Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

BÀI DỰ THI EVENT Eva Massage - Nguyên Khang và sự ngọt ngào của e 27

Nguyễn Phương

Thành viên sôi nổi
Vấn đề gì mà bảo cho quay được cả clip. Quá đỉnh bác ơi =)) Bác đúng chắc chân chơi chuẩn rồi cao to đẹp zai tóc tai vuốt vuốt đúng không :D
Không, tôi thì bình thường thôi. 1m7, súng ống vừa phải, nói chuyện thì pha tí vui vui. Thi thoảng gẹo e nó tí, còn nói chuyện về các vấn đề khác thì nghiêm túc (kiểu phân tích đúng sai, thiệt hơn cho e ý nghe). Lúc ban đầu vào tôi nói thẳng luôn, a ở trên CĐX chuyên đi Review các cơ sở Massgae chưa được mọi người biết rộng rãi, nên cần chút hình ảnh tư liệu về csvc, rồi nv (buổi đầu là chụp cả ng còn nguyên quần áo, quay mặt đi, buổi sau là cứ thế tiền hành chụp từ a -> z thôi, clip các kiểu...) Nhưng phải cam kết vs e ý là ảnh nếu có đăng thì che mặt, hình xăm, còn clip thì a chỉ để quay tay thôi. (Tôi nói câu cuối đấy e ý vui hẳn).

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Giờ mới để e bác đi em siêu mẫu 27 này lần 2.
E thú thật với bác bài bác review chi tiết như thế này mà không được lên top quả thật là bất công. ??
Thôi thì e cũng xin chúc 1 review chân chính như bác may mắn và vẫn giữ được độ nhiệt khi đem tới cho các congdong những trải nghiệm tuyệt vời như thế này.
Luôn ủng hộ bác :laluot-27::laluot-27::khi-yoyo-80::khi-yoyo-80:

Nguyễn Phương

Thành viên sôi nổi
Giờ mới để e bác đi em siêu mẫu 27 này lần 2.
E thú thật với bác bài bác review chi tiết như thế này mà không được lên top quả thật là bất công. ??
Thôi thì e cũng xin chúc 1 review chân chính như bác may mắn và vẫn giữ được độ nhiệt khi đem tới cho các congdong những trải nghiệm tuyệt vời như thế này.
Luôn ủng hộ bác :laluot-27::laluot-27::khi-yoyo-80::khi-yoyo-80:
Thanks bác đã ủng hộ, tôi thì không mong gì top hay k top, chỉ mong sao ae đọc và cảm nhận là những gì tôi viết là thật, k nâng bi hay bợ đỡ ai cả. Với cả để cho ae có chút thông tin về các e nhân viên cũng như cơ sở và để ae có cái nhìn tổng quát và chân thật nhất thôi. CÒn tính tôi thì thích khám phá cái mới, và rất thích quay phim chụp ảnh, đi cơ sở nào mà k có đc cái ảnh là bứt rứt, phải kiếm bằng đc mới vui ;))

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Thanks bác đã ủng hộ, tôi thì không mong gì top hay k top, chỉ mong sao ae đọc và cảm nhận là những gì tôi viết là thật, k nâng bi hay bợ đỡ ai cả. Với cả để cho ae có chút thông tin về các e nhân viên cũng như cơ sở và để ae có cái nhìn tổng quát và chân thật nhất thôi. CÒn tính tôi thì thích khám phá cái mới, và rất thích quay phim chụp ảnh, đi cơ sở nào mà k có đc cái ảnh là bứt rứt, phải kiếm bằng đc mới vui ;))
Cho vào bộ sưu tập tổng hợp luôn bác nhờ :D Thế thì e phải sớm khám e này thôi nghe bác nói bánh cuốn quá :D Khi nào có bộ ảnh đẹp clip hay hộp riêng em với bác nhé :D Thank you verymuch!!! :laluot-31::laluot-29::laluot-27::khi-yoyo-112::khi-yoyo-11:

Nguyễn Phương

Thành viên sôi nổi
Cho vào bộ sưu tập tổng hợp luôn bác nhờ :D Thế thì e phải sớm khám e này thôi nghe bác nói bánh cuốn quá :D Khi nào có bộ ảnh đẹp clip hay hộp riêng em với bác nhé :D Thank you verymuch!!! :laluot-31::laluot-29::laluot-27::khi-yoyo-112::khi-yoyo-11:
Oki bác. Tôi đang gạ e này sau giờ làm đi ra ngoài với tôi mà e ý đang phân vân. Mới yêu có một thằng thôi, mới chia tay. Tầm này dễ tán lắm, mà khít vcc bác ạ! =))

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Oki bác. Tôi đang gạ e này sau giờ làm đi ra ngoài với tôi mà e ý đang phân vân. Mới yêu có một thằng thôi, mới chia tay. Tầm này dễ tán lắm, mà khít vcc bác ạ! =))
Quá là đào hoa bác ơi =))) Đi với siêu mẫu này ra ngoài sợ hơi toang =)) Cao quá :D