Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

HELP ME ! New mem cần giúp đỡ :)

Em nghe danh về bé 02 vs 25, trăm sự nhờ các bác ạ

• Số thành viên bình chọn
    3

Judas

Thành viên mới
Nghe danh NDL đã từ lâu, sang tuần dự kiến ghé qua. Nhờ admin hỗ trợ 1 chút thông tin về chương trình KM + em út cho mình với.
Đọc review thôi mà thấy nóng hết cả tâm hồn damdang này rồi @.@
Chúc NDL ngày càng phát triển.
Thanks so much :)

Tây Môn Khánh

Thành viên nổi tiếng
bác check thử 42 đi, chiều như người yêu luôn. Check xong về viết bài để nhận vé free

Sửa lần cuối:

Judas

Thành viên mới
bác check thử 42 đi, chiều như người yêu luôn. Check xong về bài để nhận vé free
Về report được hồi vé luôn hử bác :). Bác có thử qua 2 bé hot hot ở trên chưa ạ

Tây Môn Khánh

Thành viên nổi tiếng
thử nhiều là đằng khác, mỗi bé một vẻ. 02 thì vú to, mặt xinh, service rất ok. còn 25 được cái chiều cao tầm 1m7, múp máp xôi thịt

Judas

Thành viên mới
thử nhiều là đằng khác, mỗi bé một vẻ. 02 thì vú to, mặt xinh, service rất ok. còn 25 được cái chiều cao tầm 1m7, múp máp xôi thịt
Số bác sướng thật đấy :). Em là khoái vụ yêu chiều như ng yêu =)). Bé 02 có được vậy ko ạ

Tây Môn Khánh

Thành viên nổi tiếng
Số bác sướng thật đấy :). Em là khoái vụ yêu chiều như ng yêu =)). Bé 02 có được vậy ko ạ
được chứ, lần đầu gặp bé mình phải chờ cả tiếng đó, hot quá mà, khi nào cũng có khách yêu cầu

Judas

Thành viên mới
được chứ, lần đầu gặp bé mình phải chờ cả tiếng đó, hot quá mà, khi nào cũng có khách yêu cầu
Em có xem mấy bài review của bác, vé 900K vs 1200K nó khác nhau ntn vậy ạ. Mong bác chỉ giáo