Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Gặp 96 Kỳ Anh 1 chiều mưa, đúng như lời đồn

Boydatinh

Thành viên mới
Review cho anh em một bé cực bốc lửa Service cực đỉnh của Kỳ Anh massge
KTV 96
Face 9/10 : xinh, duyên hay cười
V1 9,5/10 : hệ bưởi, trắng hồng, mịn
V2 8/10 : nuột, ôm cực thích
V3 8,5/10 : căng đét, vỗ bành bạch
V4 9,5/10 : tỉa tót gọn gàng, nước nôi không thiếu
Ban đầu vào được các bạn tư vấn gói massage vô cực, quất ngay vé 1400k + tip 1500k , chọn xong được bạn locker dẫn lên phòng, ngồi nhâm nhi cốc rượu chờ thì 5p sau bé đã gõ cửa vào rồi, lúc đầu hơi ngại ngùng dắt mình vào bồn tắm kì cọ sạch sẽ cho cả đầu trên lẫn dưới, rồi bé hỏi anh muốn nằm phao hay giường, nếu lần đầu anh em nào chưa biết nên diamond , đang nằm thì bé xoa tinh dầu khắp thân thể rồi trườn nuru cho mình cảm giác nó phê lắm, còn có trò bánh mì kẹp pate anh em nào yếu là trớ ngay, BJ miệt mài được một lúc chổng mông lên bảo mình móc cua em đi hôn nó đi, dâm chúa :)))đến đoạn cao trào em nó mút mạnh hơn làm thằng em phải làm shot 1 CIA tê hết người, nghỉ ngơi một lúc thì bé dắt lên giường massa vài đường, thì động chạm thân thể thằng cu nó lại lên, bé tóm lấy BJ rồi làm bộ môn WC cực phê cực xoắn não, rồi còn có món cạ bướm vào cu mình cũng không chịu nổi làm shot 2 ngay tại chỗ, nằm tâm sự một lúc thì bé dắt mình ra xông hơi cho khoẻ sảng khoái, lúc về vẫn tươi cười còn hẹn lần sau
Mình chọn gói 120 phút ,vé 1400k + tip 1500k khá ngon được free đồ uống, phòng đẹp sang xịn mịn
Sẽ còn gặp bé ktv 96 lâu dài