Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Hết sức hài lòng với em số 123

Justin Nguyen

Thành viên
Trong lúc ngồi đợi thằng anh và thằng bạn cứt đi xuống, tranh thủ làm cái report. Đọc không thích chỗ nào mong các bác thông cảm bỏ qua nha. Số là sau khi làm vài cốc bia, theo truyền thống quen thuộc mấy thằng kéo đi massage. Đã biết trước thông tin về cơ sở Kỳ Anh nên thằng tôi lập tức bốc máy đặt chỗ.

Đến nơi, cảm nhận đầu tiên là đúng như các bác đi trước mô tả, CSVC khá sang trọng và hiện đại.

Với tinh thần trải nghiệm mới lạ nên gọi random thì được ngay em 123 quá sức ưng ý với gương mặt vô cùng xinh luôn.

Đến phần massage thì đúng là một sự bất ngờ lớn. Với tí bia trong người là phải yêu cầu thư giãn luôn. Em liếm láp từ trên xuống dưới, từ trước ra sau, không bỏ sót bất cứ lỗ nào trên người. Sờ xuống dưới thì nước nôi lênh láng, âm thanh sống động. Cái kết cho sự nhiệt tình của em là sự bủn rủn của thằng cu. Đánh giá: đây là lần service tốt nhất trong những lần đi của thằng cu em.
Điểm kết thứ 2, sau khi thằng em sung sướng, thằng anh vẫn được tiếp tục phục vụ massage với đủ bài theo tiêu chuẩn.
Chắc sẽ còn quay lại Kỳ Anh sớm với em 123 này.

Đính kèm