thử vận may coi sao.

“ok a, giờ đó bé 05 rảnh, e giữ cho a bé 05 nhé”.

Đã đọc sơ bộ info 05 trước đó, cao 1m66, cha mẹ ơi vậy mà ổng kêu “bé 05” ?)

Về đến nhà, ăn vội chén cơm cho kịp giờ tăng ca :D, book grab đến sớm hơn giờ hẹn 15’, tới nơi thấy HL khá vắng vẻ, chắc giờ này ae chú bác đồng chí đang bận nghỉ trưa rồi.

Bước vào cửa thấy 05 đang ngồi ngay bàn lễ tân, ng đã thấy rạo rực r, nhưng thôi mình là đàn ông đích thực, phải bình tĩnh bình tĩnh.

Mr Hóa lịch sự chào r mời mình ngồi, rồi hỏi mình đi vé 1800k nhé, phòng Gold rộng rãi và đẹp lắm.

Mình thì hạy đi vé 1400k, nhưng thấy Mr Hóa nhiệt tình quá nên quyết nay chơi lớn 1 phen.

Đc nhân viên dẫn lên phòng, cha mẹ ơi cái phòng rộng dễ sợ, to hơn phòng 1400k mình hay đi nhiều, cảm giác mang theo quả bóng lên 2 anh em đá cũng đc nữa.

Sãn trong ng khó chịu, mình chui vô phòng xông ướt, vãn ko quên kiểm tra nhiệt độ gế đề phòng ung trứng.

Chừng 2phut thì “bé 05” vào, ngồi trong phòng xông ướt, tò mò lấy tay xoa xoa kính nhìn trộm bé.

Đánh gia sơ bộ: cao ráo, chân dài, muốn vòng nào có vòng đó ?))

Ra khỏi phòng xông ướt, cuốn tạm cái khan tắm che đi thằng nhỏ,đã thấy bé ngồi trên gế, cái áo yếm vốn mỏng manh từ lúc nào đã bị tháo ra.

Thiếu điều xịt máu mũi ?)

Cố giữ tình thần của Đường Tăng, bình tĩnh ngồi xuống chào bé, nói chuyện 1 vài câu xã giao, bé hỏi sao biết bé, mình cười “em nổi tiếng hơn e nghĩ nhiều đấy” kkkk

Giữ bình tĩnh đã khó lắm r, vậy mà bé chủ động ngồi lên đùi mình, dí cặp loa thùng zô mặt với âm mưu cho mình chết ngộp, bà mẹ tới lúc này thì dẹp hết, dung tất cả những j mình có dể tự vệ lại, từ song quyền, cho tới võ lưỡi, quyết tâm chống lại cặp loa thùng kia .

Thằng nhỏ thì điểm bảo 12h từ lúc nào ko biết, thứ duy nhất ngăn cản thằng nhỏ với cái động ko đáy kia chỉ là tấm khăn tắm mỏng manh, phải ráng cầm cự lắm chứ ko là phọt luôn r mấy bác ạ.

Vật lộn đc 1 lúc, bé kêu 2 đứa zô tắm, zô bồn thì mình ngoan ngoãn năm yên cho bé tắm ko xót 1 cọng long.

Ngồi trong bồn hoạt động có vê hơi chật chội, bé kêu mình ra phao nằm. ok “a như cá trên thớt, e nói j a cũng nghe” hahaha

Nẳm trên phao, bé quay đi chuẩn bị dụng cụ hành nghề, mình cũng tò mò lấy tay tìm hiểu cái động ko đáy kia, tay còn lại thì thi triển “zu đầu xé” kkkk, bé vội quay lại lườm mình 1 cái, trong cái lườm đó có ẩn ý ”tui hấp diêm ông bây giờ”

Rồi từ từ bé thoa đều tinh dầu nóng lên người, thi triển công phu rắn trườn, sử dụng 2 cái nút trên cặp loa thùng đi khắp người mình, nhiêu đây thôi cũng đủ muốn đứt dây đàn rồi.

Rồi bé ngậm 1 ngụm, sau đó bắt đầu màn BJ, thằng nhỏ ngâm trong hơi ấm trong miệng nhỏ xinh của bé, chầm chậm, chầm chậm rồi lại nhanh nhanh, rồi lại ngậm 1 ngụm khác, thằng nhỏ chưa kịp nguội đã lại bị hâm nóng trỏ lại, cái lưỡi điêu luyện thì ko ngừng hành hạ thằng nhỏ, tự nhiên thấy thương thẳng nhỏ dễ sợ, có chút xíu mà bị bé “tra tấn” quá trời.

Quyết ko chịu nằm yên chịu trận, 2 tay mình cũng hoạt động hết công suất để chống lại màn tra tấn kinh hoàng kia, thi triển từ môn xoa hột cho tới 1 ngón rồi 2 ngón đánh tấn công vào cái động ko đáy, vậy mà vẫn ko thể thoát đc màn “tra tấn” kia.

Và rồi cái đến cũng phải đến, sau 1 hồi tra tấn theo kiểu sung sướng, thằng nhỏ cũng phải đầu hàng trong cái miệng nhỏ xinh mà lại cất giấu cái lưỡi vô cùng lợi hại đó, cái cảm giác bắn pháo hoa sau 14 ngày đi công tác vùng xa thật ko thể nào tả nổi, có lẽ do tích tụ nhiều ngày nên thấy bé ngậm 1 mồm to đùng luôn, Than ôi ko biết bao nhiêu sinh linh đã phải ra đi.

Nằm nghỉ ngơi tầm 5 phút, bé tắm lại cho mình cẩn thận, r nhẹ nhàng ”anh lên giường nằm nhé”

Lên giường nằm, bé massage khỏe cho mình, rồi 2 anh em nói chiện trên trời dưới biển, đánh giá tay nghề mần khỏe của bé khá ổn, đủ lực, ko thiếu skill j. thỉnh thoảng sợ mình đói nên cho mình xơi tạm 2 trái bưởi, công nhận người đâu mà chu đáo dễ sợ ?)). Thông qua cuộc nói chuyện thì đc biết 05, 25, 68 và 90 là tứ đại hộ pháp của HL, cao từ 1m66 trở lên ?))

Được 1 lúc, thẳng nhỏ tự nhiên ngóc đầu lên, à mà làm quái j có cái j là tự nhiên, ko có lửa thì làm sao có khói hehehe.

Bé ngồi lên trên mình, cạ cạ v4 zô thằng nhỏ, hình như bé mới cạo lông V4, mình thì lo lắng hỏi “coi chừng nó chui tọt zô đó nghen”, ẻm chỉ cười gian xảo “dễ j chui zô được, võ công e thâm hậu lắm anh” hahaha, ko biết các bác thấy thế nào chứ cảm giác V4 có mấy sợi lông mới nhú cạ cạ vào thằng nhỏ phê vãi.

Bé hỏi “mình làm hiệp nữa nhé”, còn mình chỉ biết thẫn thờ “tôi lại sắp bị hấp diêm nữa rồi”

Rồi bé bắt đầu thoa tinh dầu khắp người mình bằng tay và bằng cặp loa kia, mình cũng tranh thủ xin 1 ít dầu thoa lên tay, lần này quyết ko để rơi vào thế bị dộng, mình chủ đông đánh thẳng vào cái động kia trước, xoa hột đậu, rồi 2 ngón nhấp nhấp, bé rên nhè nhẹ rồi lườm “cái tay anh cũng điêu luyện quá ha” ?))

Rồi như để phản kháng lại, cái lưỡi của bé bắt đầu di chuyển ko xót 1 chỗ nào trên người mình, nhè nhẹ, nhè nhẹ, rồi đùng 1 cái bé há miệng như muốn nuốt trọn thằng nhỏ lần nữa, nhịp độ ngày càng nhanh, ngậm lút cán rồi lại nhả ra lấy lưỡi liếm liếm đầu thằng nhỏ, tới phần này ko biết phải dung từ j để diễn tả cái cảm giác khó tả đó nữa,

Đứng, ngồi, nằm, đủ mọi loại tư thế, 2 anh em vật lộn với nhau với 1 không khí khẩn trương, dồn dập giống như cuộc sống nơi Sài Thành vậy, phòng thì máy lạnh mà 2 đứa người cứ nóng rực, mới tắm đó mà mồ hôi nhễ nhại, bé thì tập trung tấn công thằng nhỏ, còn mình thì thi triển môn “Song thủ hỗ bác” bí truyền của Chu Bá Thông, 1 tay ko ngừng tấn công vào cái động ko đáy, 1 tay thì “zu đầu xé” quyết ko chịu thua kém.

Nhưng các cụ nói “anh hung khó qua ải mỹ nhân” cấm có sai, cầm cự tới đâu thì cũng phải đầu hàng trước sẹc vít hàng khủng của bé, sau gần 30 phút chiến đấu, thằng nhỏ đã anh dũng hi sinh trong cái miệng nhỏ nhắn xinh xắn của bé.

Hiệp 2 kết thúc!!!

Bé cẩn thận lấy khăn lau sạch sẽ cho mình, rồi quay lại nhìn đồng hồ còn gần 30phut, hỏi mình làm hiệp 3 nhé, e còn chưa tung hết võ công ra đâu kkkk

Nghe vậy mình cũng thấy thèm, nhưng nghĩ bụng hiệp 2 đã mất 30’ rồi, hiệp 3 thì còn lâu hơn nữa, nghĩ cũng tội cho bé làm mệt. Thôi đề dành lần sau vào lĩnh gião tiếp.

2 anh em tắm rửa rồi mặc đồ, tranh thủ bé quay lưng về phía mình, nhanh chống dung cặp song thủ luồn zô trong yếm vồ lấy cặp loa từ đằng sau, bé cũng lấy tay mò mò thằng nhỏ, nhẹ nhàng hỏi “muốn hiệp 3 phải hơm” .

Hahaha thôi xin đầu hàng. Rồi 2 anh em đưa nhau ra thang máy, xuống đến sảnh gặp Mr Hóa, ảnh rót nước rồi hỏi “bé làm có ok ko anh”

Mình cũng vui vẻ trả lời “thiếu chút nữa là bé ko tha cho mình về rồi”

Đánh giá:

CSVC: anh em đi rồi chắc cũng thấy như mình, CSVC rất ok.
Mr Trung Vũ và Mr Hóa thì thôi, chắc ko chê được j cả, rất quan tâm tới khách hàng.

Về 05:

Face : 8đ, mặt dễ thương kiểu hiền lành (nhưng ko hiền đâu nhé)

V1: 9đ, to, nút volume nhỏ, hồng hào, đủ sức làm ngộp thở bất kỳ con cu nào.

V2: 8đ

V3: 8đ

V4: vô cùng bí hiểm ?)

Tổng thiệt hại: vé 1800k discount 20% = 1440k + tip 1500 = 2940k.

Bài hơi dài, mong ae đừng ngủ gật khi đọc.

Đính kèm

Sửa lần cuối:

DavidXD

Thành viên mới
Nghe lời bạn nên sáng h nay mình có vào thăm bé 05. 9/10 như bạn nói. Sẽ trở lại Hoàng Long.

Chimdangto

Thành viên sôi nổi
Rất hay và chi tiết,ủng hộ bác ra thêm nhiều bài nữa

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Tôi thấy đi phòng thấp nhất mà vào tip luôn 2 3 m thì service nó thuộc vào tầm kinh điển luôn bác nhỉ. Cần gì phải đi mức cao nhất đâu :D

Huynhtuan

Thành viên mới
Mừng bác được tha cho về, không là ở đó luôn rồi ???