Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Góc tò mò về các ce CDX

*Còm83*

Thành viên
Còm tôi tham gia CDX từ ngày mới, nói thật là cũng ko tin CDX có tv nữ. Nhưng sau thời gian sinh hoạt thì xác định CDX có tv nữ là thật. Các bác cũng có nhiều topic giao lưu với các ce rồi, Còm tôi xin góp thêm topic này. Lí do cánh mày râu vào CDX thì ai cũng rõ rồi nhưng lí do để ce tham gia CDX thì quả thật là mình rất tò mò. Các bác khác thì thế nào?

Hy vọng các ce có thể thoải mái giải đáp để ae chúng tôi hết tò mò, nhân đây giao lưu kết bạn với nhau luôn. Còm tôi lấy danh dự ra đảm bảo nếu bác trai nào trêu chọc các ce quá đáng sẽ nhờ các Mod đứng ra bảo vệ danh dự cho các ce. CDX là sân chơi chung, đúng ko các bác?

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
1 Like cho bác, e cũng rất tò mò mà chưa dám hỏi, sợ các ce lại mắng cho :))

Nguyễn Phương

Thành viên sôi nổi
Phải nói thật, các ce tham gia CĐX phải thực sự là những người cứng rắn, có lòng bao dung. Vì đây là nơi các đấng mày râu bàn tán về gái gú, các cơ sở Massage không lành mạnh (HJ, BJ), là nơi tố cáo các chốn ăn chơi thác loạn của đấng mày râu.
Không biết các ce ở trong diễn đàn có nhìn chồng mình bằng một ánh mắt nghi ngờ hay ánh mắt kỳ thị hay k (vì trong diễn đàn hầu như mô tả tất cả các góc khuất của đàn ông, cũng như xã hội về đêm)

Kissme

Thành viên sôi nổi
Mình thì tham gia CDX vừa vì công việc vừa vì muốn hiểu thêm thế giới bản năng chân thật nhất của đàn ông. Như các bạn nữ khác có nói đó, bản chất của con người sẽ ko thay đổi, mình thì ko theo chủ nghĩa độc thân nên hiểu sớm, chuẩn bị tinh thần sớm, sau này có bước vào hôn nhân cũng sẽ bớt ngây thơ, cuồng tín. Theo mình thì chị em lẽ ra nên tham gia các dd như CDX, nó là 1 tg rất thật, ko màu hồng như trên fb.

Khói thuốc

Thành viên sôi nổi
Vì nơi này người ta có thể sống thật nhất, ít diễn nhất. CDX giống như một xã hội thu nhỏ, với đầy đủ các nhân dạng, thông qua mỗi thành viên, mỗi bài viết mình có thể nhận ra được rất nhiều điều thú vị. Người ta hay nói phụ nữ phức tạp nhưng thực ra đàn ông cũng phức tạp, khó hiểu không kém.

Nguyễn Phương

Thành viên sôi nổi
Mình thì tham gia CDX vừa vì công việc vừa vì muốn hiểu thêm thế giới bản năng chân thật nhất của đàn ông. Như các bạn nữ khác có nói đó, bản chất của con người sẽ ko thay đổi, mình thì ko theo chủ nghĩa độc thân nên hiểu sớm, chuẩn bị tinh thần sớm, sau này có bước vào hôn nhân cũng sẽ bớt ngây thơ, cuồng tín. Theo mình thì chị em lẽ ra nên tham gia các dd như CDX, nó là 1 tg rất thật, ko màu hồng như trên fb.
Chuẩn bác ạ. Ở đây có đủ loại thành phần đàn ông! Vào diễn đàn rồi khéo sau này lại k giám lấy chồng =))

Meo-chan

Thành viên nổi tiếng
Meo thì biết CDX cũng khá lâu rồi, chắc phải từ lúc diễn đàn bắt đầu đi vào hoạt động nhưng vì nhiều lí do nên không tham gia luôn. Rồi một ngày đi dạo diễn đàn và quyết định tham gia với tư cách là thành viên. Mục đích chỉ đơn giản là nơi đây giống như một ốc đảo riêng tư, muốn viết xuống điều gì cũng được mà không cần ngại ngần sẽ gặp người quen. Còn có lành mạnh hay không thì phải xem định nghĩa thế nào là lành mạnh của từng người. Trong đời thực, người ta có thể nói với nhau bằng những câu hoa mỹ, thái độ lịch sự nhưng chắc gì trong tâm không đang đánh giá xem cô em này lên giường sẽ thế nào hay anh chàng kia sức bền được bao lâu. Không nói ra miệng còn đáng sợ hơn là sống đúng với bản năng loài người. ;)

Mimosa

Girl Xinh
Mình thì được đứa em dụ dỗ vào đây. Ở đây mình có thể cà khịa thậm chí chửi nhau mà không cần lo sợ ai đó sẽ tổn thương vì mình.

Kissme

Thành viên sôi nổi
Chuẩn bác ạ. Ở đây có đủ loại thành phần đàn ông! Vào diễn đàn rồi khéo sau này lại k giám lấy chồng =))
Lấy chồng thì gặp đúng người vẫn sẽ lấy thôi ạ. Quan trọng là vào đây học hỏi đc nhiều kiến thức, sau này áp dụng cho thực tế, hoặc chúng ta cùng hạnh phúc hơn hoặc sẵn sàng tâm lý tiễn người ra đi. Hì hì...

*Còm83*

Thành viên
1 Like cho bác, e cũng rất tò mò mà chưa dám hỏi, sợ các ce lại mắng cho :))
Tôi mở topic này cũng run phần phật đấy bác ạ. Các ce lại tưởng rình rập ý đồ gì thì ăn mắng đủ. May mà ce ko mắng.

*Còm83*

Thành viên
Ce CDX có vẻ đều là mẫu pn cá tính, độc lập và mạnh mẽ. Kể ra pn ko có nhiều người dám vào mấy chốn thế này để sinh hoạt, giao lưu. CDX ko xấu, chuyện đi ms thư giãn cũng là nhu cầu bt nhưng dù sao cũng dễ mang tiếng. Còm tôi nói ko phải nịnh nhưng thực sự rất nể các ce. Hy vọng các ce ko để ý mấy lời chòng ghẹo của bọn đàn ông thẳng ruột ngựa rồi ác cảm với đàn ông. Ae chém gió cho vui, ăn chơi cũng chỉ chủ yếu vui chứ ko có ý xem thường pn hay chăn dắt gì cả. Đúng ko các bác?

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Ce CDX có vẻ đều là mẫu pn cá tính, độc lập và mạnh mẽ. Kể ra pn ko có nhiều người dám vào mấy chốn thế này để sinh hoạt, giao lưu. CDX ko xấu, chuyện đi ms thư giãn cũng là nhu cầu bt nhưng dù sao cũng dễ mang tiếng. Còm tôi nói ko phải nịnh nhưng thực sự rất nể các ce. Hy vọng các ce ko để ý mấy lời chòng ghẹo của bọn đàn ông thẳng ruột ngựa rồi ác cảm với đàn ông. Ae chém gió cho vui, ăn chơi cũng chỉ chủ yếu vui chứ ko có ý xem thường pn hay chăn dắt gì cả. Đúng ko các bác?
Chuẩn bác, e chỉ lo ce vào đây thấy ae mình ăn chơi các kiểu về lại nhìn đàn ông với ánh mắt kì thị như bác @Nguyễn Phương bảo thì oan cho các ông kia quá :))