Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Hẹn gặp em nhé 10 ơi !!

Thanh le

Thành viên mới
cào ae NLD , chuyện là hôm qua vừa ghé NDL mỗi thứ vẫn vậy , vẫn good ? va good ? sai gon thi noi chung massa nhiều nhưng vẫn thích NDL vì từ qlí đến nhân viên điều dễ thương....
Và đây lido mình gthieu em số 10 cho ae Nhưng theo em nói em làm được 3 ngày , Em mới 99 thôi ngọt nước

noi về body của 10
V1 : Vừa tay , săn như giả nhưng thiệt nha (mê nhất )
V2 : good
V3 : tròn trịa năm sắp thì chỉ cho ae ngắt.
Vòng chủ đạo : Đầy đầy và đủ khít lắm

Em bảo em 1m52 Nhỏ bé Xinh xắn Da trắng mịn đúng chất gái miền Tây các ae nha . Nhìn Vào mắt như muốn thôi miên càng nhìn càng de thuong .

revicecách làm
Em tắm cùng rất nhiệt kì cọ , mò mẫm các thứ rất ân cần như người yêu . Em nói chuyện khá vui , Cười mãi thôi....và Chu đáo nhiệt tình , 11/10 luôn . em làm tình như người yêu, Hun các chỗ nhẹ nhàng phê vãi Nhắc cái nhớ quá Nhưng đang o xa em quá.ra về em còn không quên tạm biệt bằng 1 nụ hôn .....
Nói chung ae đi em này rất ok ....? Co dịp sẽ ghé thăm em 10 nhé
Thiệt hại 2tr5 cũng đáng

lần đầu lên sóng rivice nên còn thiếu xót lần sau sẽ đầy đủ tí cho ae chúc Ae vui ve ?

RuiTran

Thành viên mới
Tui quả là đồng ý với bác dù là tui đi villa và nhìn em trong bạn đồng dâm nhưng khoảng dth vui tính và chịu chơi thì em làm tui mê mẫn. Haha tính ra anh em ta cùng gu rồi.

Thanh le

Thành viên mới
Tui quả là đồng ý với bác dù là tui đi villa và nhìn em trong bạn đồng dâm nhưng khoảng dth vui tính và chịu chơi thì em làm tui mê mẫn. Haha tính ra anh em ta cùng gu rồi.
Ok bạn đi về nhớ em quài , nhưng Hôm tui đi sp thôi , hôm nao thu đi vila xem.....

Bi ken

Thành viên mới
Chuẫn b ạ ? vừa đi em ấy hôm kia 10 điểm tuyệt vời Nhỏ con mà dâm phết

Tây Môn Khánh

Thành viên nổi tiếng
E cũng mới test bé số 10 xong và cảm nhận cũng giống như bác @Thanh le . Bé làm nhiệt tình, service có tráo lưỡi, wc, cia đầy đủ, thái độ ok mình cho 9d, face xinh, dáng hơi nhỏ con nhưng v3 của bé nhìn kích thích vl nếu mà doggy thì bao phê.
Hy vọng sớm được gặp lại bé
p/s lúc đi thang máy gặp lại bé 18 và 88 xinh tươi phết các bác ạ, 88 thì e check rồi, còn 18 là bạn của bé 10 luôn, dáng cũng na ná nhau nhưng mà v1 của 18 to hơn chắc là do chăm tập gym hihi

Đính kèm

Calvin

Thành viên sôi nổi
E cũng mới test bé số 10 xong và cảm nhận cũng giống như bác @Thanh le . Bé làm nhiệt tình, service có tráo lưỡi, wc, cia đầy đủ, thái độ ok mình cho 9d, face xinh, dáng hơi nhỏ con nhưng v3 của bé nhìn kích thích vl nếu mà doggy thì bao phê.
Hy vọng sớm được gặp lại bé
p/s lúc đi thang máy gặp lại bé 18 và 88 xinh tươi phết các bác ạ, 88 thì e check rồi, còn 18 là bạn của bé 10 luôn, dáng cũng na ná nhau nhưng mà v1 của 18 to hơn chắc là do chăm tập gym hihi
ủa sao viết vào bài người ta vậy bạn Khánh kakaka ^^
tạo 1 topic riêng chứ hì hì ^^