Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Event nhận vé Free : ''Em người con gái tôi thương'' từ 20/5/2020 đến 20/6/2020

Trước hết xin cảm ơn cộng đồng x đã tin tưởng mời cộng tác xây dựng nền móng những viên gạch đầu tiên . Với ý tưởng rất hay và sáng tạo nhằm gắn kết giữa đơn vị cung cấp dịch vụ và khách hàng xích lại gần nhau hơn . Nhạc Dương Lầu tổ chức thêm event '' Em người con gái tôi thương '' dành cho anh em cộng động X nhận vé free .

Phương thức tham gia event nhận vé Free :
+ Bạn đã từng ghé nhạc dương lầu và thầm thương trộm nhớ 1 ai đó
+ Có ảnh chụp lại đã từng ghé thăm cơ sở
+ Viết bài nhớ về ai đó và mong muốn gặp lại người thương
+ Có ảnh chụp vé cơ sơ xác nhận đã từng đến up trong bài rp
+ Sau khi bạn viết rp bên cơ sở sẽ gửi cho bạn 1 mã code để gặp lại người thương của bạn hoàn toàn miễn phí tiền vé ở tất cả các hạng vé
+ Chương trình nhận bài Rp bắt đầu từ ngày 20/5/2020 tới ngày 20/6/2020

Thay mặt cơ sở chúc Cộng Đồng X sớm lớn mạnh tạo sân chơi vui vẻ cho anh em

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Vũ Đại Hùng

Thành viên mới
Đó giờ e đi massage chưa có nơi nào đỉnh như nhạc duong lầu đặt biệt là e ktv số 42 phải nói là sever cực đỉnh làm còn hơn người yêu nữa.ai chưa từng trải wa thì coi như chưa bít gì về khái niệm cực đỉnh của sever mà chi có nhạc duong lâu mới mang lại được niềm sung sướng như vậy

Đính kèm

Đó giờ e đi massage chưa có nơi nào đỉnh như nhạc duong lầu đặt biệt là e ktv số 42 phải nói là sever cực đỉnh làm còn hơn người yêu nữa.ai chưa từng trải wa thì coi như chưa bít gì về khái niệm cực đỉnh của sever mà chi có nhạc duong lâu mới mang lại được niềm sung sướng như vậy
bạn có thể viết riêng toppic để nhận mã free nhé . Cảm ơn đã ủng hộ cơ sở

Tây Môn Khánh

Thành viên nổi tiếng
cho e hỏi cái chỗ "có ảnh chụp vé cơ sở xác nhận đã từng đến up trong bài report" là ntn ạ

Con Cặc Lỏ

Thành viên mới
NDL đang có 2 slot cần set kèo 5 tính 1 vé 2tr . ai có nhu cầu add zalo 0924650276

Elvisking

Thành viên mới
39-22...tuyệt phẩm giai nhân,ko từ nào để diễn tả đc nữa vì mọi thứ quá tuyệt vời

Lucasnguyen

Thành viên mới
Trước hết xin cảm ơn cộng đồng x đã tin tưởng mời cộng tác xây dựng nền móng những viên gạch đầu tiên . Với ý tưởng rất hay và sáng tạo nhằm gắn kết giữa đơn vị cung cấp dịch vụ và khách hàng xích lại gần nhau hơn . Nhạc Dương Lầu tổ chức thêm event '' Em người con gái tôi thương '' dành cho anh em cộng động X nhận vé free .

Phương thức tham gia event nhận vé Free :
+ Bạn đã từng ghé nhạc dương lầu và thầm thương trộm nhớ 1 ai đó
+ Có ảnh chụp lại đã từng ghé thăm cơ sở
+ Viết bài nhớ về ai đó và mong muốn gặp lại người thương
+ Có ảnh chụp vé cơ sơ xác nhận đã từng đến up trong bài rp
+ Sau khi bạn viết rp bên cơ sở sẽ gửi cho bạn 1 mã code để gặp lại người thương của bạn hoàn toàn miễn phí tiền vé ở tất cả các hạng vé
+ Chương trình nhận bài Rp bắt đầu từ ngày 20/5/2020 tới ngày 20/6/2020

Thay mặt cơ sở chúc Cộng Đồng X sớm lớn mạnh tạo sân chơi vui vẻ cho anh em
Hi NDL và AE đồng môn,

Trước hết cảm ơn NDL đã tạo sân chơi uy tín và chất lượng. Lucas đã đi NDL 2 lần
Lần 1: Lucas đi em 02. Em rất tuyệt vì có ass.
Lần 2: Mình đi em 42. tắm chung và service rất ok.
CSVC: rất rộng và hiện đại. xong hơi có nhạc. mặc dù lúc đầu ko biết chỉnh, lần 2 nhờ em nó chỉnh giúp,
Chắc chắn sẽ quay lại NDL để trải nghiệm và thư giãn. đặc biệt màn móc tai

Đính kèm

Langkhach

Thành viên mới
Ad cho hỏi hạn dùng code đến khi nào nhỉ. Có code mà lại đi ctac cả tháng mới buồn