Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Geisha Hồng Hà- Tháng cô hồn Review thêm em Mai mới

Minh Kì Phan

Thành viên mới
Đêm đêm ko nên ra đường dễ bị ma bắt. Anh em đi nhậu đêm nên chui vào nhà để bị các em gái massage bắt sóc bỏ lọ hợp lý hơn phải ko anh em congdongx...^^...

Sau Rp trước e bận bù đầu, nhận được ib quá trời đã gửi 1 số kinh nghiệm và info của em tại HN cho các anh em. Ơn giời nhận được phản hồi tốt nên em lại mạo muội làm phát nữa , lần này vẫn là Hồng Hà ( dạo này chuyển đi đây vì thích cái phòng tắm như caid hầm của nó- trọn vẹn âm thanh được, mà cũng đỡ phải bon chen với các chú các bác) Nhận được tin nóng Hồng Hà có em mới , cũng cũ người mới ta thôi nhưng anh em cứ xác định là khi ở chỗ đông khách thi thường gái nó hay kiêu chứ ra chỗ mới nó chả chăm mình như bố nó luôn- Lời Khuyên cho anh en nếu muốn đổi gió và muốn dịch vụ trên tuyệt vời cứ kiếm mấy chỗ mới đảm bảo ngon chim

Vẫn như thường lệ nhận lương xong cả tháng cong mông làm việc cần xả stress phi ngay con thố già đến địa chỉ quen thuộc, vào Đạp bàn đạp ghế hô cho vé VIP tắm - chọn em Mai cho tao. Mấy ku em nhân viên ngoan ngoãn dẫn mình và đội bạn xuống tầm hầm quen thuộc và công đoạn thì nó cũng như mọi lần đéo có gì hot nên chả kể nữa. Tập trung vào gái nhé. Em tên Mai, tuổi 95, chém thì bảo quê khu gạo lúa nổi tiếng Đồng Tháp. Đúng như tháp mười gạo trắng nước trong, em có làn da đúng như vùng miền mình vậy. Giọng nói lả lơi dâm dâm chứ ki phải kiểu tâm sự hiền lành trẻ con. Con này cao tầm 1m65, dáng đẹp, ngực đẹp. Làm tinh dầu trườn bò ổn, đê mê vcl anh e ạ, tuy nhiên thổi kèn chưa tốt, chưa nhiều skill, thổi kèn như ny em làm cho em , giá mà cái mồm xinh đấy làm tình khủng hơn thì chắc chớ sớm. Em này có thói quen làm xong hay nằm âu yếm nói chuyện. Mình thì thuộc dạng giải trí xong là đéo có tí tình cảm gì nên xong cắp đít đi luôn thấy em nó hơi buồn thì phải

Tổng kết cho các chú bác ngại đọc

Tên Mai-95- Đồng Tháp

Cao 1m65- dáng đẹp ngực đẹp

Kĩ thuật : trườn bò tốt

Tâm sự ôm ấp , giọng nói lả lơi

Điểm trừ : thổi kèn chưa có vẹo gì nổi bật, chủ quán đào tạo thêm

Điểm cộng : mặt xinh dáng đẹp, hợp các chú thích được gái xinh choén , các chú thích kĩ thuật dâm loạn nên tránh xa

Chốt hạ vẫn là anh em cần hỏi gì cứ ib em trả lời dần dần, em cug bận a e thông cảm