Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Geisha 20 Trung Yên 3 - Sự Trở Lại Của Vua Massage Hà Nội

Dân Massage

Thành viên mới
Thời kỳ massage Hà Nội đang đi đến giai đoạn cao trào và cạnh tranh khốc liệt

Số lượng các quán massage VIP và mới mọc lên riêng trong năm 2017 phải đến 4-5 cơ sở mới- mỗi quán 1 style cũng như cách để tìm kiếm khách hàng riêng của mình

Lang thang trời nắng trời mưa đi massage suốt từ Cầu Đất cho đến Trần Thái Tông, Nguyễn Thị Định hay thậm chí ra tận Lê Đức Thọ- âu cũng có lúc phải tìm một bãi đáp gần đất xa trời, đi lại nhẹ nhàng thuận tiện cả công việc lẫn nhậu nhẹt của bản thân.

Bỗng chợt nhớ đến và không thể quên khi nhắc đến một ông Vua- Thực sự phải gọi là ông Vua massage Hà Nội thời hoàng kim trước khi có vụ cháy đình đám bên Cầu giấy làm ảnh hưởng đến quán- Chắc anh em ai cũng biết đó là Geisha Trung Yên. Cái thời điểm mà Gs Trung Yên mở ra đó là điểm đến thường xuyên của mình khi đó thay thế hoàn toàn những suy nghĩ về quán massage trước giờ của anh em bạn bè, từ phòng King cho đến bể tắm chung.. Bẵng đi một thời gian do nhiều sự kiện cũng như các c sở to đep hơn mở ra mà anh em chúng ta quên mất nó. Nay tiện mình đi thám thính lại vườn xưa lối cũ cộng thêm tìm bãi đáp cho bản thân mà viết chút cảm xúc về 1 ngày tìm lại chốn xưa- Quen mà Lạ- Lạ mà lại như Quen

1. Địa chỉ
Geisha Trung Yên- nằm trên con phố Trung Yên 3, ngay gần Đường Trung Yên, Trung Hoà, và cắt 1 bên của đường Nguyễn Khang- khá dễ tìm , đường to và đẹp
  1. Cơ sở vật chất
Sau 1 năm quay trở lại những khung canh ngay xua vẫn còn nguyên vẹn- chưa hề có dấu hiệu xuống cấp, vẫn là cái ghế tím êm ái ngồi đợi đến lượt , vẫn chiếc bàn và quầy bar đó, đã bao lần 10 anh em bọn tôi nằm la liệt vì quá say

Bước vào bể tắm mọi thứ nếu so sánh với Lê Đức thọ thì sẽ nhỏ hơn, nhưng với mình cảm giác ấm cúng và gẫn gũi hơn, ánh sáng cũng bớt đi nên cũng thấy nhẹ đầu nhẹ mắt. Mọi thứ chỉ gói gọn trong căn phòng tầng 2 nhỏ , vẫn là phòng sục, xông hơi đó, lớp gỗ vẫn thơm mùi. Nếu những ai đã từng 1 thời chơi ơt Gs trung yên khi quay lại nơi này sẽ có cảm giác như mình, cái cảm giác bồi hồi nhớ về nơi ăn chơi thác loạn của tuổi trẻ, của những lần ngồi trong phòng xông hơi mà chỉ muốn lao nhanh ra bể khj thây tiếng các em nhân viên ríu rít ở cửa

Sau khi tắm xong mình vẫn chọn phòng King tầng 6- phòng số 2 ở giữa luôn là phòng mình chọn. Sau 1 thời gian cơ sở không hề xuống cấp, giường và mọi thứ vẫn như vậy, vẫn chiếc cửa kính trong suốt nhìn ra ngoài đường phố mà mỗi lần ngày trước em nhân viên đứng tắm cho mình mà cảm giác như ta đang trên đỉnh thế giới

1. Nhân viên
Nhân viên hiện tại có tầm 30 em cả mới cả cũ, tất nhiên những e ngày xưa mình kết hình như cũng chả còn - anh em chắc vẫn còn nhớ Yến, Phượng, Lan Anh, Mai Chi ..rất rất nhiều em nữa mà đi ngang qua đời mình mà chả nhớ tên nổi.

Hôm nay gọi luôn em mới random vì lâu cũng chả qua, được 1 em hỏi tên biết là Mai Anh. DÁng mình dây cây cảnh, nhưng ngực lại khá to- Đã check và xác định hàng thật. Kĩ thuật tốt, làm khá điêu luyên bài bản, từng luồn kim mũi chỉ đi khắp cơ thể . Em có cặp mông căng tròn to, đôi môi chín mọng, cặp mắt ngây thơ trong sáng, tuy nhiên khuôn mặt hơi quê ( xin lỗi em nhé a được cái nói thật) không đẹp kiểu sắc sảo nhưng nếu ai thích những gì chân thật và lành lành thì chuẩn gu luôn. Nói lành ở The Face thôi chứ kĩ thuât làm tình phải gọi là "The Dâm " ý , nhiệt tình không thúc giục, và đăc biệt là cho Cum Alo trong sung sướng, cái cảm giác từng dòng tinh nóng hỏi trắng trắng chảy quanh miệng em sao mà yêu thế,làm con tim tôi bồi hồi nhớ lại biết bao cảm xúc

1. giá vé tic tip + nhận xét cá nhân
  • Giá cả vẫn như trước tuy giờ có thêm dịch vụ Nuru thi them 100k như mọi chỗ khác
  • Lên thẳng phòng là 500 tắm tại phòng
-Tắm chung lên tiêu phòng tiêu chuẩn 500

-Tắm chung lên vip 700

-Tắm chung lên vua 800

Tip vẫn min là 5 lít nhé anh em, hôm ý xông xênh cho hẳn 7 loét vì có CIA
  • Vua massage Hà Nội giờ đã quay trở lại và lợi hại hơn xưa, nhân viên cũng đã khá nhiều và đồng đều chất lượng
  • Mình đi tìm lại cảm giác xưa và nhớ về kỉ niệm cũ khá thành công, quen là vẫn là cơ sở đó chiếc giường đó, lạ là giờ toàn các em xinh tươi mới, chất lượng tốt hơn, thực sự đáng để anh em khu vực ngày trước quay lại vườn xưa nghĩa cũ vừa gần màt lại vẫn ngon chim.
  • Bài Review hơi giống bài Tìm lại Hồi ức xưa nhưng sẽ là tâm trạng chung của 1 số anh em cũ cũngg như sẽ là 1 trải nghiệm thú vị cũng như thêm sự lựa chọn cho các a e mới
Thanks u cả nhà đã đọc Rp của em!