Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Em gái nhẹ nhàng hay cười 99

Quyền

Thành viên mới
Gặp em cũng đc mấy hôm rồi, nay mới có thời gian vào rv cho anh em đồng dâm về em 99
Hôm đó, được chuyến về Hà Nội nhớ Kỳ Anh quá nên phải ghé qua. Đến nơi thì thủ tục chút rồi lên phòng. Người mệt mỏi nên tôi khoai nhất xông hơi.
Sau khi xông ướt và khô, thì ra đc em tắm táp cho cũng gọi là tạm ổn. Nếu so với vài bé mà tôi đi rồi thì khoản tắm này của e k được ổn lắm, nhưng không sao bù lại e nói chuyện và khá là tình cảm nên thấy ưng.
Phải nói em tạo cảm giác như người yêu nên khoản tắm không ưng bỏ qua. Để màn massa khỏe thì người tôi nó to quá nên em có cố ấn tôi vẫn thấy không ổn nên cái này tạm chấp nhận được.
Sau đó thì đúng trình tự đến màn trườn. Tôi thấy ưng nhất ở em cái màn này, lưỡi đi đến đâu phê đến đấy. Và tay tôi cũng không quên nhiệm vụ và không thể rời khỏi khe suối vùng Tây Bắc vào cái mùa mưa. Phải nói là nhiều nước các ông ạ, em có ghe tai nói nhỏ sáng em có lm cho khách nhưng không ra nhiều như này. Sờ nó phê các ông ạ.
Sau một hồi miệt mài cậu bé được em chăm sóc thì cũng được thoải mái tinh thần và vui vẻ đi về các ông ạ.
Không biết nói văn hoa đẹp đẽ. Túm lại Kỳ Anh không đến thì thôi. Đã đến là đê mê và nghiền luôn đó!!!!

LoveDeath

Thành viên
Nghiền thật luôn bác. Cho thêm ít thông tin về số đo, mặt mũi e 99 đi bác

Chimdangto

Thành viên sôi nổi
Ngon trim quá bác nhỉ!bác có biết em ấy sinh năm bao nhiêu k?

Mia Khalifa

Thành viên
E thấy các bác khác bảo e99 v1 siêu khủng , bác cho e cái nhận xét với

Quyền

Thành viên mới
V1 to thích, đẩu nhỏ.
Gu nhẹ nhàng tình cảm các bác hay đến và book ngay để thỏa mãn đam mê ??.
Rồi chia sẻ cho ae đi sau

Yhocbotay

Thành viên sôi nổi
Em này nhìn ảnh trông đẹp nhỉ. Mặt hiền khô

Playboy007

Thành viên sôi nổi
E 99 thì bá đạo rồi, e nó còn chính mồm nói là e nó rất thích trườn. :ROFLMAO:

Bulong

Thành viên mới
Body e này đẹp thật, vòng nào ra vòng ấy, mềm mại. E nó trườn thì đố ông nào ko nghiện đấy kaka

Mia Khalifa

Thành viên
Theo e đánh giá là v1 thật, bác chủ topic vào cho ý kiến cái nào