Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Hai tay mỗi tay 1 bím.

Thelast1

Thành viên mới
Chả là thế này. Đi nhậu vs ae xong thì thằng bạn nó hỏi m có muốn đi giải ngố k, đang hơi men nên e đồng ý luôn. Lên xe ngồi tầm 10’ thì nó đưa đến Windy Duy Tân. Vào bên trong thì ông lễ tân bê nước ra hỏi a có yêu cầu số nào k?(nói thật e lần đầu làm chuyện ấy méo biết số là con mẹ gì quay sag nhìn thằng b thì nó bảo k có) thế là ông lễ tân nói vậy 2 a phải chờ tầm 1 tiếng nữa. Mình thấy nản nản rồi định bảo thằng b đi về thì ông lễ tân nói tiếp nhà e còn phòng đôi hay 2 a thử luôn vui lắm. Mẹ cha đã là lần đầu thì chớ lại còn làm kiểu some lốp, mình đang phân vân thằng b nó chốt Ok luôn. Thế là lên phòng, 2 thằng đang phì phèo điếu thuốc thì 2 em gõ cửa. (1 em ở Miền Tây còn 1 em ở Hp, e MT có V1 mình cảm giác che hết cụ nó mặt zời luôn ý) 2 thằng mỗi thằng chọn 1 e sau đó mình xông hơi thằng bạn đi tắm.....rồi đến đoạn KHOẺ rồi đến đoạn YẾU thằng b mình bị e MT hành cho OUT ngay sau khi vào cuộc 3-4’ gì đấy, thế là e MT lại qua bên mình luôn. Ui cha. Cái cảm giác 2 tay 2 bím, 1 e thì blow 1 e thì dùng lữoi gảy rồi bú rồi liếm hết cả người nó phê các bác ạ. Nước các e ý chảy đầy tay mình luôn. Bị hành tơi tả tầm 5-7’ e out luôn. Các e ý ân cần nói a nằm ngỉ chút e tắm cho. Nói thật vs ae k có từ nào diễn tả luôn, k biết bác nào thử kiểu này chưa.:))) À bài này e viết k phải rv ktv nhé các bác, e viết về cái Phòng đôi ý.@@. Lần đầu ở Windy về làm e nhớ mãi.:) chờ bữa nào set lại kèo. Bài hơi dài ae thông cảm nhé.:))