Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Em 86 - 2 từ thôi “tuyệt zoi”

HCH

Thành viên mới
Chào toàn thể anh em congdongx, hôm đó đến giờ bận quá nên hôm nay rãnh tí time hạ bút làm vài đường quyền cho nó sung các bác ạ.

Giữa tuần có chút thời gian đành hẹn bác Hưng làm vài ve kèm mồi dê bàn việc lớn. Mưa tầm tả dê chúa nhập cùng cái lạnh lẽo tê tái anh em cao hứng quyết định hốt nhau đi NLD cho ấm. Ban đầu định thuê phòng 2 đứa tự hốt nhau mà thôi, thân thể ngọc ngà này chỉ để dành cho các em mà thôi nên tức tốc lên đường. Đến nơi điều đầu tiên em hay làm dù đi cơ sở nào đi nữa là đá chóng xe trước. Lên phòng chờ hết sạch mẹ các số bác Hưng book. Ku Dương chọn cho mình số 86. Ôi a hận e vl Dương à, bé cao mém tí bằng mình luôn (chắc cũng hơn 16 tất). Dáng người đẹp, face hợp gu mình.

V1: đủ dùng, real, chắc ko sớ.

V2: bé, phù hợp với dáng em nó.

V3: mọng vl luôn các bác

V4: (không tiếc lộ) tự trãi nghiệm nha.

V5: em chưa khám phá tới.

Cơ bản là trên cả tuyệt vời, với quy trình chuẩn thế nào anh em cũng biết rồi thì em không nói nữa nhé mắc công , chỉ 2 từ “xuất sắc vl”, nhiệt tình cực & service good với chiếc lưỡi thần cmn thánh hạng top luôn.

Cảm ơn ku Dương nhiều và cở sở tạo điều kiện anh em vui vẻ nhé. Lần sau đáp chim thẫm lại em nó tiếp.

Đính kèm

PTD

Thành viên
E Dương đây bác. Đã gửi bác Code nhé. Chúc bác quay lại vv nha