Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Giải tỏa cái nóng Hà Nội tại Kỳ Anh

yin195

Thành viên nổi tiếng
Mấy hôm nay thời tiết Hà Nội khá là oi bức nên hôm nay lại mò mẫm ra Kỳ Anh giải toả chút. Hôm nay là lần đi thứ 2 trong năm nay, dạo này công việc khá bận nên ko có thời gian đi thường xuyên như năm ngoái.
Trước khi qua KA mình vẫn hay liên lạc với quản lí để book phòng và nhân viên trc. Đọc mấy bài riview về cực phầm 88 của anh em khiến mình khá tò mò nên hôm nay dự định book bé 88. Nhưng đời không như mơ, ĐEN như mực là bé 88 đang trong tgian nghỉ. Mình vẫn qua Kỳ Anh như đã định trc, tới nơi mở Zalo ra click vào album ảnh của KA thì ngay đầu tiên mình thấy một bé dáng thon gọn nên hỏi số và book luôn.
Vẫn lên tầng 8 thay đồ và massage chân như mọi khi, xong xuôi thì lên nhận phòng và vào cuộc vui
Đánh giá cá nhân về bé 59
V1: 6/10( not My gu)
V2:6/10
V3: hơi bé 6/10
Bé 59 khá là ngoan nhưng hơi ít nói ( đề nghị cơ sở nhắc qua bé 59 là vào phòng nên mau mồm mau miệng chút ?)
Vẫn là xông hơi, tắm táp như mọi khi
Xong xuôi lên bàn massage đc tầm 20p thì bé bắt đầu thư giãn. Hôm nay đc trải nghiệm Nuru lần đầu khiến mình cảm thấy khá mới mẻ. Tuy ngoại hình của bé 59 k phải gu của mình nhưng màn thư giãn của bé 59 khiến mình khá hài lòng, chưa bao giờ có ai thư giãn cho mình mà khiến mình phải giật nảy ng lên vì sướng như vậy.
Mình thích sự mới mẻ nên mỗi lần qua Kỳ Anh là sẽ book 1 số mới và hy vọng lần sau qua sẽ đc trải nghiệm bé 88 ?
Tổng thiệt hại cho cuộc vui tối nay 800k tip sàn+ 100k tip massa chân

Sửa lần cuối: