Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Hài lòng với em 17 J-Spa Võ Thị Sáu

elinopro

Thành viên mới
Mấy hôm trước mới nhận lương mà tự nhiên lại thèm tí massage nuru nên có nên mấy group massage hỏi anh em xem cơ sở nào dịch vụ ổn áp thì được các đồng dâm giới thiệu cho J -Spa Võ Thị Sáu. Vào group thì thấy có chương trình giảm 50% gói king nên alo boom luôn 1 vé king, sau 1 lúc xem ảnh ọt thì cũng chốt được em 17.
Đến nơi điều đầu tiên là csvc ở đây đẹp vkl các bác ạ, chắc đẹp mẹ nhất trong các nơi massage mà e từng đến. Vào phòng king đến cái bồn đi tiểu cũng dát vàng các bác ạ, đúng là đẳng cấp. Nói chung về csvc thì ko cần phải nói nhiều , quá đẹp và đẳng cấp 10 điểm.
Ở đây được free 2 cốc rượu vang và 1 đĩa hoa quả nhỏ, nhìn kiểu rất chuyên nghiệp.
Về phần em út thì mình book em 17. Em này người Bắc qua Bắc Cạn, sinh năm 2k2 hay 2k5 gì đó, nói chung còn trẻ. Mặt mũi ko quá xinh nhưng cũng có nét, 3 vòng đẹp, ngực thật khá to , eo ót khá đẹp, Mông và bím đẹp. Nhược điểm là e ấy mới làm, ít kinh nghiệm nên ko nhiều bài lắm. Được cái ngoan ngoãn, bảo gì làm đấy. Chấm 8đ
Tổng thiệt hại hôm đó hết 1 củ 8 sau khi đã đc giảm 50% vé king. Theo mình đánh giá là đáng đồng tiền bát gạo.