Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Event Tháng 8 Nhạc Dương Lầu Massage - ''Em người con gái tôi thương'' - FREE VÉ

Chào mừng khai trương cơ sở mới Massage Hoàng Long 8 khai trương. Toàn thể hệ thống xin được dành tình cảm đặc biệt tới anh em đã ủng hộ cơ sở bấy lâu nay. Nhạc Dương Lầu Massage ra mắt Event "Em người con gái tôi thương" dành cho anh em Cộng Đồng X.

* Phương thức tham gia event nhận vé FREE :
+ Bạn đã từng ghé Nhạc Dương Lầu Massage và thầm thương trộm nhớ 1 ai đó
+ Có ảnh chụp lại đã từng ghé thăm cơ sở
+ Viết bài nhớ về ai đó và mong muốn gặp lại người thương
+ Có ảnh chụp vé cơ sở xác nhận đã từng đến và đăng trong bài review
+ Sau khi bạn viết review cơ sở sẽ gửi cho bạn 1 mã code để gặp lại người thương của bạn hoàn toàn MIỄN PHÍ TIỀN VÉ ở tất cả các hạng phòng.
+ Chương trình viết bài review bắt đầu từ ngày 1/8/2020 tới ngày 30/8/2020

Thay mặt cơ sở chúc Cộng Đồng X sớm lớn mạnh tạo sân chơi vui vẻ cho anh em!

Nhạc Dương Lầu Spa & Massage
Địa chỉ : Số 28--30 Đường 9a Khu Dân Cư Trung Sơn _ Quận 8
Số Điện Thoải Quản Lý: 091 7912356 ( Mr Minh )
Số Điện Thoải Quản Lý : 081 5871994 ( Mr Tùng )
Số Điện Thoải Quản Lý : 093 7458558 ( Ms Chipu )

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

bahung saigon

Thành viên mới
Như vậy là những lần đi trước đây đều qua đi như Gió thoảng Mây bay...Vì những điều kiện để nhận Vé Free này ko biết các Member khác có giữ lại ko , , chứ còn tôi là xóa bỏ Dấu vết ngay...chứ để Gấu Mẹ phát hiện ra thì Khổ dài...dài... Từ giờ muốn có đc Vé Free thì phải thu thập Dữ liệu từ nay thôi...Tôi sẽ Cân nhắc Thiệt Hơn xem sao...Chân thành chia sẽ cùng Chủ CS.NDL Q8

Như vậy là những lần đi trước đây đều qua đi như Gió thoảng Mây bay...Vì những điều kiện để nhận Vé Free này ko biết các Member khác có giữ lại ko , , chứ còn tôi là xóa bỏ Dấu vết ngay...chứ để Gấu Mẹ phát hiện ra thì Khổ dài...dài... Từ giờ muốn có đc Vé Free thì phải thu thập Dữ liệu từ nay thôi...Tôi sẽ Cân nhắc Thiệt Hơn xem sao...Chân thành chia sẽ cùng Chủ CS.NDL Q8
cảm ơn bác đã chia sẻ khó khăn hi vọng bác tính toán sao vượt quả con cọp ở nhà thành công

onin2004

Thành viên mới
tôi cũng thế

TuanQ8

Thành viên mới
Có hình mà không có chụp vé thì sao Admin huhu

Tây Môn Khánh

Thành viên nổi tiếng
Có hình mà không có chụp vé thì sao Admin huhu
bữa nào ghé lại rồi chụp vé đi bác, report cho nó chân thật chứ ko chụp vé nhiều bác lại report ảo, à mà bác có hứng thú thì vô group lập team 5 e add vô nè

anchoitap

Thành viên mới
Mình cũng vậy, đi nhiều lần mà có lưu hay chụp gì đâu. Đi 02,25,79,36 cũ, vài số nữa. Hu hu

Atulatu

Thành viên mới
Chụp cái thẻ giảm giá bữa anh quản lý đưa đc ko ta

Calvin

Thành viên sôi nổi
vé Free đó là có giá trị giống vé đi trước đó đúng không Admin? và phải đi đúng số mình đi trước đó?

Nhận report từ 1/8 hay là các vé đã đi có giá trị từ 1/8 vậy Admin? ( ví dụ: mình đi vé ngày 30/07 chụp hình lại sau đó 1/8 mới lên report thì có được nhận vé free o?)

vé Free đó là có giá trị giống vé đi trước đó đúng không Admin? và phải đi đúng số mình đi trước đó?

Nhận report từ 1/8 hay là các vé đã đi có giá trị từ 1/8 vậy Admin? ( ví dụ: mình đi vé ngày 30/07 chụp hình lại sau đó 1/8 mới lên report thì có được nhận vé free o?)
chương trình từ 1/8 .... free thì free vé giống trước bác nhé

dctmt

Thành viên mới
Cho mình hỏi hồi event tháng 6 mình có nhận code nhưng chưa có dịp đi lại thì code vé có còn hiệu lực không ?

lybogia

Thành viên mới
tối nay 7h có anh em nào qua NDL ko, cho mình ké với