Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Em gái random số 119 Kỳ Anh

Trần Huy Hoàng

Thành viên mới
Mình thì ko thích bên hàng họ lắm, thích nhất khoản massage và Bj nên lên mạng tìm tòi mãi cũng quyết định đi đến Kỳ Anh thử xem như thế nào. Chiều nay đến đông quá ngồi đợt tầm 30-40P mới có phòng.

CSVC : Nói chung hiện đại, sạch sẽ, phòng ốc ổn, đang nâng cấp hoàn thiện thêm cơ sở hạ tầng
Thái độ : Nhân viên rất nhiệt tình cởi mở lễ phép, khách ngồi đợi ra trò chuyện, mình dễ tính đã ăn chơi thì phải chấp nhận

- Mình thì yêu cầu nhân viên : em nào trẻ trẻ, đẹp là được, thì nó xếp vào em Số 119.

Đánh giá : Em này mức 8/10 đối với mình.

Đi sâu chi tiết :
Vào phòng em ấy bảo đưa em cởi quần áo, thôi mình tự cởi cho lẹ, rồi tự vào xông hơi luôn. Xông hơi xong thì đi ra bồn tắm, nói chung em gội đầu + tắm, rửa chim các kiểu khá kỹ. Ra thì em ý lau người khô cho mình rồi nằm lên giường em ấy ôm, rồi em ấy tự động cởi quần áo ra hết!
Hj : 1 lượt đằng trước và 1 lượt đằng sau tự chân lên tới cổ, Em có trườn lên người mình ép 2 quả vú vào chim nhưng ma sát mạnh hơi đau mặc dù có sữa chua làm nền
Bj : Đá qua 2 quả cà chắc 30s, rồi múi cật lực ko có hôn nhẹ nhàng lên thằng nhỏ, cảm giác hơi phê phê. Mình có bảo anh out trong miệng được ko em ấy im lặng gật gật đầu, thế là out trong sung sướng khi em ngậm thằng nhỏ của mình.

Thừa khoảng 30p nữa mình kêu em nó nằm xuống nghỉ ngơi tí cho hết thời gian thì cả 2 mới đi xuống sảnh.

Sẽ còn check, bác nào có em nào ngon ở đây hú cái nhé, mặt xinh duyên với service tốt nhẹ nhàng là oki!

Đính kèm