Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Em số 18 quen thuộc Nhạc Dương Lầu

Huỳnh Minh

Thành viên mới
Khuya nay cùng đám bạn thân bàn luận bóng đá các kiểu. Ai dè thao thao bất tuyệt rồi say mèm hồi nào không hay. Tê rồi thì ko bàn biếc gì nữa, vác súng cùng nhau đi tới NDL khai hoả cái rồi bàn sau.

Đây là tụ điểm ko thể thiếu Trong chương trình ăn nhậu cùng các chiến hữu. Nói nhanh cho nó tròn còn đánh 1 giấc:

Ở đây có phòng riêng rộng rãi cho anh em mỗi người mỗi trải nghiệm riêng. Trong phòng cũng có 2 phòng xông nhưng tôi chẳng màng nữa, phóng tót vô bồn tắm chờ em số 18 quen thuộc thôi. Vài giây sau e ấy cũng vào biết ý nên cởi xiêm y rồi vào tắm cho thằng a và thằng nhỏ!
Đấm bóp đâu dc 20' thì chuyện gì tới cũng tới, e nó cũng chả thèm xin phép mà tụt thẳng quần ra mà thổi kkk
Làm tình, đi lưỡi các kiểu xong tới ăn chuối, thổi kèn, kiểu thèm khát lắm, ngậm chặt lấy thằng nhỏ ko có đường cho nó thở, 5" sau thì tôi buông xuôi 2 Tay 2 chân tận hưởng dòng khí nóng chảy qua thằng nhỏ hướng tới alo e nó !
Tắm rửa qua loa lại thì lên giường nằm ngồi tán dóc với e nó tí, chứ ko ra sớm quá thì lũ khốn nạn Kia lại chê mình yếu sl...
Đánh giá:
+ CSVC: ở đây VIP nhất xóm rồi
+ đào: vừa ý, nói chuyện dễ nghe

Sắp tới là rv thêm nữa cho ae đồng dâm ta, hi vọng sẽ ủng hộ.

Đính kèm

Mr Tits

Ngòi Bút Vàng
Ngọt nước thì thôi rồi. Mừng bác ngon chim nhé