Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Hành trình 5 tiếng phê pha cùng Bồng Lai Các với bé 35

Hoàng tử đi check

Thành viên mới
Hẹn một ngày đẹp trời cuối tuần, quay lại Bồng Lai Các trải nghiệm các số mới. Sau một hồi cân nhắc, tôi quyết định đặt lịch bé 35 trước tận một hôm cho chắc.

Vẫn như thường lệ, tôi đến sớm hơn giờ đặt lịch tầm 1 tiếng. 15h30 tôi tới sảnh, lên tầng 2 vô thay đồ rồi ra massage chân, nằm chờ thư giãn, một cảm giác cực chill. Tầm 16h40, các bạn báo 35 vừa xong, tôi liền ra đá 2 quả trứng trần rồi lên phòng :)))

Vô phòng vừa lúc đánh răng, súc miệng thì bé bước vào. Em nở một nụ cười thật duyên chào tôi. Đầu nảy số, tôi liền bảo thời tiết dạo này lạnh em nhỉ. Tôi giả vờ sụt sịt, bảo em rằng hình như anh bị cảm rồi. Em có vẻ bắt đầu quan tâm tôi hơn. Tôi liền văn vở: Anh hình như bị cảm, nhưng là cảm giác bắt đầu mê em rồi cơ =))) Em khoái liền. Nụ cười của em toả nắng, sưởi ấm giữa ngày lạnh giá buốt. Giới thiệu qua chút, bé 35 tên thật là H, biệt danh Meo Meo, sn 99, quê Nha Trang. Dáng bé này cao tầm 1m54, nặng 44kg (gu cho ông nào thích nhỏ nhắn, xinh xắn).

Em bắt đầu rủ tôi vào bồn tắm chung. Em cẩn thận tới nỗi lấy điều khiển chỉnh điều hoà lên mức ấm. Tôi dặn trước bé là không làm 1 shot ở bồn, mà chỉ tắm qua thôi. Thông thường có thể làm 1 shot trên bồn, 1 shot ở giường nhưng đấy là do các ông chọn. Thích thế nào thì triển. Trong bồn, em chủ động quay lưng chui tọt vào lòng tôi. Đã thế còn cầm tay tôi đưa lên ngực @@@

Tại đây đánh giá sơ qua chút:

+ Mặt ổn, da trắng, cười duyên. Một vẻ đẹp sắc sảo toát ra từ gương mặt em.
+ Vòng 1: tự nhiên, to nha, cỡ như cô giáo 00 ý.
+ Vòng 2,3: không phải chuyên sâu của tôi xin phép không dám đánh giá nhiều. Nhưng khả năng là đẹp đó.
+ Vòng 4: mới cạo gọn gàng, lún phún tí râu ngô.

Tắm xong lau khô người, hai đứa rủ nhau lên giường tâm sự. Em hỏi tôi có ở gần đây, đi BLC nhiều chưa. Tôi nhanh nhảu trả lời:”anh chuyển hộ khẩu vào tim em rồi mà, dĩ nhiên là gần rồi =)))) Anh thỉnh thoảng mới đi BLC, đang cai massage 😄”. Em cười duyên hỏi tiếp: “anh bị cận nhiều không”. Tôi tiếp tục văn vở nhằm gây ấn tượng với em:”anh bỏ kính ra nhìn em cứ bị mờ mờ ấy, cơ mà mờ ê mê. Nhiều em bảo đeo kính good boy thế thoii, chứ bỏ kính ra anh bad boy lắm đó 😂”. Em bắt đầu ghé sát với tôi, khẽ thủ thỉ: “Để em xem độ bad boy của anh trên giường thế nào nhé”. Vừa nói dứt câu, em hôn tôi đắm đuối, mở đầu cho công đoạn shot 1. Tôi công nhận, ông thần trước kể chuẩn, em này có quả mút tay các bác ạ. Nhưng mà trong lúc mút tay thì bé HJ, mút xong mới BJ, chứ sao làm 2 việc cùng một lúc. À tôi nhận ra điểm thú vị của em này trong lúc làm. Tại tôi thuận tay phải, tôi mới bảo em nghiêng sang bên phải cho dễ được không. Em bảo em thuận tay trái nên nghiêng bên trái mới dễ làm được. Tôi cười chiều ý em. Hôm đó, tôi phải dùng tay trái lần mò phía dưới các ông ạ. Tay không thuận cứ lóng nga lóng ngóng thế nào ấy, xong đầu tôi nghĩ nay mình làm ứ biết em có sướng không. Thế mà quái lạ, em bảo tôi thọc luôn tay vào trong đi. Tôi cứ từ từ, chậm rãi vuốt ve bên ngoài, tay phải vê đầu ti đang dần cứng của bé. Tôi kiên nhẫn tới mức để ý từng cái mím môi, hơi thở gấp của bé là biết đang đi đúng hướng rồi. Cơ mà em này service đỉnh hơn tôi tưởng tượng. Thề BJ đỉnh thật sự, tôi thi gan mà đành chịu thua. Trong hành trình đi massage của mình, có 4 số làm tôi ra shot mà cảm giác như ăn mù tạt bị sốc lên tận nóc. Đó là cô giáo 00, 888 BLC, 19 BLC và hôm nay có bé 35. Nhưng đặc biệt hơn, ngoài cô giáo 00 ra, thì đây là lần tôi còn cảm giác quắn quéo hết cả người lại. Tay tôi lúc đó tính đẩy em ra, nhưng mà chân tay run bần bật, đã thế em còn khoá hai tay tôi lại rồi, không còn khả năng chống cự. Em bảo để em mút nốt, chưa hết, anh ra nhiều lắm ~~ Mặt tôi tái mét, trong đầu nghĩ sao có người ngậm lâu mãi không nhả thế này. Xong xuôi, em còn trêu bảo giờ em chưa đi súc miệng vội, hôn anh luôn nhé. Tôi hãi bảo đừng trêu anh nữa, đi súc miệng đê. Tính cách lém lỉnh, nhí nhảnh ứ chịu được.

Sau khi hoàn hồn, tắm rửa sạch sẽ, tịnh tâm lại trước shot đầu. Tôi bắt đầu nghĩ suy, liệu có ra được shot 2 không nhỉ. Em lên giường bảo tôi nằm úp để massage khoẻ.
Tiện em lại thăm dò, anh đang làm gì mà văn vở thế. Ôi dồi tôi liền ghé nhẹ vào tai em: “anh chỉ là dân thường, nay gặp em lại muốn thương dần”. Em khoái chí, hôn tôi đắm đuối tiếp, mở đầu cho công đoạn shot 2. Em bắt đầu tra dầu vào người, đã thế còn để vòng 4 lên mông tôi, xong giả vờ nhấp nhấp xong rên trêu ạ -.- Trước khi bắt đầu trườn, em còn hỏi anh có thích hôn tai không. Đến đây thì các ông cũng tự đánh giá được rồi đấy. Bé này dễ thương mà còn kiểu lễ phép, biết việc. Tôi liền đáp: em cứ full service trừ khoản WC ra giùm anh. Bây giờ phần hấp dẫn mới bắt đầu. Em trườn mà kết hợp cả vòng 1, vòng 4, cả lưỡi. Má bé này dùng lưỡi, kết hợp cả răng, đã thế còn mút từ đầu ngón chân lên tới tận trên, hôn tai các kiểu, cảm giác phê ứ chịu được. Đã thế quả ngực còn tự nhiên, to mềm lúc trườn; sử dụng cả vòng 4 tạo cảm hứng. Cảm xúc cao trào, đổi thế 69 luôn. Được tầm 5 phút, thấy em giật giật, rên ác, ra tín hiệu sướng nha anh là tôi biết mình đang làm đúng hướng. Tôi bắt đầu nâng cường độ, tốc độ, kết hợp đủ thứ cô giáo tôi chỉ, em giật ác. Hơi thở gấp gáp, người cứ nghiêng nghiêng sang hai bên, giật giật làm tôi ứ chịu được. Tôi chuẩn bị ra, em nhận thấy, khôn lỏi khoá tay chân tôi lại, BJ nhiệt hơn nữa. Và lại cái cảm giác quắn quéo đó, tôi vẫn ra thêm được shot 2 ạ. Nể thật sự quả service của em này. Đang mệt thì chớ, em còn ghé tai bảo, anh 69 sướng thật sự đó. Đầu tôi nghĩ thầm học trò của cô giáo Mun mà lại. Cơ mà nếu các ông hỏi giữa bé 35 và cô giáo 00 của tôi ai hơn thì tôi chịu nhé. Đi chơi cũng cần kiến thức, kinh nghiệm, trải nghiệm. Nhưng trường hợp này tôi chịu, mỗi người ở hai thái cực khác nhau, tầm tôi đánh giá ứ nổi. Xong xuôi 2 shot, tôi và em ngồi tâm sự khá nhiều chuyện. Trong đó tôi bị ấn tượng quả câu hỏi của bé, anh chấm em mấy điểm mặt xinh, có hợp gu anh không. Tôi bảo chấm 8,5 điểm nhé. Em còn cười tươi bảo trời nhiều thế, anh nói vậy tối em mất ngủ thật đó. Vch với em trên 5 điểm là nhiều, em tự chấm gương mặt 8 điểm đã là cao lắm rồi. Trước khi rời đi, em hôn nhẹ vào má. Tôi cũng đáp lại y thế.

Ra khỏi phòng, tôi xuống ăn nhẹ, vào lấy ráy tai, đắp mặt nạ, ngồi dò thêm thông tin của bé. Bé nghỉ 2 năm, mới tái xuất. Tôi nghĩ nếu không có 2 năm đó, khéo giờ bé phải làm mưa làm gió tại HN luôn rồi. À tiện đây nhắn nhủ, bé này sợ lộ mặt, với thông tin riêng tư lắm. Bác nào có hình, hay có biết qua về ẻm thì giữ kín giùm bé, đi chơi cũng cần tử tế, mỗi người một nghề.

*Tổng kết:
+ Gương mặt: tôi chấm 8,5 điểm độ xinh
+ Service: 10 điểm
+ Tính cách lém lỉnh, nhí nhảnh, đặc biệt khiêm tốn (cộng 0,25 điểm)
Bé này tôi chấm 9,5 điểm về tổng thể.