Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Gặp gỡ siêu mẫu 90 ngoan hiền

Calvin

Thành viên sôi nổi
Mến chào quý anh em diễn đàn

Lời đầu tiên xin cám ơn quý anh em đã tin tưởng đồng hành đi cùng Calvin nha hì hì ^^.

Tình hình là Calvin bận quá, nhưng anh em kêu là lập team anh em đi chơi tham dự event. Nay làm mệt mà cố gắng lập team cho anh em chung vui hì hì ^^

Sau khi set up xong team 5 người Calvin tranh thủ xin đi làm về sớm sau đó hội hộp với anh em. Các anh em lần lượt có mặt tại quán Cafe anh em hàn huyên tâm sự, sau đó kéo qua Hoàng Long hì hì ^^
Calvin thì chọn số 90, các anh em lần lượt chọn số mình thích nha hì hì ^^.
Tình hình rất là tình hình là sau khi setup xong xuôi lên phòng đáng ngồi chờ em ấy vào thì Calvin nhận được cuộc gọi của "hot girl" rủ tối nay đi chơi kakaka. Nên là chỉ ngồi chơi nói chuyện với pé, Calvin để dành sức chinh chiến ( Calvin xin phép chia sẻ xíu lý do, kẻo anh em hiểu lầm về pé, hoặc giới tính Calvin chắc chết luôn kakaka)
Sau khi pé vào phòng ấn tượng là pé cao ( cao 1m74 lận nha sau khi hỏi pé). V3 chua choa hết sảy, cái này mà doggy là .... chắc phê không tả nổi luôn ak hihi ^^
V1 pé to và real nha hihi

Nói chung o đi, ngồi nói chuyện mà bắt em nude cũng kỳ, quan trọng là em nó nude cái là "Hại Tờ-Rym" Calvin lắm ak hihi ^^
Ấn tượng là pé rất hiền, ít nói. Pé nói chuyện theo Calvin là cũng rất thật nha hì hì ^^. Calvin ngồi "chém gió" miết em nó mới nói chuyện cởi mở cho Calvin ak hì hì ^^

Em 90 mới làm tại HL 2 tháng thui nha, trước em làm công việc khác , trước đó nữa... anh em tự tìm hiểu khi gặp pé nha hihi^^
Khi hết giờ ấn tượng là pé o chịu nhận Tip của Calvin. Bảo Calvin là "anh đi xuống đi" kakaka. Calvin đâu dễ, kêu ghi phiếu, lằng nhẳng năn nỉ mãi cũng o chịu, hên sao trong bóp Calvin có đủ tiền mặt 1500k , thế là Calvin lấy ra nhét cho em. Em ấy cũng ngại o dám cầm luôn, năn nỉ lại Calvin "thui anh cầm lại đi ..." kakaka ^^

Calvin cảm thấy 90 là một cô pé làm rất có tâm, rất đáng tôn trọng và ủng hộ luôn nha, mấy bạn Calvin đi trước đó bảo là full service rất ngon lun nha hihi ^^. Mai mốt sẽ quay lại gặp em mới được hì hì ^^
Tic 1400k

Tip:1500k

( Có đi theo event sẽ giảm giá hơn, anh em muốn đi thì tự tìm hiểu giúp Calvin, đi cho rẻ nha, thanks anh em hì hì ^^)

Thanks anh em đã đọc nha hì hì ^^

Đính kèm

Asmodeus

Thành viên
Vậy ko dc nha, ít nhất em ấy cũng phải dc 1 shot chứ, gặp hot girl làm thêm shot nữa dc mà.

onin2004

Thành viên mới
ôi ngon thế bác :D nói chung dạo này HL nhiều siêu phẩm vl

Tây Môn Khánh

Thành viên nổi tiếng
Mình cũng từng giống Calvin, vô gặp bé mà chỉ ôm ấp nói chuyện xong về hihi

Calvin

Thành viên sôi nổi
Mình cũng từng giống Calvin, vô gặp bé mà chỉ ôm ấp nói chuyện xong về hihi
chúng ta là đồng đạo rùi hihi ^^. Thiệt là hiếm khi gặp tri kỷ nha, hum nào xin ohép mời bạn cafe nhé hì hì ^^