Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Góc hỏi ý kiến ce Phụ nữ!

Nguyễn Phương

Thành viên sôi nổi
Phương biết trong diễn đàn mình có ce phụ nữ, nên Phương muốn hỏi ce một số điều, và mời ae vào thảo luận cho vui.

Hầu như ae nào cũng biết cánh đàn ông đi Massage để thoả mãn nhu cầu sinh lý, thoả mãn trí tò mò về ngành giải trí có nguồn gốc Japan này, để cảm nhận được cái xúc cảm khi da thịt tiếp xúc với nhau qua lớp tinh dầu. Đối với bản thân Phương, Phương thích đi Massage hơn là đi gặp mấy e hàng ở Trần Duy Hưng vì rùng mình một cái là mất 4,5 lít. Còn đi Massage là trải nghiệm khác hẳn, ở đẳng cấp khác hẳn.

Còn các ce nghĩ sao khi nghĩ về việc các ông chồng, ny mình đi massage???

Bản thân Phương chia sẻ thật, Phương đi Massage chỉ vì nhu cầu sinh lý, đi vì vợ Phương chưa bao giờ chiều Phương kiểu BJ lút cán, v1 kẹp xúc xích, wc hay những kỹ năng thượng thừa của KTV, mặc dù Phương rất thích vợ mình làm điều đó và thích làm điều đó cho vợ Phương. Trong cuộc yêu không đơn thuần là lao vào nhau nhấp nhấp mấy cái cho ra rồi thực hiện nghĩa vụ sinh đẻ, mà nó là một bữa ăn tinh thần Làm cho cảm xúc con người thăng hoa và dẫn đến cuộc sống vợ chồng đc hạnh phúc hơn!

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
E chưa có gd nhưng cũng muốn biết ce nghĩ gì sau này còn tránh. Ở bên topic kia, e thấy các ce nói chuyện với nhau có vẻ ko chấp nhận chuyện đàn ông đi chơi trong quá khứ. Trc giờ e ko nghĩ đến chuyện đó, nghĩ đơn giản là đàn ông ăn chơi chỉ cần ko ảnh hưởng đến gd là ok. Thanh bác

Mimosa

Girl Xinh
Cảm giác của các anh khi biết vợ hoặc người yêu đã từng da áp da với người đàn ông khác thế nào thì cảm nhận của chị em phụ nữ chúng tôi cũng thể mà thôi. Đừng lấy lí do giới tính, quy chuẩn xã hội hay truyền thống ra để cân đo cảm xúc nhé. Chỉ khác, đàn ông thường phản ứng gay gắt hơn vì được dạy rằng đàn ông có quyền ăn chơi, còn phụ nữ hầu hết sẽ chọn cách im lặng, cố gắng chấp nhận vì gia đình, vì con, vì bản thân và vì cả họ cũng được dạy rằng đàn ông chơi bời rồi cũng sẽ về nhà. Nhưng chấp nhận không có nghĩa là đồng ý hay tôn trọng.

Bàn về chuyện đàn ông đi chơi bên ngoài, đó là bản năng thích chinh phục, thích mới lạ của đàn ông chứ không nằm ở vấn đề vợ có chiều chuộng hay không, đời sống tình dục có hài hòa hay không. Nên các anh đi chơi cứ đi nhưng nhớ đừng để vợ biết và cũng đừng bao giờ biện hộ bằng lí do "em không chiều anh". :)

Nguyễn Phương

Thành viên sôi nổi
Cảm giác của các anh khi biết vợ hoặc người yêu đã từng da áp da với người đàn ông khác thế nào thì cảm nhận của chị em phụ nữ chúng tôi cũng thể mà thôi. Đừng lấy lí do giới tính, quy chuẩn xã hội hay truyền thống ra để cân đo cảm xúc nhé. Chỉ khác, đàn ông thường phản ứng gay gắt hơn vì được dạy rằng đàn ông có quyền ăn chơi, còn phụ nữ hầu hết sẽ chọn cách im lặng, cố gắng chấp nhận vì gia đình, vì con, vì bản thân và vì cả họ cũng được dạy rằng đàn ông chơi bời rồi cũng sẽ về nhà. Nhưng chấp nhận không có nghĩa là đồng ý hay tôn trọng.

Bàn về chuyện đàn ông đi chơi bên ngoài, đó là bản năng thích chinh phục, thích mới lạ của đàn ông chứ không nằm ở vấn đề vợ có chiều chuộng hay không, đời sống tình dục có hài hòa hay không. Nên các anh đi chơi cứ đi nhưng nhớ đừng để vợ biết và cũng đừng bao giờ biện hộ bằng lí do "em không chiều anh". :)
K biết đời sống tình dục của bác ra sao? Chứ ví dụ đối vs bác, bác là ng có ham muốn cao, luôn thích những gì mới lạ, cảm giác đc chiều chuộng, nâng niu. Nhưng đối tác của bác chỉ dừng lại ở chuyện quan hệ đơn thuần, hùng hục cho ra rồi đi ngủ, để bác lại một mình với cảm giác cô đơn... thì bác sẽ ntn?
Tự xử bằng toy?
Hay mặc kệ cho xong?
Hay thử tìm cảm giác lạ (như massage oni)???
Xin chỉ giáo... với điều kiện hạnh phúc gia đình vẫn trong tầm hạnh phúc.

Nguyễn Phương

Thành viên sôi nổi
Cái này tôi thấy bác hơi chủ quan nè!!!
Vợ chồng mà đời sống tình dục k phong phú, e không chiều a hay a không chiều e nó là vấn đề rất nguy hiểm nha.
Tình yêu mà k có tình dục thì là tình đồng chí.
Tình dục mà k từ hai phía thì mãi là kẻ mua người bán.
Tình dục mà k có sự đa dạng phong phú thì như ăn chay một món cả đời.

Meo-chan

Thành viên nổi tiếng
Phương biết trong diễn đàn mình có ce phụ nữ, nên Phương muốn hỏi ce một số điều, và mời ae vào thảo luận cho vui.

Hầu như ae nào cũng biết cánh đàn ông đi Massage để thoả mãn nhu cầu sinh lý, thoả mãn trí tò mò về ngành giải trí có nguồn gốc Japan này, để cảm nhận được cái xúc cảm khi da thịt tiếp xúc với nhau qua lớp tinh dầu. Đối với bản thân Phương, Phương thích đi Massage hơn là đi gặp mấy e hàng ở Trần Duy Hưng vì rùng mình một cái là mất 4,5 lít. Còn đi Massage là trải nghiệm khác hẳn, ở đẳng cấp khác hẳn.

Còn các ce nghĩ sao khi nghĩ về việc các ông chồng, ny mình đi massage???

Bản thân Phương chia sẻ thật, Phương đi Massage chỉ vì nhu cầu sinh lý, đi vì vợ Phương chưa bao giờ chiều Phương kiểu BJ lút cán, v1 kẹp xúc xích, wc hay những kỹ năng thượng thừa của KTV, mặc dù Phương rất thích vợ mình làm điều đó và thích làm điều đó cho vợ Phương. Trong cuộc yêu không đơn thuần là lao vào nhau nhấp nhấp mấy cái cho ra rồi thực hiện nghĩa vụ sinh đẻ, mà nó là một bữa ăn tinh thần Làm cho cảm xúc con người thăng hoa và dẫn đến cuộc sống vợ chồng đc hạnh phúc hơn!
Meo thì rất đơn giản thôi. Chúng ta muốn người khác đối xử với chúng ta ra sao thì hãy đối xử với họ như thế trước tiên. Trong một mối quan hệ yêu đương nghiêm túc, bất luận lý do là gì, ai ngoại tình là người đó sai. Phụ nữ không cần tìm hiểu sâu, tò mò làm gì cả, điều đó chỉ khiến bản thân tổn thương. Mắt không thấy, tai không nghe thì xem như chưa từng xảy ra, chúng ta vẫn đang hạnh phúc nhưng một khi đã phát hiện thì xin mời anh bước nhanh chân ra khỏi cuộc đời em. Nếu chúng ta đã kết hôn, đã có con thì anh chắc chắn mất gia đình này, mất sự tôn trọng từ các con. Đàn ông thì khó mà chung thủy tuyệt đối được, vậy nên đàn ông hơn nhau ở chỗ chơi thế nào, kín đáo bao nhiêu. ;)

Ác Quỷ

Thành viên sôi nổi
Chuyện này thực sự rất khó nói đúng hay sai. Đàn ông chúng ta thì ngoài gđ vẫn muốn có đời sống td thăng hoa. Ce phụ nữ thì hay ngại, nghĩ nhiều. Kêu họ chấp nhận thì chắc khó.

Khói thuốc

Thành viên sôi nổi
Mình kể một câu chuyện vui thế này. Cách đây không lâu mình nhận một ca, thân chủ là mẫu phụ nữ điểm 10, xuống bếp được, lên giường được, ra xã hội được. Cô ấy rất xinh, biết chăm sóc ngoại hình, ăn nói dịu dàng, nội trợ khéo, nội ngoại đều được lòng, kinh tế độc lập và cuộc sống vợ chồng luôn ngọt ngào. Một ngày cô ấy phát hiện ra chồng mình ngoại tình, với một cô bé hơn 20 tuổi, không xinh, hay giận dỗi. vòi vĩnh. Cô ấy biết những điều này vì đã nói chuyện rõ ràng với chồng, đọc tin nhắn của chồng và nhân tình. Anh chồng vẫn một mực là bản thân yêu vợ, không muốn ly hôn, hứa hẹn sẽ thay đổi và không ngại lập tức cắt đứt với nhân tình. Nhưng thân chủ của mình không chấp nhận được sự thật bản thân đã bị phản bội, sự phản bội của người chồng mà cô ấy luôn tin tưởng, tôn trọng. Chồng cô ấy cũng đến gặp mình, trong buổi trò chuyện riêng tư, anh ấy thừa nhận bản thân ngoại tình không phải vì chán vợ, đời sống tình dục của hai vợ chồng vẫn thăng hoa, cô vợ không có gì đáng chê trách. Khi mình hỏi vậy vì sao vẫn ngoại tình? Anh chồng im lặng rất lâu, cuối cùng trả lời "vì cô bé kia trẻ hơn, những giận dỗi kia khiến tôi cảm thấy mình sống lại tuổi hai mươi."

Kissme

Thành viên sôi nổi
Đàn ông kể ra cũng lạ. Thích cưới những cô gái ngoan hiền, nhà cơ bản, còn trinh trắng nhưng lại đòi hỏi vợ phải biết đủ ngón nghề làng chơi. :LOL:

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Meo thì rất đơn giản thôi. Chúng ta muốn người khác đối xử với chúng ta ra sao thì hãy đối xử với họ như thế trước tiên. Trong một mối quan hệ yêu đương nghiêm túc, bất luận lý do là gì, ai ngoại tình là người đó sai. Phụ nữ không cần tìm hiểu sâu, tò mò làm gì cả, điều đó chỉ khiến bản thân tổn thương. Mắt không thấy, tai không nghe thì xem như chưa từng xảy ra, chúng ta vẫn đang hạnh phúc nhưng một khi đã phát hiện thì xin mời anh bước nhanh chân ra khỏi cuộc đời em. Nếu chúng ta đã kết hôn, đã có con thì anh chắc chắn mất gia đình này, mất sự tôn trọng từ các con. Đàn ông thì khó mà chung thủy tuyệt đối được, vậy nên đàn ông hơn nhau ở chỗ chơi thế nào, kín đáo bao nhiêu. ;)
Ngắn gọn là ý kiến của em là phải kín đáo à :D Can lộ lộ là oẳng đúng không? Thế xin e cho bọn anh tí kinh nghiệm nếu em quản lý chồng e chẳng hạn thì e sẽ kiểm tra những gì nào :laluot-32::laluot-32:

ongdiasg

Thành viên sôi nổi
nói thật với bác chủ thớt là trước kia e chưa lấy vợ cũng ít đi massage lắm, chỉ thích đi xxx tàu nhanh rồi qua đêm thôi, nhưng từ lúc lấy vợ rồi thì lại chuyển hẳn qua bộ môn massage này bác à, vì điều thứ 1 là đi massage này sẽ đỡ cảm thấy có lỗi với vợ hơn, vì thật ra massage này cũng giống như 1 loại hình như đi nhậu, đi karaoke với bạn bè thôi nên khi mình đi mát xa này tâm trạng mình luôn thấy thoải mái và không cảm thấy tội lỗi gì khi về nhà gặp vợ.

chính vì cái điều thứ 1 trên sẽ làm dẫn tới điều thứ 2 đó chính là cảm xúc khi đi mát xa, khi đi mát xa mà tâm trạng mình thoải mái thì tất nhiên lúc mình vào cuộc cùng các em thì cảm xúc càng nhiều gấp bội đúng không? mà gặp thêm cơ sở chất lượng + KTV xinh ngon thì chắc phải x3 x4 lần cảm xúc hơn nữa so với việc đi xxx kia. vì đi xxx kia vừa tạo cho mình cảm giác lo sợ bệnh tật bệnh lậu, bệnh đường sinh dục, rồi còn chưa nói khi đi xxx kia về gặp vợ mình thì lại thấy có lỗi lắm.

nên nếu các chị em nào vô tình đọc được những bình luận của các đấng mày râu trong này thì cũng nên coi việc đi mát xa của các anh chồng, các anh người yêu là chuyện bình thường như việc các anh ấy đi nhậu đi hát karaoke với các bạn đi, chứ việc gì phải cấm túc hay ác cảm về mấy việc này.

các đấng ấy đi mấy cái loại này nhưng về nhà vẫn quan tâm vợ lo cho gia đình vợ con thì không phải tốt hơn để các đấng đấy đi ngoại tình đi tìm tuesday à, các đấng ấy mà đi tìm tuesday thì chỉ có tan cửa nát nhà mà thôi. :D còn chưa nói đến việc có khi các đấng chồng đấng người yêu đi mát xa này cũng là 1 hình thức đi tiếp khách, tiếp đối tác, gặp gỡ khách hàng thì sao, nên các chị em hãy hiểu và thông cảm nhé :D

ongdiasg

Thành viên sôi nổi

thế giờ cho em chọn giữa việc chồng em đi mát xa và việc chồng em có bồ bịch ở ngoài thì e chọn cái nào?

e sẽ chọn để chồng e đi mát xa nhưng vẫn quan tâm vợ con và lo cho gia đình. hay e chọn chồng em lén đi bồ bịch ở ngoài, đem tiền nuôi bồ bịch bỏ bê vợ con không lo cho gia đình?

ongdiasg

Thành viên sôi nổi
K biết đời sống tình dục của bác ra sao? Chứ ví dụ đối vs bác, bác là ng có ham muốn cao, luôn thích những gì mới lạ, cảm giác đc chiều chuộng, nâng niu. Nhưng đối tác của bác chỉ dừng lại ở chuyện quan hệ đơn thuần, hùng hục cho ra rồi đi ngủ, để bác lại một mình với cảm giác cô đơn... thì bác sẽ ntn?
Tự xử bằng toy?
Hay mặc kệ cho xong?
với suy nghĩ của e về vợ chồng thì e suy nghĩ như này nè bác: vợ là người mình lấy và người chịu cảnh đau đẻ sinh cho mình giọt máu, rồi lại chăm lo nuôi nấng con mình thì e rất tôn trọng vợ e, nên những lúc quan hệ với vợ e lúc nào cũng đặt cảm xúc và sự sung sướng của vợ e lên trên hết, e lúc nào cũng chỉ muốn vợ e lên đỉnh trước khi e out, nhiều bữa khó kiềm chế dc đành out sớm làm e cũng thấy tội vợ e đó.

chắc cũng 1 phần do hồi trẻ e đã chơi bời nhiều quá nên những cảm giác sung sướng chuyện ân ái này e đã trải qua nhiều rồi nên khi lấy vợ e cũng chỉ muốn làm cho vợ e được sướng thôi, nên e toàn làm những skill để vợ e sướng chứ e lại không bắt vợ e làm những skill như lút cán, bj, hj các kiểu gì cho e.

những skill lút cán, bj, hj các kiểu đó e toàn đi mát xa thôi, vì đằng nào thì các em ở đó cũng có kinh nghiệm và làm điêu luyện hơn. với lại khi làm với vợ e lại thích cảm giác được ôm ấp hôn hít nhau da thịt áp da thịt hơn, vì như thế e thấy tình cảm hơn, đúng là làm tình hơn là quan hệ.

nên nếu bác phân định rõ ràng ra như e thì bác sẽ thấy hay hơn đó bác à, có nghĩa là khi làm tình với vợ bác cứ làm kiểu tình cảm thì bác sẽ có 1 kiểu cảm giác cảm xúc khác. còn khi đi mát xa với các em thì lại kiểu bj hj skill thì bác lại được thêm 1 loại cảm xúc khác thì không phải tốt hơn hả bác?

Mimosa

Girl Xinh
Tự xử bằng toy?
Hay mặc kệ cho xong?
Xin cho hỏi bác kết hôn là tự nguyện hay gia đình sắp xếp cho? Nếu không tự nguyện thì không có gì để bàn luận thêm vì với mình đàn ông không tự quyết được hôn nhân thì không phải đàn ông. Nếu bác kết hôn vì tự nguyện thì tại sao không hiểu rõ khả năng tình dục của bạn đời? Nếu đôi bên chỉ phát sinh quan hệ sau khi đã cưới thì bác cưới gái trinh bác phải hiểu được rủi ro kèm theo. Nếu vợ bác trước khi cưới rất nồng nàn mà bây giờ lại lạnh nhạt thì bác cần xem lại tư cách làm chồng của mình, bác đã đủ tâm lý, yêu thương và gánh vác gia đình hay chưa? Nếu trước sao sau vậy thì bác rõ ràng đang không gánh trách nhiệm cho sự lựa chọn của mình.

Còn mình, nếu bạn đời bỗng yếu thì mình sẽ tìm cách cùng họ thay đổi. Là bệnh lý thì phải chấp nhận. Bác nghĩ sao nếu vợ bác cũng cảm thấy cô đơn và muốn tìm cảm giác lạ?

Mimosa

Girl Xinh
thế giờ cho em chọn giữa việc chồng em đi mát xa và việc chồng em có bồ bịch ở ngoài thì e chọn cái nào?

e sẽ chọn để chồng e đi mát xa nhưng vẫn quan tâm vợ con và lo cho gia đình. hay e chọn chồng em lén đi bồ bịch ở ngoài, đem tiền nuôi bồ bịch bỏ bê vợ con không lo cho gia đình?
Cuộc đời vốn đâu phải chỉ có hai lựa chọn đâu nhỉ? Mình có nói rồi đấy thôi, đi chơi cứ đi nhưng đừng để mình biết. Đến tai mình thì sẽ có lựa chọn thứ ba, thứ tư ngay. Lúc đấy đừng trách tại sao gia đình lại tan nát. Trăng hoa vốn là bản tính của đàn ông, chỉ có phụ nữ ngốc mới tin rằng đàn ông sẽ chung thủy tuyệt đối. Nên vấn đề là đàn ông ra ngoài chơi, đó là chọn lựa của bạn, bạn phải tự chịu trách nhiệm, đừng yêu cầu người phụ nữ phải hiểu, cảm thông hay phân định đâu là đi chơi vì sinh lý, đâu là đi chơi quên đường về.

Nguyễn Phương

Thành viên sôi nổi
Xin cho hỏi bác kết hôn là tự nguyện hay gia đình sắp xếp cho? Nếu không tự nguyện thì không có gì để bàn luận thêm vì với mình đàn ông không tự quyết được hôn nhân thì không phải đàn ông. Nếu bác kết hôn vì tự nguyện thì tại sao không hiểu rõ khả năng tình dục của bạn đời? Nếu đôi bên chỉ phát sinh quan hệ sau khi đã cưới thì bác cưới gái trinh bác phải hiểu được rủi ro kèm theo. Nếu vợ bác trước khi cưới rất nồng nàn mà bây giờ lại lạnh nhạt thì bác cần xem lại tư cách làm chồng của mình, bác đã đủ tâm lý, yêu thương và gánh vác gia đình hay chưa? Nếu trước sao sau vậy thì bác rõ ràng đang không gánh trách nhiệm cho sự lựa chọn của mình.

Còn mình, nếu bạn đời bỗng yếu thì mình sẽ tìm cách cùng họ thay đổi. Là bệnh lý thì phải chấp nhận. Bác nghĩ sao nếu vợ bác cũng cảm thấy cô đơn và muốn tìm cảm giác lạ?
Tâm sự thật vs bác. Nếu bác là con gái thì bác sẽ hiểu. Trước hôn nhân thì rất mặn nồng, có vs nhau 2 mặt con, cơm áo gạo tiền làm giảm đi ham muốn trong cs tình dục. Cái này thường xuyên xảy ra. Rất k may là nó rơi vào gia đình tôi. Những cuộc yêu rất ngắn ngủi, như kiểu làm cho đủ nghĩa vụ. Vk tôi giảm ham muốn đến 60%. Hầu như lần nào cũng vậy. Cô ý lên đỉnh xong là đi ngủ. Mặc tôi vậy thôi. Góp ý có, cãi cọ có -> tình trạng vẫn vậy.
Với tôi vk, con là không thể thay thế. Nhưng riêng chuyện tình dục lại k thể đáp ứng đc!!!

Nguyễn Phương

Thành viên sôi nổi
với suy nghĩ của e về vợ chồng thì e suy nghĩ như này nè bác: vợ là người mình lấy và người chịu cảnh đau đẻ sinh cho mình giọt máu, rồi lại chăm lo nuôi nấng con mình thì e rất tôn trọng vợ e, nên những lúc quan hệ với vợ e lúc nào cũng đặt cảm xúc và sự sung sướng của vợ e lên trên hết, e lúc nào cũng chỉ muốn vợ e lên đỉnh trước khi e out, nhiều bữa khó kiềm chế dc đành out sớm làm e cũng thấy tội vợ e đó.

chắc cũng 1 phần do hồi trẻ e đã chơi bời nhiều quá nên những cảm giác sung sướng chuyện ân ái này e đã trải qua nhiều rồi nên khi lấy vợ e cũng chỉ muốn làm cho vợ e được sướng thôi, nên e toàn làm những skill để vợ e sướng chứ e lại không bắt vợ e làm những skill như lút cán, bj, hj các kiểu gì cho e.

những skill lút cán, bj, hj các kiểu đó e toàn đi mát xa thôi, vì đằng nào thì các em ở đó cũng có kinh nghiệm và làm điêu luyện hơn. với lại khi làm với vợ e lại thích cảm giác được ôm ấp hôn hít nhau da thịt áp da thịt hơn, vì như thế e thấy tình cảm hơn, đúng là làm tình hơn là quan hệ.

nên nếu bác phân định rõ ràng ra như e thì bác sẽ thấy hay hơn đó bác à, có nghĩa là khi làm tình với vợ bác cứ làm kiểu tình cảm thì bác sẽ có 1 kiểu cảm giác cảm xúc khác. còn khi đi mát xa với các em thì lại kiểu bj hj skill thì bác lại được thêm 1 loại cảm xúc khác thì không phải tốt hơn hả bác?
Như bác cũng là một hoàn cảnh. Trước vk tôi cũng dâm lắm. Đẻ con xong là k còn ham muốn nữa!!! @@

Nguyễn Phương

Thành viên sôi nổi
Tư tưởng của bác rất thoáng. Nhưng rất chặt chẽ.!!!

Naive Fox

Thành viên
Mình cũng là thằng đàn ông có gđ và thích đi chơi như các ae khác, nhưng mình ko thích làm mấy trò cảm giác lạ với vợ, mấy trò ấy chỉ áp dụng với gái dv, vc mình chỉ thích ôm ấp, vuốt ve, hôn hít, chủ yếu là mình làm cho vợ cảm thấy thoải mái, vui vẻ, đc yêu thương tôn trọng. Vợ thỏa mãn là mình cũng thỏa mãn, mấy nhu cầu khác ra đường xả vào chỗ khác. Cá nhân mình cũng thích vợ là vợ. Sau khi sinh, vợ mình cũng giảm ham muốn, cả mấy tháng ko cho mình động vào, mình tìm hiểu rồi tranh trông con nhiều hơn, mang thêm tiền về, 2vc gửi con đi du lịch xa, cứ mặt dày xông vào nịnh nọt âu yếm, giờ 2vc lại chả khác lúc mới cưới là mấy. Pn họ nhạy cảm, chỉ cần mình thay đổi thái độ 1 tí họ cũng nhận ra ngay, pn lại hay nghĩ ngợi linh tinh nên mình nghĩ đàn ông cũng nên tâm lý hơn trong chuyện quan hệ vc. Mình có quy tắc là đi chơi phải kín tuyệt đối, về đến nhà là chỉ có vợ con, gái dv chỉ để giải tỏa sinh lý.

_Hello Kitty_

Thành viên sôi nổi
con sư tử nhà e cũng tuyên bố ntn,e biết tính nó dám nói dám làm nên vợ mình mình sợ, sợ vợ còn hơn mất vợ mất con.e đi chơi ngoài là giải tỏa nhu cầu,e khỏe vợ e yếu,e ko muốn nó bị áp lực chuyện này.vợ e còn sinh khó,sinh xong tụt gần 10kg,làm đủ cách cũng ko về dc thời con gái,nó lại thích đẹp,trong mắt e vợ luôn đẹp nhất,nhưng nó vẫn áp lực.e thì chưa bg nghĩ đòi vợ phải cia,lút cán,wc này kia cho e,nghĩ 1 ngày con sư tử nhà e có mấy skill này e còn thấy ghê cả ng.giống các bác ở trên, e thích đi chơi matxa vì cảm thấy ít có lỗi nhất với vợ, cũng an toàn hơn,nhưng e vẫn phải kín đáo,ko bh đẩy đưa với các e dv, e nào nước hoa thơm quá còn phải sang nhà thằng e tắm lại