Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Hài lòng với jspa và em nhân viên 12 quê Cần Thơ

proex

Thành viên mới
Hôm qua có việc xuống khu hai bà trưng, mà lại gần jspa, thấy anh em trên diễn đàn khen em 46 ở jspa lắm. Tiện đang rảnh, gọi book trước em 46, tiếc là hôm qua em ấy lại đến tháng. Thôi chả mấy khi xuống khu này rồi thì cũng phải qua trải nghiệm thử cho biết. Thế là quyết định xác súng đi thị tẩm. Đường vào chỗ này hơi khó tìm, mình đến cổng phải gọi cho họ để chỉ chỗ vào, nhưng công nhận bên này nhiệt tình. Mới gọi bảo đang đầu cổng thì khoảng 2 phút sau có anh bảo vệ ra đón lên.
Nói về CSVC ở đây thì khá ổn áp anh em ạ, diện tích rộng, khang trang, nội thất full màu vàng gold cảm giác vương giả thật sự. Phòng ốc bên trong thì khá xịn và mới, không bị mùi, riêng khoản phòng ốc này mình cho 9.5 điểm. Mấy bạn nhân viên phục vụ ở đây thì nhiệt tình, tư vấn, chăm sóc khách hàng rất là tận tâm 9 đ.
Tâm thế lúc chuẩn bị vào đây là mình sẽ lựa chọn em 46 rồi, nhưng mà không có duyên nên đành thôi vậy. Được em nhân viên tư vấn cho vài em, và em 12 đã cho mình một thiện cảm, rất gần gũi, với thấy nghe bảo cũng mới nên là mình quyết định chọn em 12.
Nói về em nhân viên 12 này, mới vào phòng đập vào mắt mình đó là 1 em gái dễ thương, thân hình cân đối, em cao khoảng 1m6, tuy không bốc lửa như những em mình đã xem trước trên ảnh nhưng em ấy lại mang cho mình cảm giác rất gần gũi, như những cô người yêu cũ đi ngang đời mình vậy. Sau khi xông hơi ướt, xông hơi khô xong, mình cùng em lâm bồn tắm. Ở bồn tắm, 2 anh em nghịch đủ tư thế, em rất ngoan, luôn hỏi mình làm như này được không, nằm có khó chịu không. Tôi và em cùng trao cho nhau nụ hôn nồng cháy như người yêu, cảm giác này làm tôi nhung nhớ em đến tận bây giờ. Bồn sục thủy lực ở đây vừa rộng, nước vừa mạnh, em trườn lên tôi lúc ấy chỉ muốn đè ngửa em ra rồi làm nháy thôi anh em ạ.
Xong xôi, e ra lau người cho tôi, rồi anh em bắt đầu công cuộc chăm sóc sức khỏe. Điểm cộng của em này là massage khá tốt anh em ạ, ban đầu tôi cũng chỉ nghĩ mấy cái massage này cho có thôi. Nhưng hôm qua tôi đã được mở mang thêm, em đấm lưng, bóp đầu, vặn người cho tôi, khỏe cả người. Tiếp đến là chúng tôi lâm trận, em bắt dầu dùng chính chiếc lưỡi thần kỳ của mình khám phá toàn bộ cơ thể tôi. Chiếc lưỡi điêu luyện ấy cộng thêm quả nước băng hỏa nữa nó làm tôi rùng mình khi mỗi lần e ấy chạm lưỡi vào cơ thể tôi.
Em vật ngửa tôi ra, lại dùng chính chiếc lưỡi ấy làm việc với phần trên của tôi, từ gót chân cho đến mang tai, không nơi nào em không lân la tới, em còn định trao cho tôi 1 nụ hôn nồng cháy, nhưng tôi từ chối.
Lúc em ấy bj cho tôi, mình cũng giúp e ấy thỏa mãn, cảm giác vừa được bj mà vừa móc cua nước nôi nhóp nhép nó kích thích thật sự. Cuối cùng thì sau gần 10ph lâm trận thì tôi cũng đã xin hàng.
Em ấy đi tắm lại cho tôi, rồi ra sấy tóc. Công nhận lúc em ấy sấy tóc ngồi lên đùi tôi đã đánh giá em này rất tình cảm.
Đánh giá:
Ngoại hình: Đẹp, cân đối
V1: Hơi xệ
V2: Eo ót
V3: To, tròn
V4: Sạch sẽ.
Em này thuộc tip ngoan ngoãn, rụt rè, chiều khách. Rất cầu thị, lúc nào cũng bảo em làm vậy được không, có gì không được a góp ý nhé. Em này có bộ môn tẩm quất massage và lấy rái tay, anh em có đến thì nên thử nhé, rất phê luôn.
Tổng kết mình rất hài lòng về cơ sở massage này nói chung và em 12 nói riêng, sẽ quay lại ủng hộ em!

Sửa lần cuối: