Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Gặp người con gái tôi thầm mong trộm nhớ ! Tuyền Tuyền 10

Vũ Hoàng Đức

Thành viên mới
Chào toàn thể anh em diễn đàn
Hưởng ứng game mini của cơ sở đi 5 tính 1 tui và các ae tụ họp được 5 người thế là Hoàng Long thẳng tiến và tui cũng xin cảm ơn bác Toàn Anh quản lí cs 3 đã xắp sếp thiên thần cho mấy ae tui
Hôm đó tui chọn số 10 người mà tui thầm thương trộm nhớ bấy lâu ngồi đợi phòng cũng khá lâu 3ae lên phòng trước tui ngồi dưới tâm sự uống trà hút thuốc với bác Calvin và Kent Hiếu khoảng 8 h mới đc lên phòng nhá locker khá nhiệt tình hướng
Cũng trễ rồi nên tui ko có xông hơi thayquần áo quấn khăn ngồi chờ em nó lúc em nó bước vào phòng ui má ơi 1 thiên thần xinh đẹp em ngồi nói chuyện chút xíu rồi em thay đồ vào tắm chung lúc em cởi bỏ xiêm y ra tui ngồi đó mà rạo rực cả người tui với em nó vào bồn vờn nhau xong rồi ra ngoài lên thớt cho em nó mần chết cha nói lộn lên giường cho em nó masage khỏe mà nói chung massage khỏe cũng ok rồi em nó nằm ôm ấp tâm sự như người yêu mà em nó dâm lắm nhá em nói là em
thích coi phim con heo ? thích con chim ? cu
Xong rồi đến phần massage thái em với mình xuống phao em đổ tinh dầu lên bắt đầu em đi nuru sướng Vl các bác ạ em nó cạ trym rồi thổi vào tai em nó làm cho mình xong rồi bắt đầu mình lật em nó lại rồi mình làm thái cho em nó luôn chắc các ae mới nghe nói khách làm thái lại cho ktv mình cũng liếm mút từ trên xuống dưới một hồi xong mình mút cô bé em nó sướng quá xuất tinh luôn các bác ạ xong rồi mình nằm chở lại cho em chăm sóc thằng em của mình rồi thằng em mình cũng phải đầu hàng và em Cia luôn nhá rồi mình với em tắm lại rồi tâm sự chút rồi mình về
Đánh giá về em nó
V1 10đ ( hàng thật nhá )
V2 9đ đẹp nha
V3 10 đ theo cảm nhận của tui nha
V4 10 đ nước nôi lênh láng
Cám ơn em đã cho anh những phút giây thần tiên bên em nhá hẹn ngày ko xa gặp lại em

Mít tờ A2Z

Thành viên mới
Mình cũng từng gặp bé 10 này hai lần. Phải nói là lần nào cũng lên đỉnh hai lần . Cảm giác phê ngang ngửa vs người yêu . Mừng bro sướng T Rim . He he