Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Em số 26 Nhạc Dương Lầu ổn áp nhé

Dương Tùng Quân

Thành viên mới
Mình lại mạn phép làm thêm một hai bài review, hi vọng anh em cộng đồng không chê trách nhé! Chỗ Nhạc Dương Lầu này thì trước có một vài review đánh giá khá tích cực nên mình cũng nối gót trải nghiệm xem sao.

CSVC:
Phải nói là rất đẹp. Giống như hầu hết các cơ sở massage ở các khách sạn cao cấp khác, CSVC của Nhạc Dương Lầu nhấn mạnh đến tính lịch sự, sang trọng và kín đáo. Cái đẹp và sự sang trọng được thể hiện ngay từ ngoài hành lang, phòng lễ tân cho đến từng cánh cửa. Phòng massage khép kín rất rộng rãi, cả bồn sục, phòng xông khô xông ướt đều rất cao cấp. Rất đầy đủ đồ đạc, bao gồm cả bệ WC và bồn rửa mặt. Còn có mấy cái gương rất lớn, ngắm nghía lúc hành sự cũng khá thích. Giường rộng, thoải mái. Tóm gọn là rất đẹp :)

Nhân viên

Dịch vụ ở đây thì full SV nên anh em thích cảm giác mạnh cứ bơi vào đây nha. Em bữa mình pick số 26, em này dáng ngon, có da có thịt, ôm chắc tay rất thích. V1 khá đẹp, V3 cũng đẹp, cảm giác khá cá tính.

Em này làm mình khá bất ngờ vì độ thoải mái của em nó. Kiểu như đã quen biết từ thuở nào, nói chuyện không hề ngại ngùng, mới gặp đã xà vào ôm hôn thắm thiết, đã vậy còn rất chu đáo, chủ động trong mọi công đoạn.
.
Sờ soạng trêu đùa thoải mái. Nói chuyện vui vẻ, thậm chí nhiều lúc hơi …thô và hơi bỗ bã quá nhưng dẫu sao em vẫn để lại cho mình ấn tượng khá tốt về sự nhiệt tình và thoải mái

Massage xong thì em nó chủ động BJ luôn, chẳng hỏi han gì cả. Còn kêu mình cứ sờ soạng thoải mái, đừng mạnh bạo quá em nó đau là em nó hỗ trợ hết. Nói chung mọi thứ ổn áp hết. Và quan trọng là nhiệt tình thoải mái, rất vui vẻ :D
Gặp em và ra về khá hài lòng :)

Đính kèm