Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Hai lần đi quên cả lối về - chiều chuộng 60 - cực phẩm 08

Docbalaem

Thành viên mới
Chào các đống chí , mình đang làm việc công tác HN, vừa vào công tác SG đột xuất cuối tuần tuần qua. Ngày đầu sau buổi làm việc mệt mỏi có đi Minh Tâm vì được bạn bè giới thiệu nhưng thực sự dịch vụ quá chán, phòng VIP lúc nào cũng ở trạng thái full bảo chuyển qua phòng thường nhưng đặt phòng thường thì cũng 1 tiếng sau mới có đâm ra ... chán vì mình rất ghét chờ đợi và không quá quan tâm tới mức chi trả. Nói chung là thất vọng thì may thay có người bạn giới thiệu NDL, bảo ở đó không có phòng thường, chỉ có phòng VIP

Tối hôm sau triển chiêu luôn, sang bên này mặc dù mới nhìn qua cơ sở khá nhỏ nhưng quản lý nhiệt tình và bắt đầu với em 60 (vìđược giới thiệu)
Cảm nhận dịch vụ khác xa một trời một vực, em ân cần chiều khách, chủ động trong mọi việc và nhất là mát xa cả khỏe lẫn mệt đều rất pheee . Sau đêm đó bỗng dưng choàng tỉnh và gạch bỏ Minh Tâm khỏi đầu.

Được quản lý Trung cho cái thẻ thành viên, giảm 20% giá vé thì sáng hôm sau cũng dành chút thời gian vào diễn đàn ngó nghiêng và rồi xuất hiện nhiều câu chuyện về ----08
Thế là tối hôm đó hẹn hết công việc nhậu nhẹt nửa đêm mà qua ngay NDL từ đầu ca tối để có cơ hội được giao lưu với em.

Thực sự em không làm tôi thất vọng, mọi thứ quá ổn, nhất là cái cách mà em phục vụ cũng như mọi ánh mắt cử chỉ, chưa bao giờ cảm thấy mãn nguyện như thế. Còn về câu chuyện chi tiết thì nhiều bác cũng nói rồi mình cũng không nhắc lại nữa. Một đêm thăng hoa mà giống như công cuộc tìm kiếm dịch vụ tốt đã bước sang trang mới. Chia tay em mà lòng xao xuyến đến lạ kì

Nay sau khi quay trở lại HN làm việc, chút vương vấn vẫn còn trong tâm trí, hẹn một tháng nữa gặp người thương
Cám ơn NDL - anh em quản lý - các em KTV đã cho trải nghiệm những thời gian quý giá

Do mới nên đi TIC1 900k tip 1 củ
TIC 2 900k tip 1.2

Đợt tới vào sẽ gọi chiến hữu trải nghiệm Villa và Diamond , chỉ mong thời gian nhanh nhanh chóng chóng quay lại gặp em
Nhân đây bác nào có số các em tiêu biểu ở NLD -HL đã trải nghiệm chia sẻ giúp mình nhé!!

cholon

Thành viên mới
bác nào có sdt bé 60 k cho xin với.hôm bữa đi mà quên xin