Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Hoàng Long 8: Hẹn gặp lần gần nhất nhé!

Đặng Hữu Phước

Thành viên mới
Chả là hôm qua, em đang đợi khách hàng, thì nhận dc tin sét đánh, khách bận việc đột xuất, nên bỏ bom em. Giời ạ, giữa trưa nắng thế này mà nó bom em lại còn đoạn quận 8 xa xôi thì em biết phải làm sao bây giờ. Chợt nhớ ngay bên là Hoàng Long 8 thân thương liền lấy điện thoại ra gọi pick ngay 1 phòng.

10 phút sau có mặt, đúng lúc đông khách, hên mà vẫn còn phòng cho mình vì đặt trước rồi. Lên phòng dc 1 phút thì nghe tiếng giày cao gót đi ngoài cửa. cửa mở ra, 1 cô bé bước vào phòng. Ớ, mình bị đứng hình, ngẩn ra ngắm em ý. Ng đâu mà vừa xinh, vừa trắng, lại dáng đẹp thế nhỉ. Lại còn tóc mây dài nữa chứ. Đẹp quá. Nghe cậu nhân viên giới thiệu là e nó số 22. Ờ, ưng ngoại hình đó.

Cậu nv vừa đóng cửa, e nó kéo tay mình xà luôn vào lòng, nũng nịu. Em chủ động cởi đồ giúp mình rồi nuy 100% luôn. Sau đó thì mình cũng đi tắm 1 chút, e nó nhẹ nhàng tắm sạch sẽ cho cả thằng a lẫn thằng em.

Tắm xong thì em dìu mình lên giường massage, đang mệt mỏi được massage đủ bài công nhận sướng vãi, thích nhất là lúc em ý massage cho cái cổ, đỡ hẳn đau mỏi. Đủ cả, từ bóp vai, bấm lưng. Mình gầy gầy nhưng khoái dc ms, khổ thân em, chắc đấm lưng cho mình đau tay lắm.
Massage cho mình khỏe xong em liền lại muốn massage cho mình mệt bằng cách mơn trớn mình bằng đôi gò bồng đào trắng hồng, sau đó e lại bảo mình nằm ngửa lên và đôi gò bồng đào lại lần nữa đi khắp nơi, 2 tay mình thì cứ khám phá khắp cơ thể trắng nõn nà và mơn mởn đó, kích thích đã đời. Ngực e phải nói là một vật phẩm khó mà cưỡng lại được, nhìn vào là phải úp mặt vào ngay và luôn, em nó rên khe khẽ, tay mơn trớn thằng em minh. Làm cho thằng anh xong thì em ý bắt đầu chuyển qua thằng em. Cái lưỡi ma thuật của em ý đi từ chân lên tới cổ, xong rồi tập trung thằng bé, như cuốn lấy không cho một khoảng không nào. Ôi thôi cứ gọi là xoắn xít tít mù. Ờ, nghe đến đây các bác chắc tưởng cao trào? Chưa đâu, em ý lại thả ra, xong lại nằm lên mình mà hôn lên cổ lên ngực, thế mới man trá làm sao. Rồi e ý lại quay xuống, ngậm thằng em vào cái miệng nhỏ xinh và với chiếc lưỡi ma thuật cứ quấn chặt ko rời. Thôi rồi, lần này mình thua, trong sự sung sướng.

Rồi 2 ae dẫn nhau đi tắm, lần này 2 ae tắm cho nhau. Và sau khi mặc đồ xong xuôi em lại sà vào lòng mình cưng nựng. Nhưng đến giờ phải đi rồi, nên hẹn e lần sau vậy. Xuống nhà cậu lễ tân hỏi, hôm nay ưng ko anh. Mình cười như dc mùa.
Câu chuyện ngày hôm qua cuả e có vậy thôi ạ. Hẹn các bác lần tới nếu các bác ko chê e lại ri-viu

Đính kèm